Help Share site - chia sẽ kinh nghiệm

Bạn gửi link full site xem thử bạn ơi! Mình nhìn cái hình không hiểu lắm!

trag chủ là hashnest.com
lên đó ad down bản mới nhất là v0.2.0. rồi vô apk tạo tài khoản mới vô sàn gd dc.

theo tụi tây trên bittalk nói là do bitman mở cloud mining trên antpool. lãi khoảng 11%-17% thág.

tùy theo số Blocks mà bitman kiếm dc rồi chia % cho mình.

Attachments

106.9 KB · Views: 191
    103 KB · Views: 188
trag chủ là hashnest.com
lên đó ad down bản mới nhất là v0.2.0. rồi vô apk tạo tài khoản mới vô sàn gd dc.

theo tụi tây trên bittalk nói là do bitman mở cloud mining trên antpool. lãi khoảng 11%-17% thág.

tùy theo số Blocks mà bitman kiếm dc rồi chia % cho mình.
Chào bạn!

SIte https://www.hashnest.com là dạng site đào coin chứ không phải thuộc thể loại HYIP nên mình cũng không rõ lắm. Bạn thử hỏi bên box Chat hoặc box Other xem có ai biết không nhé!

gamebetuk.com mấy site trước chạy rất tốt
site ko bật instant rồi! dep xong vài acc thấy nghi ngờ dep 0.5 vô tést và pending...

Các bác cho em hỏi những box lớn nào thì khi mình comment sẽ được tính ạ

em mới vào mmo4me hơn 1 tháng, mới gửi thông tin qua email của forum được 2 hôm để được post bài bán vcc trên đây mà vẫn chưa nhận được tin nhắn phản hồi. các bác cho em hỏi tầm bao lâu thì có tin nhắn phản hồi ạ

em mới vào mmo4me hơn 1 tháng, mới gửi thông tin qua email của forum được 2 hôm để được post bài bán vcc trên đây mà vẫn chưa nhận được tin nhắn phản hồi. các bác cho em hỏi tầm bao lâu thì có tin nhắn phản hồi ạ
Đợi ít hôm thôi bạn!

Các bác và ad,mod có mon nào uy tín hay ra site ngon ko ạ. share cho em với :) em chỉ biết mỗi bác tank với crush thôi :(

các bác cho em vài ý kiến về site: https://tradelimited.com đã chạy được 33 ngày giờ vào liệu có ổn không nhỉ? Cảm ơn các bác.

Thường các site hyip chạy ít ngày hay nhiều ngày không quan trọng, quan trọng là dòng tiền trong site thế nào. Admin có xác định khô máu từ đầu hay không? Hoặc xác định mục đích tạo sân chơi chung hay là mục đích kiếm tiền về túi mình

Chào ae, tâm tình nho nhỏ là e mới tham ja 4rum, và biết đến hyip trước khi vô 4rum cỡ 1 tháng wa fb. Con đầu tiên e dep là miktosh, theo gói 1, vài hôm sau nó trả full, sau đó nó mail lại báo có gói vip mới ra profit ngày siêu khủng, đk dep min hình như mấy trăm đó quên rồi, tự dưng cảm giác thấy có mùi j đó thúi thúi rồi, may mắn là e win lòng tham chính mình lúc này, nhưng sau đó e vẫn dep vô plan thường, và...điều j đến nó đến, nó thịt e 50đ khi e chưa kịp ngáp sau 24h :(
Nay vô có đọc bài share exp của anhtuan, quả thật mình quá gà, chưa đủ vũ khí để vô chiến trường này, tự cho mình đủ, chắc tâm lý tự tin bay vô như thiêu thân ^^. Tuy mới chơi vài site đầu, số $ bị thịt ko đến nỗi là to tát j, nhưng nhờ nó cũng đúc kết dc vài tâm sự nhỏ ở post này cho newbie giống mình.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,777
Latest member
stake123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom