Help Seosprin - seosprint.net

mình có chuyển 1,2 lần gì đấy, ko để ý kỹ lắm,đã check lại đúng là ko mất phí :m003:

Phí ban đầu đã 20% r. chuyển tiền giữa cá job mà mất phí nữa thì die mất

Decimal: 1075782234
Hostname: 90-34-31-64.static.reverse.lstn.net
ISP: Limestone Networks
Organization: Limestone Networks
Services: Confirmed proxy server
Recently reported forum spam source. (1)
Type: Corporate
Assignment: Static IP

Nó check ra và không chấp nhận Job. H bọn nó check kinh thật HMA cũng sắp bị dính vào Blacklist hết rồi :binhsua32:

Tool của bác dinhbuu dạo này cứ toàn bị lỗi, các job khác nhau sau 2,3 ngày lại có cùng 1link, phần descrip thì vẫn #, mấy job liên tục
Có cách nào khắc phục ko mọi ng ui
:binhsua39::binhsua39:

Tool của bác dinhbuu dạo này cứ toàn bị lỗi, các job khác nhau sau 2,3 ngày lại có cùng 1link, phần descrip thì vẫn #, mấy job liên tục
Có cách nào khắc phục ko mọi ng ui
:binhsua39::binhsua39:

dùng bản cũ đi em :m003:

- - - Updated - - -

Decimal: 1075782234
Hostname: 90-34-31-64.static.reverse.lstn.net
ISP: Limestone Networks
Organization: Limestone Networks
Services: Confirmed proxy server
Recently reported forum spam source. (1)
Type: Corporate
Assignment: Static IP

Nó check ra và không chấp nhận Job. H bọn nó check kinh thật HMA cũng sắp bị dính vào Blacklist hết rồi :binhsua32:

trước khi bạn làm job, thì vào đây để check IP đã nhé : http://whoer.net xem nó có phải là proxy hay blacklist hay ko, thấy check bằng cái này khá là ổn đó :m003: tớ có check thử cái IP trên của cậu, nó báo là proxy mà, nên nếu thằng chủ job nó khó tính thì nó sẽ ko chấp nhận trả tiền cho job đâu

chị coingo cho em hỏi HMA h có còn hay bị chậm rồi rớt mạng ko vậy ??? thấy tình hình có vẻ là HMA đang nát dần với thằng seosprint này,ko biết đúng ko ??? h thằng này với web-ip thì ai ngon hơn nếu chiếc trên HMA vậy ???

Tại dạo này em vẫn chiến seosprint trên ip việt mà thấy đói quá,toàn gần 2$/ngày/acc :binhsua28:

chị coingo cho em hỏi HMA h có còn hay bị chậm rồi rớt mạng ko vậy ??? thấy tình hình có vẻ là HMA đang nát dần với thằng seosprint này,ko biết đúng ko ??? h thằng này với web-ip thì ai ngon hơn nếu chiếc trên HMA vậy ???

Tại dạo này em vẫn chiến seosprint trên ip việt mà thấy đói quá,toàn gần 2$/ngày/acc :binhsua28:
vay ma doi gi nua bac
to thi 0.7$/acc

2$ một acc hả. ghê rứa. 10 acc là dư ăn rồi :(

bạn xài dcom và hack băng thông đúng ko ? dcom hack lên nó changer ip liên tục nên xài hma cũng rất chi là hay disconnect

cái này chị cũng ko rõ lắm, vì lâu rồi chị ko làm seo, em có thể pm ai đó cho dùng thử 1 hôm, làm thử xem có bị rớt mạng ko, rồi có thể sắm 1 cái HMA :m003: còn so sánh giữa web-ip và seosprint thì nó cũng rưa rứa như nhau thôi ahf

cái này chị cũng ko rõ lắm, vì lâu rồi chị ko làm seo, em có thể pm ai đó cho dùng thử 1 hôm, làm thử xem có bị rớt mạng ko, rồi có thể sắm 1 cái HMA :m003: còn so sánh giữa web-ip và seosprint thì nó cũng rưa rứa như nhau thôi ahf

http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=157116&cnt=82e98e1ecd581fe9052389c7e95f2921

Chị coi dùm em cái nv này với! Nó bảo kick vào quảng cáo gì mà em chả hiểu! @@

8) 1 клик по тизеру и 2 перехода

http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=157116&cnt=82e98e1ecd581fe9052389c7e95f2921

Chị coi dùm em cái nv này với! Nó bảo kick vào quảng cáo gì mà em chả hiểu! @@

8) 1 клик по тизеру и 2 перехода
Quảng cáo tiser đó bạn .
Nó có dạng như hình này nè .
image.php

:binhsua32:

seosprint hôm nay zữ quá. mới bị xóa hẳn 1 acc, ko cho nộp phạt hay gì cả :((

seosprint hôm nay zữ quá. mới bị xóa hẳn 1 acc, ko cho nộp phạt hay gì cả :((

Cho mình hỏi acc của bạn lúc đăng ký có fake sang nước khác không? mình cũng vừa bị ban 6 acc 1 lúc (các acc bị ban đều fake sang Nga đăng ký nhưng lại dùng số ĐT VN veri), bạn có giống mình không?

vay ma doi gi nua bac
to thi 0.7$/acc

2$ một acc hả. ghê rứa. 10 acc là dư ăn rồi :(

mình chiến 2 acc à cậu ơi,10 acc thì cứ 1 ngày tắt mở modem 10 lần thì chắc modem die sớm :binhsua157: mà hên thì mới gần 2$ cậu à,còn bt toàn gần 1,5$

bạn xài dcom và hack băng thông đúng ko ? dcom hack lên nó changer ip liên tục nên xài hma cũng rất chi là hay disconnect

mình xài VNPT mega basic 165k/tháng cậu ơi,chứ cậu xài HMA có hay rớt ko ?? :binhsua163:

Cho mình hỏi acc của bạn lúc đăng ký có fake sang nước khác không? mình cũng vừa bị ban 6 acc 1 lúc (các acc bị ban đều fake sang Nga đăng ký nhưng lại dùng số ĐT VN veri), bạn có giống mình không?
qua bên kia thảo luận lun bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,232
170,372
Latest member
0388811472
Back
Top Bottom