Share Bluestacks open UC, Appdown , Ẩn bluestack..

tắt hết nhưng vẫn bị lỗi này không xóa được :(

Các bác vui lòng cho e hoi một câu là làm con UC Brower có cần RRS ko ạ. Và nếu cần thi ti lệ nhiêu ạ. E cảm ơn

UC -- GEO RU thi no yeu c RRS bac ak. IN- thi bam tet:D . e bam In khoang 1k lead chua thay baned

băm Moliza thi no baned , no yeu c rrs cao hay sao ay

cr cua In bao nhieu % bac ha bac :D . e thay ban nay giao dien ok do :v
UC -- GEO RU thi no yeu c RRS bac ak. IN- thi bam tet:D . e bam In khoang 1k lead chua thay baned

băm Moliza thi no baned , no yeu c rrs cao hay sao ay

Haizz các bác giúp e với sao e down về mở UC được rồi mà ko lead được nhỉ @@ con này chỉ mở lên là lead thôi đúng không các bác :)

chơi cái này có ngon ko mấy bác
share các bác bản Data Open UC , App Down ,v,v,v . chiến app thì không phải nghĩ nhé , có người test nó chiến app rồi

https://drive.google.com/open?id=0B-4n9YF-lm9gZllXUkpuT3dSRG8 tải về xoá toàn bộ dữ liệu Bluestacks trong Program data , giải nén cái này vào " ko chép đè"

bản này ko choi dc COK , Moliza.v..v.v

Dùng thử và cho e cảm nhận để e fix nhiều hơn nhé !View attachment 66701 View attachment 66702

nói như bác là cái bs này của bác pass dc hầu hết app hiện nay à :D
mà ko cần xchange hay tinsoft a :D

nói như bác là cái bs này của bác pass dc hầu hết app hiện nay à :D
mà ko cần xchange hay tinsoft a :D
.

ko hiểu bác hỏi j , nhưng t ko so sánh vs tool đâu nhé , mấy bác sell key vào vả chết em ah :D có thời gian thì bác đọc lại đi nhé , tay bác nhanh quá

oánh dấu

UC no co file data bên trong đấy . xoá đi la lead tiếp a`

share các bác bản Data Open UC , App Down ,v,v,v . chiến app thì không phải nghĩ nhé , có người test nó chiến app rồi

https://drive.google.com/open?id=0B-4n9YF-lm9gZllXUkpuT3dSRG8 tải về xoá toàn bộ dữ liệu Bluestacks trong Program data , giải nén cái này vào " ko chép đè"

bản này ko choi dc COK , Moliza.v..v.v

Dùng thử và cho e cảm nhận để e fix nhiều hơn nhé !View attachment 66701 View attachment 66702
Em dow về sài cái của bác mà bật web lên hay những popup liên quan tới login bằng web là nó đen sì thế này :( fix sao bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,540
170,633
Latest member
pst
Back
Top Bottom