Share tool Anun 5 - 7 $ / NGÀY

ID : nguoichancuu
Mà bác quay lại panel kiếm coi chỗ đổi ngôn ngữ ở đâu hộ em với, toàn tiếng gì gì chứ không phải tiếng Anh :(

ID : nguoichancuu
Mà bác quay lại panel kiếm coi chỗ đổi ngôn ngữ ở đâu hộ em với, toàn tiếng gì gì chứ không phải tiếng Anh :(

haha :) pass là chuong123 ở trên rồi :)

Có đổi ngôn ngữ đó :) Nhưng em tool em có bao giờ vào đâu mà em biết .... Khứa Khứa

mà thớt có thẻ vcb add vào đc ko thớt, ko có visa acb

Cho mình hỏi chút:
Sau khi dùng tool của bạn thì mình chỉ việc cắm máy đó, không phải làm gì thêm đúng không.
Bao nhiêu $ thì được rút vậy >
ID của mình : loanloan.
Bạn cho mình pass nhé để về mình cắm xem thế nào.

Này các bạn đừng dùng tool nó block đấy.
Mục đích của chủ thớt là cho các bạn tool free cắm mấy ngày . Đường nhiên các bạn là ref của thớt
Bạn là ref của chủ thớt tất nhiên thớt phải được lời rồi mỗi lúc các bạn treo chủ thớt được rất nhiều Bonomatics . Thớt sẽ không dùng tool ( Dùng là bị block)

Với mỗi 1p của bạn thớt được 0,32 bonomatic vậy nhiều ref thì sao ???
....

Các bạn trẻ nên tỉnh táo . Đừng để thớt lừa nó block thì bonomatics các bạn click cho thớt sẽ không bị mất đi thay vào đó acc các bạn sẽ bị block.

Vậy các bạn ngĩ xem ai được lợi ???

Bật lên nó cứ thế này là được ạ ?

Thích quá nghĩ off đi theo thớt mới đc :D chắc sẽ giàu đây

cái này là chơi kiểu gì vy65 mọi người cho em chơi với có vẻ hấp dẫn thế :D mà chơi làm sao vậy hướng dẫn em với:pm iloveshival

Mua VPS về cắm tool được ko thớt ?

Này các bạn đừng dùng tool nó block đấy.
Mục đích của chủ thớt là cho các bạn tool free cắm mấy ngày . Đường nhiên các bạn là ref của thớt
Bạn là ref của chủ thớt tất nhiên thớt phải được lời rồi mỗi lúc các bạn treo chủ thớt được rất nhiều Bonomatics . Thớt sẽ không dùng tool ( Dùng là bị block)

Với mỗi 1p của bạn thớt được 0,32 bonomatic vậy nhiều ref thì sao ???
....

Các bạn trẻ nên tỉnh táo . Đừng để thớt lừa nó block thì bonomatics các bạn click cho thớt sẽ không bị mất đi thay vào đó acc các bạn sẽ bị block.

Vậy các bạn ngĩ xem ai được lợi ???

Bác chỉ đc cái giỏi ... haha ... Cái đầu tưởng tưởng thật xa xa :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,560
170,649
Latest member
khanh2925
Back
Top Bottom