Help Share Data Bluestacks chuẩn ,chưa bao giờ bị Google service ,pass nhiều app

bạn nào có data có xchange crack thì share mình vơi được ko, cảm ơn nhiều

Bản Data lấy từ Bluestacks 0.9.30 , Mod By Evilbaby . chuẩn nhẹ nhanh , rút kinh nghiệm mấy lần share trước ,share bản cài đặt bảo là virus nên lần này share data, Cach cài đặt : các bạn chỉ cần cài từ bản 0.9 đến 1.0 rồi copy data vào chạy được tất tần tật . Xài New laucher ADW nên settings nằm ở ngoài nhé .
Lần đầu vào hơi lâu do bung files , và update google play , google service ( tự động ) không cần disable update vì sẽ không bị lỗi .,mai mốt có bản update mới nó cũng tự động update . Không có sẵn xchanger và xposed đâu nhé, ai xài thì tự cài . Lần sau bảo đảm boot nhanh như gió :D !

Link download : https://drive.google.com/file/d/0Bz7fLRUco8uHV0g1emVxYUJzNm8/view?usp=sharing

cho tớ hỏi láy data này bỏ vào Bluestack 9.27 có được không ?

Ko mỡ dc

cho tớ hỏi láy data này bỏ vào Bluestack 9.27 có được không ?
từ bản 0.9 lên bản 1 đều được .

cài Bluestacks xong, copy thư mục giải nén Android, paste vào thư mục cài đặt Bluestacks, mở Bluestacks chạy lại là ok phải không thớt :oops:

đã dùng và thấy CÙI mở vẫn lỗi gg play mà nặng vãi sài bản của @Sino là chuẩn nhất

nặng máy quá thớt à. mở lên nó chạy ỳ ạch cái máy liên
không hiểu sao,mình mở 1 lượt 4 bluestack chạy vẫn còn mượt :( !

mở 4 blue 1 lượt trên 1 máy, hay trên máy ảo, bạn mở 4 clone blue trên 1 máy ah? hay mở tăt 4 lần?
mở 1 lượt , trên hình mình mở 2 cái đấy . :D !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,427
169,772
Latest member
dataanalyticsvsb

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom