VPS Server [US-EU] -Hỗ trợ nhiệt tình - 100% tự động sau 1p thanh toán - KM Đầu năm!

mua 1 vps hạn 1 tháng xài 19 ngày die, pm yahoo bảo bảo hành thì nói này nọ cuối cùng không có bảo hành, vậy là tôi tốn tiền gần 200k của tui..híc

Cho mình hỏi ngu tí, Dedicated Server nó hơn gì với Cloud VPS? Cũng đang muốn mua 1 cái để share host ko biết có được ko?

mua 1 vps hạn 1 tháng xài 19 ngày die, pm yahoo bảo bảo hành thì nói này nọ cuối cùng không có bảo hành, vậy là tôi tốn tiền gần 200k của tui..híc
Bên mình có giải thich cho bạn rồi mà. Bạn có gì chứng minh bạn là client của bên mình không? VPS hàng công ty. Bạn chứng minh VPS die đi.
Cái gì ra cái đó. Bạn đọc cho kĩ rules nhé. Support chỉ làm việc với client thôi nhé. Không làm việc với người ngoài. Bạn không có gì chứng minh là client = người ngoài rồi nhé. Không support. Bạn yêu cầu sales support bạn, rõ rành rành là nghiệp vụ không có để xử lý cho bạn nhé.

Mà bạn report sai topic rồi nhé!

Cho mình hỏi ngu tí, Dedicated Server nó hơn gì với Cloud VPS? Cũng đang muốn mua 1 cái để share host ko biết có được ko?
Nếu đúng ra thì dedicated server thì có chỗ rẻ hơn cloud vps nhé bạn. Khác nhau ở chỗ tính chất dịch vụ. Phần cứng của cloud vps được share trên server note và dựa trên hạ tầng của bạn có bao nhiêu server nữa. Phần cứng của VPS sẽ được cân bằng trong các note, chỗ dư đắp chỗ thiếu :D

Kick top phát :D

cáp quang lại đứt, k biết có nên mua US không :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,358
170,484
Latest member
xoilaceurottonli

Most viewed of week

Most viewed of week