Solved Share: SSH random ip scan, SSH check live, SSH user/password scan!

sao mình scan ra mà nó ko lưu ip vô results.txt nhỉ
Lúc chưa tạo file Range.txt chạy thì scan ra nó lưu vào results.txt
Còn lúc tạo file Range.txt chạy thì scan ra nó ko lưu vào results.txt

Ai giải thích giúp vs

Lấy ip ranges Us nó ra file này rồi sao chỉnh lại bác

Attachments

78.7 KB · Views: 187
Có bác nào biết dịch vụ nào cung cấp vps để scan ngon k. Em dùng thử mấy con vps chán quá tìm mãi ko đc con nào ổn định

Mấy hôm nay cũng nghiên cứu cái này, cái này gọi làcông cụ Nmap, 1 công cụ đc 95% hacker tin dùng, cho nên việc sử dụng nó hơi khó nếu a e ko fai IT. Cần fai nắm vững script cmd.
Scan random quốc gia thì dễ, muốn scan theo Country theo dãy IP Range, thì các bạn phải tìm đc dãy IP Range, sau đó chỉnh sửa lại file Scanner.bat.

sao mình scan ra mà nó ko lưu ip vô results.txt nhỉ
Lúc chưa tạo file Range.txt chạy thì scan ra nó lưu vào results.txt
Còn lúc tạo file Range.txt chạy thì scan ra nó ko lưu vào results.txt

Ai giải thích giúp vs
Bạn fai thao tác trong file ssh.nse, ko ai chỉ bạn đâu, 1 là ko biết ( 90% trên MMO này ko biết ), 2 là dân IT chuyên nghiệp chuyên về script ( mà đã chuyên nghiệp thì ko bao giờ chỉ bạn 1 cách miễn phí ), mình cũng đang gặp khó khăn về vấn đề này. Mình giải quyết xong mình chia sẻ.

can anyone upload the ip range scanning tut on this forum ? with nmap because nmap is not opening in my system and already tried on windows server 2012, windows server 2008, windows 8.1 etc but not working help please anyone :( always popup disapearing when i opening Scanner.bat file :oops:
xxx.nse

lên nóc nào !

bác cho e xin pass giải nén với

Announcements

Forum statistics

Threads
418,601
170,700
Latest member
vuduy779
Back
Top Bottom