New SEOSprint - Site làm nhiệm vụ đơn giản của Nga ngố

Yêu như yêu bác hồ nhưng hình như nick mới không làm đc bác ạ chắc tuỳ cấp toàn thấy pause task
Nó hết số lượng, đóng task rồi, ko phải do nick mới, cũ đâu. Đây là mình nói lại để add Selected users thôi. Chứ lúc làm gặp phải chia sẻ luôn lên đây hoặc chia sẻ trực tiếp cho nhau thì a e mới biết vào làm kịp thời.

Nó hết số lượng, đóng task rồi, ko phải do nick mới, cũ đâu. Đây là mình nói lại để add Selected users thôi. Chứ lúc làm gặp phải chia sẻ luôn lên đây hoặc chia sẻ trực tiếp cho nhau thì a e mới biết vào làm kịp thời.
Bác làm cái group zalo push cho nhanh hihi

co clip hd k bac

như này là sao mn nhỉ

Lâu lâu vào quăng cái proof. Thanh toán instant tằng tằng. A e còn chiến đều ko?

View attachment 172856
như này là sao mn nhỉ
Bạn mới đăng ký cần nhập thông tin thanh toán. Có thể dùng WebMoney, Payeer hay PerfectMoney. Mình dùng WebMoney vì min rut thấp, phí thấp. Mỗi lần thêm hay sửa thông tin thanh toán phải chờ 24h sau mới rút tiền qua cổng đó được.

Up proof nhận tiền tức thì. Sòn sòn ngày 1-2$ kiếm tô phở :)

Thấy nhiều a e đăng ký nhưng ko làm. Có thắc mắc gì a e cứ trao đổi. Làm quen rồi thấy đơn giản lắm mà. Làm 1-2 tiếng được 50-70 tasks.

để rảnh ngc rồi ủng hộ
Ngon mà, rảnh bỏ chút thời gian vào làm mấy task click, view, like, share, follow, subscrib đơn giản, nhàn tênh. Task thì nhiều, duyệt cũng nhanh, thanh toán lại instant nữa.

Làm chơi chơi thì ngày 50-70 task. Hứng lên mà cày quốc thì không biết bao nhiều mà lần :)
Như hôm qua mình nổi hứng cày quốc, sáng vừa rút 3$ giờ vẫn còn thế này, lúc đỉnh điểm có 200 mấy chục task chờ duyệt.

Proof hôm nay:
Sum 2.96 WMZ

Note Payment of SEOSPRINT: Order 20098045, User 13867324

Date 05/28/2021 08:44

Last edited:
làm nhiều task cùng lúc có bị ban ko ?
Thoải mái bạn ạ, làm bao nhiêu task cùng lúc cũng được. Nhưng lưu ý là mỗi task có thời gian để hoàn thành tính từ lức lúc click Start, thường là 1 hoặc 2 tiếng. Nếu ko Send Report sau thời gian này task sẽ tự huỷ, nhường lượt làm cho người khác.

Proof mới:

OPERATION DETAILS​

Sum3.26 WMZ

NotePayment of SEOSPRINT: Order 20107316, User 13867324

From whom
Positive+

Date06/04/2021 00:28

Last edited:
Lặp group tele cùng nhau phát triển sống lại site nga đi ôg ơi
Cũng đang muốn tạo group để a e cùng thảo luận, chia sẻ kịp thời những task ngon nhưng Tele của mình không hiểu sao không tạo được group, còn zalo thì hạn chế số lượng mem. Đang chat xin hỗ trợ của tele.

Quá trình làm cũng hay gặp các task siêu ngon, làm dễ, tiền nhiều, muốn chia sẻ nhưng đưa lên đây hơi bất tiện vì post nhiều toppic thành phòng chát mất mà có khi cũng không nhiều a e biết vào làm kịp.

Up proof hôm nay, từ hôm nay rút hàng ngày lấy động lực :)
Sum 1.32 WMZ

Note Payment of SEOSPRINT: Order 20113602, User 13867324

Date 06/08/2021 22:26

Cũng đang muốn tạo group để a e cùng thảo luận, chia sẻ kịp thời những task ngon nhưng Tele của mình không hiểu sao không tạo được group, còn zalo thì hạn chế số lượng mem. Đang chat xin hỗ trợ của tele.

Quá trình làm cũng hay gặp các task siêu ngon, làm dễ, tiền nhiều, muốn chia sẻ nhưng đưa lên đây hơi bất tiện vì post nhiều toppic thành phòng chát mất mà có khi cũng không nhiều a e biết vào làm kịp.

Up proof hôm nay, từ hôm nay rút hàng ngày lấy động lực :)
Tạo nick mới r tạo nhóm đi bác. Chứ bác share lên đây ae chưa kịp nữa nó đã đóng job r

GIờ tỷ giá Rub sao rồi nhỉ, mình làm mấy năm trước 32rub=1$

GIờ tỷ giá Rub sao rồi nhỉ, mình làm mấy năm trước 32rub=1$
Giờ Rub rẻ, >70rub=1$ nhưng site giờ trả thẳng bằng $, giá task cũng có quy đổi ra rub, những task đơn giản nhất thường trả khoảng 0.01$, thêm nhiệm vụ, nhiệm vụ khó hơn thì nhiều tiền hơn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,321
170,449
Latest member
Gemshunter44

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom