Got Paid Seosprint.net - site làm task khá ngon

khanhne

Senior
Reactions
435
MR
36.746
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Hi!
Mình newbie đang trên đường kiếm vốn chơi mmo. Tình cờ 1 ngày mò ra được site này và ngay ngày đầu làm task của nó mình đã ấn tượng ngay với mức giá task của nó.

Link ref: https://seosprint.net/?ref=13296604
Link non-ref: https://seosprint.net/ (xài link trên ref ủng hộ mình nha ^^)

Proof:
Cái này là mình rút hết tiền hôm 14.12.2019 ra, tiền kiếm được trong khoảng 2-3 ngày gì đó

Còn cái này là tiền làm hôm 14.12.2019 cho đến hôm nay (15.12.2019)

Site này không mới mẻ gì nữa nhưng vì mình search trong mmo4me thấy không nhiều bài review tích cực lắm nên mới quyết định viết bài này để giới thiệu site cho các bạn đang kiếm vốn.
Task khá đa dạng và nhiều giá khác nhau, từ những task 0.1 rub cho đến vài rub 1 task, vv. Nhìn chung nếu các bạn chọn được task không tốn quá nhiều thời gian và giá tốt thì việc kiếm vài chục rub/ngày cũng không khó đâu.

Một vài task mình làm gần đây:

Cách đăng kí:
Vào link đăng kí ở trên (link ref càng tốt nha) thì hiện ra page này, các bạn điền thông tin cá nhân và verify captcha.
Bấm Continue, site sẽ gửi mật khẩu qua email cho các bạn để các bạn đăng nhập.

Hướng dẫn thêm payment detail:
Vào My Profile -> Payment Details và thêm mã số ví điện tử của các bạn vào
Chọn Save changes, thế là xong!

Hướng dẫn rút tiền từ seosprint:
Vào My Earnings, chọn phương thức thanh toán và xác nhận, vài phút sau tiền về ngay!

Mẹo nhỏ:

Đây là filter mình đang xài, những task thuộc vào filter này khá nhiều sẽ là subscribe kênh youtube, channel telegram, ... và có giá trên 1.30 cent (0.82 rub).
List tasks:

Trong list đó bạn chọn ra những task có giá tiền nhận được so với công sức tốt thì làm (cái này 1 thời gian làm bạn sẽ tự đánh giá được).

Một cái hay của site này là nó ít scam nên bạn có thể yên tâm chiến mà không sợ không được pay. Pay instant qua các ví WebMoney (WMID, WMR/WMP, WMZ), Yandex Money, Qiwi, PerfectMoney, Payeer và Advcash. Chú ý là bạn nên set info payment sẵn từ khi vừa tạo acc vì bạn sẽ phải chờ 24h sau khi thêm thông tin payment mới có thể rút ra được, và những lần rút tiền cũng phải cách nhau ít nhất 24h. Min pay mình không nhớ rõ lắm .-. cơ mà bạn cũng không cần để ý lắm đâu, 1 ngày bạn cày vài tiếng thì 10 rub là rất dễ để có được ;).
Các bạn có thắc mắc hay ý kiến gì thì hãy reply phía bên dưới để cùng nhau giải quyết nha.
Căn bản là thế thôi! Lần đầu mình viết post nên mong mọi người ném đá nhẹ tay :popo_adore: Chúc các bạn kiếm tiền thành công!

P/s: Đọc đến đây và quyết định chơi site này thì ref ủng hộ mình với nhaaaa, luv u all <3

Update:

- Min pay là 20 cents (đơn vị tiền tệ mặc định trong site) nha
- Ở #64 (trang 4) mình có up proof và số task đã làm để đạt được số tiền đó (5 tasks -> 13 rub). Mình sẽ update filter mình sử dụng cho các bạn cùng tham khảo, sẽ giúp các bạn kiếm job nhanh và thu nhập nhanh hơn đấy, nên đừng nản, ref cho mình và chiến kèo ngon này thôiiii :D

Link ptp: http://rotatemy.site/?view=ptp&rotator=202

Last edited:
Hướng dẫn kiếm tiền từ site:
Hiện tại trang hỗ trợ surf và làm task, nhưng mình khuyên các bạn nên làm task hơn surf, vì surf có ít ads để cày trong ngày và pay cũng bèo bọt, chưa đến 0.1 cent (chưa đến 0.01 rub) nên rất phí thời gian mà không kiếm được bao nhiêu.

Để làm task trang này bạn nên có sẵn account vk.com (Vkontakte, mạng facebook của nga), facebook (có thể dùng acc clone), youtube (clone vẫn oke nhưng cần tạo để thực hiện nhiệm vụ), còn lại có thêm càng nhiều càng tốt nhé. Sử dụng filter trong post, các bạn sẽ lọc được list task có nhiệm vụ đơn giản hơn với giá cao hơn. Tuy nhiên, trong list đó vẫn có những task "tham lam", nghĩa là nội dung công việc sẽ nặng hơn nhiều so với giá tiền nhận được. Vì vậy bạn nên dành chút thời gian lướt trong list để tìm được task ưng ý. Vì lượng task rất dồi dào nên các bạn cũng không cần phải gắng làm hết mọi task có thể mà nên chọn những cái lợi thời gian cho bản thân.

Các loại task:
Trang có 2 loại task, task 1 lần và task làm được nhiều lần. Task làm được nhiều lần sẽ có icon như sau

Loại làm được nhiều lần thì sau khi các bạn submit xong, chờ approve xong nó sẽ hiện trong menu REP. IMPLEMENT
Các bạn có thể vào đó và tiếp tục làm lại những task đó với giá thành như ban đầu.

Đôi lúc các bạn có thể làm sai yêu cầu task, lúc đó chủ task sẽ báo bạn chưa hoàn thành yêu cầu. Lúc đó nó sẽ hiện ở menu IMPROVEMENT NEEDED
Khi thấy có task trong đó các bạn cần vào, thực hiện yêu cầu được viết trong đó (có lời nhắn từ chủ task ở trong yêu cầu task) và submit lại, được approve thì các bạn sẽ nhận được tiền từ task.

Thu nhập hiện tại của mình:
Acc mình đăng kí từ 2 tháng trước nhưng vài tuần trở lại đây mới thực sự là cày cuốc trên site này. Như các bạn có thể thấy, mình chỉ cần làm task và thu nhập 10-20rub/ngày là cực kì đơn giản. Vì thế những bạn newbie đang muốn kiếm thêm vốn để làm việc khác thì site này là một nguồn rub cực lớn và ngon nghẻ :3

Tóm lại:
Site có rất nhiều cách cho bạn kiếm tiền, vì thế đừng sợ mà hãy chọn cho mình những task có pay tốt cho bản thân bạn, đó sẽ là cách hiệu quả hơn để kiếm được tiền hơn là chấp nhận những task bèo bọt hay cày surf (vừa ít tiền vừa ít ads).

Chúc các bạn kiếm tiền thành công! (Ref cho mình bằng link trong bài nha <3)

Last edited:
cày vài tiếng để đổi lấy 10 rub = 3k6 vnd à bạn =))

cày vài tiếng để đổi lấy 10 rub = 3k6 vnd à bạn =))

Ngon hơn mấy cái ptc với cả dùng tiền đó đầu tư sinh lời tiếp bạn ạ, cày chăm thì được gấp 5 6 lần gì đó tuỳ người. Có tag newbie kìa :v

Hướng dẫn kiếm tiền từ site:
Hiện tại trang hỗ trợ surf và làm task, nhưng mình khuyên các bạn nên làm task hơn surf, vì surf có ít ads để cày trong ngày và pay cũng bèo bọt, chưa đến 0.1 cent (chưa đến 0.01 rub) nên rất phí thời gian mà không kiếm được bao nhiêu.
View attachment 141083

Để làm task trang này bạn nên có sẵn account vk.com (Vkontakte, mạng facebook của nga), facebook (có thể dùng acc clone), youtube (clone vẫn oke nhưng cần tạo để thực hiện nhiệm vụ), còn lại có thêm càng nhiều càng tốt nhé. Sử dụng filter trong post, các bạn sẽ lọc được list task có nhiệm vụ đơn giản hơn với giá cao hơn. Tuy nhiên, trong list đó vẫn có những task "tham lam", nghĩa là nội dung công việc sẽ nặng hơn nhiều so với giá tiền nhận được. Vì vậy bạn nên dành chút thời gian lướt trong list để tìm được task ưng ý. Vì lượng task rất dồi dào nên các bạn cũng không cần phải gắng làm hết mọi task có thể mà nên chọn những cái lợi thời gian cho bản thân.

Các loại task:
Trang có 2 loại task, task 1 lần và task làm được nhiều lần. Task làm được nhiều lần sẽ có icon như sau
View attachment 141084

Loại làm được nhiều lần thì sau khi các bạn submit xong, chờ approve xong nó sẽ hiện trong menu REP. IMPLEMENT
View attachment 141085
Các bạn có thể vào đó và tiếp tục làm lại những task đó với giá thành như ban đầu.

Đôi lúc các bạn có thể làm sai yêu cầu task, lúc đó chủ task sẽ báo bạn chưa hoàn thành yêu cầu. Lúc đó nó sẽ hiện ở menu IMPROVEMENT NEEDED
View attachment 141086
Khi thấy có task trong đó các bạn cần vào, thực hiện yêu cầu được viết trong đó (có lời nhắn từ chủ task ở trong yêu cầu task) và submit lại, được approve thì các bạn sẽ nhận được tiền từ task.

Thu nhập hiện tại của mình:
View attachment 141087
Acc mình đăng kí từ 2 tháng trước nhưng vài tuần trở lại đây mới thực sự là cày cuốc trên site này. Như các bạn có thể thấy, mình chỉ cần làm task và thu nhập 10-20rub/ngày là cực kì đơn giản. Vì thế những bạn newbie đang muốn kiếm thêm vốn để làm việc khác thì site này là một nguồn rub cực lớn và ngon nghẻ :3

Tóm lại:
Site có rất nhiều cách cho bạn kiếm tiền, vì thế đừng sợ mà hãy chọn cho mình những task có pay tốt cho bản thân bạn, đó sẽ là cách hiệu quả hơn để kiếm được tiền hơn là chấp nhận những task bèo bọt hay cày surf (vừa ít tiền vừa ít ads).

Chúc các bạn kiếm tiền thành công! (Ref cho mình bằng link trong bài nha <3)
10, 20 rub nghĩa là 1 tháng chỉ được 4 10 đola thui ????? , thuj bỏ

10, 20 rub nghĩa là 1 tháng chỉ được 4 10 đola thui ????? , thuj bỏ

ở trên có nói đó b, dùng tiền đó làm seo hoặc hyip các thứ mới kiếm đc nhiều chứ cày ko thì ko là gì cả

nhớ hồi đó có mấy bạn chăn GA, rồi lên seosprint tạo job cho những bạn khác làm, ôi kỉ niệm 1 thời :popo_adore:

[Update]
2 hôm nay SeoSprint đóng cổng Payeer nên mình ko up proof được :( Nhưng các bạn cũng đừng lo scam, mình gặp ntn 1 lần rồi, vài ngày sau nó sẽ mở lại nên cứ gắng cày đi nha

Cố lên nào!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,783
Latest member
alexandrite

Most viewed of week

Most viewed of week

Back