Spotlight Share cách chiến solo adf.ly 6$/day

0613817138

Junior
Reactions
13
MR
0.000

Lúc đầu tui chỉ click chơi thôi, nhưng hôm qua đã nhận được proof thiệt nên làm một bài share cho các bạn. Đây là proof

Chắc mấy bạn đã nghe qua trang này rồi, nhưng ở đây, tui dùng nó như một trang solo PTC. Lúc trước tui đã chơi thử nhiều trang PTC, nhưng được một thời gian thì bỏ, bởi vì mỗi trang có quá ít ads.

Bước vào vấn đề chính, cách chiến solo với adf.ly:
Vì số click tối đa link adf.ly của 1 IP là khoảng 6-7 click, giá click phụ thuộc vào nơi bạn click nên ta phải fake IP để số click tăng gần như vô hạn và giá click lên tối đa 6.12$/1000click (ở US). Bạn có thể tham khảo bảng sau :

Phần mềm tui dùng để fake IP thành công là Hide My IP v5.3. Đây là link down: Hide My IP v5.3

Cách cài đặt cho bạn nào chưa biết: Giải nén ra chạy file hidemyip.exe rồi cứ next đến khi hoàn thành. Khi chạy chương trình các bạn chọn Trial version. Nếu hết hạn dùng thử thì dùng file Hide My IP Trial Time Resetter.exe để reset lại. Đây là giao diện chương trình:

Vậy là xong phần fake IP, bây giờ bạn cần phải đăng kí một tài khoản. Đăng kí tại đây

Cách tự tạo ads để click:

Bạn copy một site cần rút gọn vào ô rồi nhấn Shrink! (Tui thường dùng google.com cho lẹ). Bạn sẽ được một site như sau: http://adf.ly/5f0Ls. Add trang này vào bookmark hoặc homepage của trình duyệt để dễ truy cập đến. (Rồi thoát tài khoản adf.ly cho an toàn).
Sau đó mở Hide My IP lên, chọn Hide My IP để chương trình fake IP sang US. Bây giờ, khi bạn nhấn vào link vừa tạo nó sẽ tính tiền click như bên US, tức là 6.12$/1000clicks. Còn ở VN thì 0.56$/1000clicks, chênh lệch quá lớn. :binhsua38:

Một điểm cần lưu ý là khi IP của bạn chưa click hết số lần thì trang quảng cáo sẽ hiện ra như sau, nhấn Skip Ad để về trang gốc

Còn nếu đã hết thì như sau, bạn có nhấn tiếp cũng không được gì.

Vậy là xong cách kiếm tiền với Adf.ly. Đăng kí ủng hộ tui nha, gõ phím nãy giờ mệt wa.:binhsua37:

Last edited by a moderator:

Odyssey8x

Senior
Reactions
349
MR
0.001
Soft Hide My IP v5.3 nếu mà không có key mà Trial version thì dùng nó phiền lắm . Mà chủ thớt làm cách này , thì 1 ngày được nhiêu $ thế .

Soft Hide My IP v5.3 nếu mà không có key mà Trial version thì dùng nó phiền lắm . Mà chủ thớt làm cách này , thì 1 ngày được nhiêu $ thế .
Soft này chưa có crack nên phải xài trial reset, xài dc mười mấy ngày mà, hết thì mới reset thôi. Còn cách này thì tui mới test gần đây thôi, tưởng không được nên lâu lâu mới click, ai ngờ pay thiệt.:binhsua43:

chimcanhcut

Senior
Reactions
1,637
MR
0.342
Chủ thớt edit lại đi làm gì mà có chuyện 6$/day --> 180$/month.

bread159

Newbie
Reactions
276
MR
0.000
Đăng kí trước rồi khi làm fake IP sau được ko pác, hay là fake khi đăng kí luôn

đăng ký trước, làm thì fake IP thui, có thể post link 4rum để tăng lượt view cao hơn
nhưng mà thằng này ko có chuyện $6/day đâu nhá, rate ở VN là $5/20 000 lượt click :binhsua33:

đăng ký trước, làm thì fake IP thui, có thể post link 4rum để tăng lượt view cao hơn
nhưng mà thằng này ko có chuyện $6/day đâu nhá, rate ở VN là $5/20 000 lượt click :binhsua33:

6.12$/day là khi bạn click được 1000click trong 1 ngày, nó giống như là thưởng vậy. Còn post lên forum thì chả được nhiêu vì 1 thằng US ~ 10 thằng VN, mình fake IP tự solo còn nhanh hơn. Với lại post lên forum dễ bị lên đảo lắm =))

Mình ref cho bác rồi, đăng nhập xong rồi mới fake và click hả :binhsua38:

Ừ, bạn nên vào Advanced Settings để cài đặt lại, phần Support Programs thì nên để trình duyệt là bạn không xài. Còn cái xài thì bỏ dấu tick đi. Tui thường tick Firefox và để link adf.ly ở bookmark, lướt web bằng chrome cho khỏi đụng chạm IP, mất công nó ban acc.

---------- Post added at 01:53 PM ---------- Previous post was at 01:51 PM ----------

photo copy mà hay cái gì???:binhsua39:
Sax, cho bác nói lại đó, tui tự viết, proof của tui, kêu copy cái gì???

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,257
Latest member
devtest123

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom