Share cho ae 1 con EA Breakout bất kỳ FT nào.

Ok bác để test mấy cặp chính xem sao! tịa tuần rồi test tất cả xem thế nào :)! bác cho xin cai nick telegram để dễ trao đổi nhé!
Con EA này mình thiết kế cho nó chạy tối đa 1 lệnh/1 lần, bật tất cả các cặp lên thì lâu lâu nó dính 3-4 lệnh khi đủ chỉ tiêu % nó tự động cắt hết nên khuyến khích ae test tất cả các cặp fx nhé, coins thì mình ko rõ nên ko sure....Telegram thì bác rê chuuột vào icon sẽ ra nhé.

Con EA này mình thiết kế cho nó chạy tối đa 1 lệnh/1 lần, bật tất cả các cặp lên thì lâu lâu nó dính 3-4 lệnh khi đủ chỉ tiêu % nó tự động cắt hết nên khuyến khích ae test tất cả các cặp fx nhé, coins thì mình ko rõ nên ko sure....Telegram thì bác rê chuuột vào icon sẽ ra nhé.
Vào lệnh ok rồi, thấy chinh xác, cái quản lý lệnh và vốn như của bác cũng an toàn nhưng rủi ro cũng tăng vi lệnh nó nhồi xong dinh SL rồi lại nhồi tiếp nên lênh thua lien tiếp sẽ tăng khối lượng giao dịch rất cao!
Cái chỗ vào lệnh bác confirm bằng tín hiệu nào vây? vi cứ break mà vào thi tỷ lệ đảo dinh SL cao!

Vào lệnh ok rồi, thấy chinh xác, cái quản lý lệnh và vốn như của bác cũng an toàn nhưng rủi ro cũng tăng vi lệnh nó nhồi xong dinh SL rồi lại nhồi tiếp nên lênh thua lien tiếp sẽ tăng khối lượng giao dịch rất cao!
Cái chỗ vào lệnh bác confirm bằng tín hiệu nào vây? vi cứ break mà vào thi tỷ lệ đảo dinh SL cao!
Đã có bản update mới nó giải quyết đc vđ bác đang nói nhé, thông số cứ để mạc định cho nó là ok. 1 số cái mình ko tiện chia sẻ ra đc.

Đã có bản update mới nó giải quyết đc vđ bác đang nói nhé, thông số cứ để mạc định cho nó là ok. 1 số cái mình ko tiện chia sẻ ra đc.
Bạn share EAs đã là okie r,nếu ae có lòng thì cùng test với nhiều setting khác nhau...khi nào ai tìm được setting ok có lòng share lại lên đây là tuyệt vời :)

Kết quả sau 3 tuần, hôm qua thứ 6 thua 3 lệnh liên tiếp làm giảm LN đáng kể sau khi có tổng LN lên đến 16%

Kết quả sau 3 tuần, hôm qua thứ 6 thua 3 lệnh liên tiếp làm giảm LN đáng kể sau khi có tổng LN lên đến 16%
View attachment 191287
Con Fix lại không đánh theo breack nữa! vào lệnh ít hơn nhưng chắc hơn! Minh vao 3 lenh ăn 2 thua 1

Con Fix lại không đánh theo breack nữa! vào lệnh ít hơn nhưng chắc hơn! Minh vao 3 lenh ăn 2 thua 1
đúng rùi bác, nhưng thứ 6 của 2 tuần vừa rùi nó vào để thua nhiều quá, có thể cân nhắc ko chạy thứ 6

Tuần này và tuần trước bot đã thua 1 chuỗi 5 lệnh liên tiếp, mà vốn nhỏ + Margin thấp (1:200) nên ko thể gấp lệnh được. Đã biết nguyên nhân tk bé nên ko đủ gấp lệnh. Mình đag tìm cách fix và sẽ update sau nhé.

Tuần này và tuần trước bot đã thua 1 chuỗi 5 lệnh liên tiếp, mà vốn nhỏ + Margin thấp (1:200) nên ko thể gấp lệnh được. Đã biết nguyên nhân tk bé nên ko đủ gấp lệnh. Mình đag tìm cách fix và sẽ update sau nhé. View attachment 191739
Okie bác ,fix xong làm lại tài khoản cho ae theo dõi nha :)

Tuần này và tuần trước bot đã thua 1 chuỗi 5 lệnh liên tiếp, mà vốn nhỏ + Margin thấp (1:200) nên ko thể gấp lệnh được. Đã biết nguyên nhân tk bé nên ko đủ gấp lệnh. Mình đag tìm cách fix và sẽ update sau nhé. View attachment 191739
Nguyên tuần mình vào có 3 lệnh thua cả 3! :)

con EA này nó sử dụng chủ yếu là nến, mà tuần vừa rồi và dự là tuần sau thị trường đi ko đẹp nên EA sẽ ko hiệu quả đâu bác.

03 lệnh thua cả 03 cũng không lạ,vì mỗi loại EAs sẽ có đặc trưng riêng.

Ví dụ scalping kiểu cũ như Waygrow,có thể thua nhiều lệnh nhưng khi win nó sẽ win lại rất nhanh.

Nó là ví dụ tốt nhất cho câu nói nổi tiếng :

"Không quan trọng bạn dự đoán đúng hay sai,quan trọng là bạn mất bao nhiêu khi sai và kiếm được bao nhiêu khi đúng"

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,392
170,503
Latest member
ngothanhluat3007

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom