Got Paid Seosprint.net - site làm task khá ngon

[Lại là đầu tư kiếm tiền thụ động từ Seosprint]

Đoạn trước mình đã link cho các bạn 1 bài viết về rotate4all để kiếm tiền thụ động từ vốn seosprint. Tuy vậy hiện tại rotate4all đã đổi luật khiến việc theo chiến thuật cũ rất khó khăn. Sau khi tìm hiểu những site khác mình tìm ra 1 site thay thế rotate4all khá hay. Chi tiết đọc bài viết của mình nhé!
Link: https://mmo4me.com/threads/adzbux-trang-ptp-moi-thay-the-rotate4all.405748/

hahahaha

[Proof]

Topic đóng bụi mất tiêu :3

Đây k phải tiền mình cày nha, mình bận sấp mặt, tiền ref đấy. 5% ref đc 17.3 rub -> ref kiếm đc đến ~350 rub lận. Chứng tỏ trang này kiếm cũng ghê đấy chứ.

[Proof]

Tiền về tiếp, k cày nhưng nhờ ref :v tuy vậy các bạn cày sẽ lên lẹ hơn, k cần tích cực tuyển ref đâu, ref ăn có 5% à

Ra viettel đăng ký cái sim đa năng bán thẻ ck cao. Hoặc đi bán gói cước hưởng 25% hoa hồng. Chuyển tiền 80% hoa hồng ngày kiếm vài củ nếu có lượng khách ổn mà chả mất đồng vốn nào. Ví dụ thế này. Bán 120k thẻ cho khách lãi 7k. Đăng ký hộ V120 lãi 30k. Tổng lãi gần 40k trong 1pht. ngày kiếm vài khách đủ ăn. Vất vả làm mấy cái này làm gì. Thik hợp cho mấy quán tạp hóa như mình

Ra viettel đăng ký cái sim đa năng bán thẻ ck cao. Hoặc đi bán gói cước hưởng 25% hoa hồng. Chuyển tiền 80% hoa hồng ngày kiếm vài củ nếu có lượng khách ổn mà chả mất đồng vốn nào. Ví dụ thế này. Bán 120k thẻ cho khách lãi 7k. Đăng ký hộ V120 lãi 30k. Tổng lãi gần 40k trong 1pht. ngày kiếm vài khách đủ ăn. Vất vả làm mấy cái này làm gì. Thik hợp cho mấy quán tạp hóa như mình
View attachment 144494

không phải ai cũng có tiệm tạp hóa cậu à :popo_nosebleed:

Ra vt làm hợp đồng là dc. Khỏi cần đại lý hay quán tạp hóa
k dễ, thường mmo ntn toàn ngồi mt ngại gặp mặt, làm task thường hợp newbie kiếm vốn thôi. với cả hơn nữa là làm như vậy thì cạnh tranh trên này cũng khó nữa bạn à

View attachment 144494
vậy mấy ông đa cấp lao vào hết rồi , cái hội thiên ngọc minh uy đang ôm nhau ăn mì gói kia kìa , ông mờ đến đó mời bọn nó tham gia đi :)

Làm thế này bh ms giàu - khâm phục chủ thearch về sự bền bỉ =)))
cái này lấy vốn nhỏ cho những bạn vừa vào mmo để lấy vốn ban đầu thôi bạn, hoặc cho những người muốn thuê task cũng đc, chứ làm mỗi 1 cái như này k giàu đc

mình k bỏ sức cày mà, 5% của ref mình đấy, nghĩa là ref mình kiếm cũng kha khá chứ k đùa
seo nó khóa lun rồi ko vào đc nữa hahahaha

View attachment 144494
Bác ib facebook.com/minhss.cff e tạo tài khoản cho nạp 100k chiết khấu 15% nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,229
170,372
Latest member
0388811472
Back
Top Bottom