Got Paid Seosprint.net - site làm task khá ngon

[Proof]

Vẫn pay tốt

View attachment 145190

Ôi lâu lắm rồi mới thấy lại Seosprint. Site này hình như độ uy tín cũng cao đó, không sợ nó không pay đâu. Trước người hướng dẫn mình làm cái này là anh có nick svalmta gì đó không nhớ. Ông này chuyên site Nga.
Đợt đó Nga chưa khủng khoảng, rate còn 2x Rub ăn 1 USD nên chịu khó cày cũng được nhiều, lại có người trong forums viết tool cho nữa nên làm Job cực nhanh và nhàn hehe.
Giờ không biết site này nó như nào rồi.

Ôi lâu lắm rồi mới thấy lại Seosprint. Site này hình như độ uy tín cũng cao đó, không sợ nó không pay đâu. Trước người hướng dẫn mình làm cái này là anh có nick svalmta gì đó không nhớ. Ông này chuyên site Nga.
Đợt đó Nga chưa khủng khoảng, rate còn 2x Rub ăn 1 USD nên chịu khó cày cũng được nhiều, lại có người trong forums viết tool cho nữa nên làm Job cực nhanh và nhàn hehe.
nó vẫn pay tốt, mà hình như ít nhộn nhịp hơn rồi, cũng gọi là có kiếm, kiếm cho quen mùi cày

vô đó cày tiền rồi mua vps ở đây https://profitserver.ru/ , khá ngon mà rẻ :)

tự dưng bị band acc trong khi không làm gì @@
ko làm gì trong vòng 1 tuần hay 1 tháng gì đó nó quy định trong rule đó , là nó ban mà bạn

login vào ghi user band thôi chứ k nói lí do gì. Acc đang làm bình thường mà

chạy task quảng cáo video của mình đc kg nhỉ

mình k làm, proof để cminh là site còn pay thôi, chứ mình k cày gì cả, đó là ref đó
khôn vậy ah :) dụ người ta cắm đầu cày :)

khôn vậy ah :) dụ người ta cắm đầu cày :)
no, mình đc có 5% thôi, k đáng là bao. chỉ là mình k có nhiều tgian để cày task nên giới thiệu cho mng vào kiếm, và rõ ràng là ref mình kiếm khá đó chứ

no, mình đc có 5% thôi, k đáng là bao. chỉ là mình k có nhiều tgian để cày task nên giới thiệu cho mng vào kiếm, và rõ ràng là ref mình kiếm khá đó chứ
lại chém gió :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,490
169,818
Latest member
thuvienmobilenet

Most viewed of week

Most viewed of week

Back