Solved [Share][Big Update] Tool Check Duplicate SSH 2 list với nhau v1.02

Ý là giả sử file A có 5000 ssh, file B có 3000 ssh, trong đó có trùng 1000. Thì tool của bạn đang có chức năng lọc trùng xong combine 2 lít lại với nhau. Ở đây muốn thêm chức năng chỉ lọc trùng giữa 2 file xong có nút tạo file "B phẩy" có 2000 con ( đã remove đi 1000 con trùng,). Đây là trường hợp File A là ssh của hôm qua, file B là ssh hôm nay, nên chỉ dùng ssh mới ko dùng cái cũ đó bạn.
tui có tool tự viết mà chưa test thử, ai mún test ib :D

Inbox nhé cậu. Đợi xíu mình gửi qua.
tool ngon thanks mod. góp ý chút xíu nhé mod. file xuất ra mod nên để theo mặc định của file SSH sẽ dễ dùng và dễ sử dụng hơn. Ví dụ (ip|user|pass rồi nước ) xong xuống dòng IP khác cũng tương tự vậy. chứ em thấy file xuất là nó chạy dài dài như 1 bài văn em nhìn hoa cả mắt :)
thanks thớt nhiều !

bạn ơi, tool có check 1 file có IP bị trùng không a ? nếu có cho mình xin

bạn ơi, tool có check 1 file có IP bị trùng không a ? nếu có cho mình xin
Có người share tool đó rồi nhé cậu, chịu khó mò vài page là thấy ngay.

News Update Đêm
=== Update v1.02 ===
  • Thay đổi thuật toán giúp check nhanh hơn
  • Sẽ check trùng list A, B lúc import(trùng solo trong file A và B trước)
  • Thay đổi giao diện
  • Thêm tính năng export không trùng từ A, B(VD A,B trùng 14 con thì loại 14 con đó khi xuất A)
  • Sửa một số lỗi cơ bản.

Picture:
image.php

Link download: http://www.mediafire.com/download/jjvsxxctl7t7zk3/[Sandaru][v1.02]_SSH_2_List.rar
VirusTotal: https://www.virustotal.com/en/file/...f80696ba89f60daa453fce8e/analysis/1445021131/ (3/56)
Vãi cả Antivirus Khựa Trojav @@. Avast, AVG, Norton, Kaspersky báo sạch, anh em tin tưởng thì xài nhé, cơ bản thì mình cũng xài.

Have fun!

hi thím ua sử dụng tut của bác m vẫn ko hiểu
mình có 1 file 390 ssh my
và 1 file new là 1.6k
check bằng tút của bác: nó ra ko chính xác: thử tất cả các mục
m lấy 2 lít đó trộn lại(gần 2k): check trùng = tut ssh tools v1.1 thì ra 1050ssh ko trùng

E thấy tool đang có lỗi
cụ thể là, lấy file A so với file B ra 1 kết quả
lấy file B so với file A (đảo vị trí file) lại ra 1 kết quả khác
nếu chuẩn thì số trùng fai như nhau chứ nhỉ??

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,218
170,367
Latest member
iwinappclub
Back
Top Bottom