share cách treo máy kiếm tiền 2018 min 15$/tháng

Bác share luôn link cài win cho vps DO đi bác.
quy tắc khi viết bài trong mmo này là ko đc lên đạp bát cơm của người khác .nên bạn nào muốn thì pm riêng mình sẽ share

Last edited:
Có bác nào bị lỗi HTML5 ko xem đc video trên firefox ko . Em cài ff mới nhất và cài html5 như hướng dẫn trên google rùi mà vẫn ko đc . Ai chỉ em với

Có bác nào bị lỗi HTML5 ko xem đc video trên firefox ko . Em cài ff mới nhất và cài html5 như hướng dẫn trên google rùi mà vẫn ko đc . Ai chỉ em với
bạn cài thêm adobe flash player là đc

Bác ơi cho e hỏi cái này với
Cty em nó phát cái thẻ này ( dùng để nhận lương )
Cái thẻ này có reg đc vps google không bác?
Nếu không dùng nữa thì có bị trừ tiền trong thẻ không.
Xin cám ơn

Bác ơi cho e hỏi cái này với
Cty em nó phát cái thẻ này ( dùng để nhận lương )
Cái thẻ này có reg đc vps google không bác?
Nếu không dùng nữa thì có bị trừ tiền trong thẻ không.
Xin cám ơn
loại đấy chỉ là thẻ bình thường thôi bạn .thẻ chuyên dụng thanh toán mới được

đã thanh lý xong toàn bộ lượng acc digi .hiện tại còn dư 3 slot vps .min cấu hình 2 core,2gb ram/80k/tháng .2tháng bằng 150k,6tháng=400k .cảm ơn anh em đã đồng hành :D

Mình sử dụng vps để xem nó ra như thế này là có được tính không chủ thớt ơi?
Nhờ chủ thớt xem giúp ạ

Attachments

22.5 KB · Views: 119
cảm ơn bạn đã viết chia sẻ cho anh em .bây giờ nó ko thu mua point nên đối với newbie ko nhìn thấy tiền luôn thì nhanh nản chí .nhưng mà đối với người biết thì nó vẫn là một mỏ vàng chỉ là cách thức khai thác phải đổi mới 1 chút .ví dụ như vagex 1 ngày thấp nhất được 1k point quy đổi ra sub thì nó cũng 200 rồi .200sub này nếu mà bán được thì giá sẽ từ 500-3000đ/sub .có thể áp dụng nhiều cách khác nhau để kiếm ra tiền với em vagex này chủ yếu là phải có kiên nhẫn !

Mình hiểu ý bạn, nhưng trong cmt của bạn ^_^ Có 1 vấn đề: "NẾU MÀ BÁN ĐƯỢC" =)) Nghĩa đen là nó mang tính xác suất =)) Nó khác cái thời xưa, làm ra Credits rồi bán, còn h bạn sẽ phải lệ thuộc vào "NẾU MÀ BÁN ĐƯỢC" ^_^ còn bán ko được =)) thì cũng để đó ngó, mình hiểu là có thể sử dụng để xài được dăm 3 thứ, nhưng tính ứng dụng ko cao và tính thực tế cũng giảm đi rất nhiều so vs ngày xưa ^_^

Nên nếu ae muốn theo Vagex, nên cân nhắc khái niệm "đầu ra" ^_^ Có đầu ra ổn định thì chiến, còn đầu ra fail thì nghiên cứu đầu ra khác, còn nghiên cứu ko ra thì thôi =)) kiếm cái khác làm ^_^

Mình treo tren vps k đc hả bạn
đc bạn nhé ^^
Mình hiểu ý bạn, nhưng trong cmt của bạn ^_^ Có 1 vấn đề: "NẾU MÀ BÁN ĐƯỢC" =)) Nghĩa đen là nó mang tính xác suất =)) Nó khác cái thời xưa, làm ra Credits rồi bán, còn h bạn sẽ phải lệ thuộc vào "NẾU MÀ BÁN ĐƯỢC" ^_^ còn bán ko được =)) thì cũng để đó ngó, mình hiểu là có thể sử dụng để xài được dăm 3 thứ, nhưng tính ứng dụng ko cao và tính thực tế cũng giảm đi rất nhiều so vs ngày xưa ^_^

Nên nếu ae muốn theo Vagex, nên cân nhắc khái niệm "đầu ra" ^_^ Có đầu ra ổn định thì chiến, còn đầu ra fail thì nghiên cứu đầu ra khác, còn nghiên cứu ko ra thì thôi =)) kiếm cái khác làm ^_^
cảm ơn bạn .theo mình nghĩ nếu anh em có máy yếu thì vẫn nên theo topic này 1 là dù đầu ra hơi khó khăn nhưng mà bán x3 ,x4 thì thu nhập vẫn ở khoảng 3-5$ nó vẫn cao hơn rất nhiều mining .đấy là phương diện phân tích của mình,còn thiếu sót mong bạn bổ sung thêm :D

cắm mấy hôm xong bơm vào kênh toàn để max 300s đc hơn 2k view nay vào thấy tụt mất 1k8 view . Sub cũng tụt mất 2/3 chỗ bơm vào . Vãi lọ thật . Bọn YT giờ nó bá quá rồi

cắm mấy hôm xong bơm vào kênh toàn để max 300s đc hơn 2k view nay vào thấy tụt mất 1k8 view . Sub cũng tụt mất 2/3 chỗ bơm vào . Vãi lọ thật . Bọn YT giờ nó bá quá rồi
vấn đề ở đây là bạn bơm view và sub từ trang nào ? youtube có cơ chế check view nên khi view giảm thì nó đang được xem xét ,thông thường sẽ quay lại 10-100% view bị mất trong thời gian 3 tháng với điều kiện là view hợp lệ !

vấn đề ở đây là bạn bơm view và sub từ trang nào ? youtube có cơ chế check view nên khi view giảm thì nó đang được xem xét ,thông thường sẽ quay lại 10-100% view bị mất trong thời gian 3 tháng với điều kiện là view hợp lệ !

Vậy views ở các trang bạn chia sẽ có được tính là "hợp lệ" không ? và làm cách nào để Youtube tính views từ các trang bạn chia sẽ là hợp lệ.

Vậy views ở các trang bạn chia sẽ có được tính là "hợp lệ" không ? và làm cách nào để Youtube tính views từ các trang bạn chia sẽ là hợp lệ.
vagex rate view là 60-100% ,các trang khác rate view trung bình từ 20-80% bạn nhé, còn ai làm youtube cũng sẽ biết đã sử dụng traffic rồi thì ko bao giờ có chuyện bạn view 1k là sẽ được cộng đủ 1k ! view càng lên cao rate sẽ càng thấp, tỉ lệ view cao nhất ở mốc 7k view quay lại cho 1 video, nên cách thức để lên GA là up nhiều video

Cần bán acc otohits 1tr points. Bác nào hốt giùm em với.
bạn biết seo cơ bản chưa? nếu biết rồi thì có thể áp dụng traffic cho seo(seo thuê),còn chưa thì nên đăng bán ở mục seller trên forum ý (mình chỉ mua acc 10tr đổ lên)

vagex rate view là 60-100% ,các trang khác rate view trung bình từ 20-80% bạn nhé, còn ai làm youtube cũng sẽ biết đã sử dụng traffic rồi thì ko bao giờ có chuyện bạn view 1k là sẽ được cộng đủ 1k ! view càng lên cao rate sẽ càng thấp, tỉ lệ view cao nhất ở mốc 7k view quay lại cho 1 video, nên cách thức để lên GA là up nhiều video

Vậy tức là mình chạy trên Vagex báo 10k views thì thống kê trên youtube chỉ chừng 5k thôi đúng ko bạn ? Vậy nếu giờ mình nâng cấp acc Vagex lên Pro hoặc cao hơn thì có tăng được Rate Views không bạn ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,308
170,441
Latest member
kaneyama

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom