Share ae tools lách bản quyền full màn youtube

vipkhongtin

Junior
Reactions
37
MR
0.029
Insuree Balance
0
Tools này mình mua bên HVYT giá 3tr5 . Nhưng làm mãi không lên .với lại cũng sắp đi du học nên share cho ae nào chắc ai đó sẽ cần .

Link download : http://bit.ly/2VyNkBk Pass : 123
-TUT lách như sau : đầu tiên ae bỏ video cần lách vào thư mục Input
tiếp đó ae bấm vào file : CODE FULL SCREEN YOUTUBE 2019.BAT
ae để cho nó chạy khi nào tắt thì thôi nha.sau đó vào thư mục output mà lấy video thôi .
UPDATE: Toàn bộ code ffmpeg lách bản quyền video youtube mình sẽ cập nhật tại

Last edited:
mình chạy file CODE FULL SCREEN YOUTUBE 2019.BAT xong cũng bị tắt luôn, vào mục output ko thấy có video

mình chạy được rồi .nó hơi giật giât tí .nhưng cơ bản chơi show hay hoat hình Nhật cũng tạm ổn .Cám ơn bác đã share

Lách vậy có qua được hết mấy video hoạt hình của Nhật Bản không ?

Các tool lách bản quyền chỉ là các phần mềm chỉnh sửa video như zoom to nhỏ , thay đổi âm thanh , góc quay ,... video xuất ra chất lượng sẽ kém hơn video gốc . Các bác dùng tool trên phải chú ý chọn video mà reup , ko phải video nào cũng xơi đc đâu .
Tool này thích hợp làm các video quay cảnh đường phố , động vật ..
Bác nào ko cài đc là do máy báo virus . Các bác tắt hết các phần mềm bảo vệ máy là chạy đc .
Like cho bác thớt đã chia sẻ cho ae đc dùng thử .

Các tool lách bản quyền chỉ là các phần mềm chỉnh sửa video như zoom to nhỏ , thay đổi âm thanh , góc quay ,... video xuất ra chất lượng sẽ kém hơn video gốc . Các bác dùng tool trên phải chú ý chọn video mà reup , ko phải video nào cũng xơi đc đâu .
Bác nào ko cài đc là do máy báo virus . Các bác tắt hết các phần mềm bảo vệ máy là chạy đc .
bác share lại e phát vơí ạ

Bác share em tool qua mail với. Mail [email protected]

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,785
Latest member
Scoopy

Most viewed of week

Most viewed of week

Back