Help Seosprin - seosprint.net

Bạn coingo ơi cho mình hỏi là tạo job thì lấy tiền mình kiếm được trên Seo để trả cho những người làm job được chứ ?
Hay phải fund tiền vào và fund như thế nào ?
Tại tìm mãi chả thấy chỗ fund tiền vào Seo ở chỗ nào cả :(
Thanks

khi tạo job xong nó bắt bạn phải deposit ít nhất 5 rub vào job để nó kích hoạt job cho bạn... tiền này có thể lấy từ tiền bạn làm job hoặc click...

ai biết cách làm sao để biết người làm job đã click vào link trên site mình và ở lại bao lâu chỉ mình với... muốn tạo job mà không biết nó click hay k thế này thì :binhsua35:...

Last edited by a moderator:
Bạn coingo ơi cho mình hỏi là tạo job thì lấy tiền mình kiếm được trên Seo để trả cho những người làm job được chứ ?
Hay phải fund tiền vào và fund như thế nào ?
Tại tìm mãi chả thấy chỗ fund tiền vào Seo ở chỗ nào cả :(
Thanks

Có nhiều hình thức thanh toán mà. Chọn thanh toán dạng nào cũng đc, Qua LR, AP, WM... hay chính tiền bạn kiếm đc từ click và làm job của người khác cũng ok :D

Mô tả job xong sẽ hiện ra mục này ah bạn :D
Mình đang xây dựng blog rồi treo quảng cáo
Làm job để mọi người kích hộ :p

bạn tạo job xong phải gửi cho admin nó check, chờ nó check xong hiện ra cái hình túi tiền bên phải, thì bạn click vào đó và nó sẽ hiện ra các phương thức thanh toán cho bạn, có thể dùng tiền trong seo hay fund tiền từ bên ngoài vào đều được

- - - Updated - - -

khi tạo job xong nó bắt bạn phải deposit ít nhất 5 rub vào job để nó kích hoạt job cho bạn... tiền này có thể lấy từ tiền bạn làm job hoặc click...

ai biết cách làm sao để biết người làm job đã click vào link trên site mình và ở lại bao lâu chỉ mình với... muốn tạo job mà không biết nó click hay k thế này thì :binhsua35:...

bạn vào đây để xem chi tiết về cách quản lý và theo dõi hoạt động của visitors trên website của mình nhé :

http://mmo4me.com/showthread.php?65850-Quan-ly-thong-ke-website-theo-doi-cac-hoat-dong-cua-visiters

bạn tạo job xong phải gửi cho admin nó check, chờ nó check xong hiện ra cái hình túi tiền bên phải, thì bạn click vào đó và nó sẽ hiện ra các phương thức thanh toán cho bạn, có thể dùng tiền trong seo hay fund tiền từ bên ngoài vào đều được

- - - Updated - - -

bạn vào đây để xem chi tiết về cách quản lý và theo dõi hoạt động của visitors trên website của mình nhé :

http://mmo4me.com/showthread.php?65850-Quan-ly-thong-ke-website-theo-doi-cac-hoat-dong-cua-visiters

Chị ơi! Cái job này là sao nhỉ! >.< 2 rup mà ko biết sao đây!
http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=30055&cnt=380e4df4c20f7ff81e325427d2aff3c2

Mời mọi người làm nv nè

http://www.seosprint.net/work-task-r...b77a8717550e52

Yêu cầu :
-Ấn G+1 (Nếu làm lần đầu)
-3 liên kết blog
-1 click vào Paid to Promote (ở trên cùng) và banner "Click here to get money" (Không cần chuyển đổi)
-1 click quảng cáo Panther + 3 chuyển đổi
-1 click quảng cáo (tak,wmlink,people) + 2 chuyển đổi
Công việc có thể làm lại hằng ngày
P/S : Nhớ làm sạch Cookies và cache khi đã kích quảng cáo các mạng từ 15-20 lần rồi,thế thì nhà mạng mới trả tiền,1 IP được click 2,3 lần 1 quảng cáo,cách nhau khoảng 30ph,thế nên với 1 mạng quảng cáo,cố gắng kích các quảng cáo khác nhau :)

Job ngon.... Không phải click tak.ru là ổn rồi :)

Có phải kích quảng cáo tak mà :p
Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng :p

mà coingo cho hỏi là cài đặt tăng danh vọng khi làm job kiểu gì nhỉ ?
Để mình cho cái nv của mình là tăng danh vọng :D

Có phải kích quảng cáo tak mà :p
Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng :p

mà coingo cho hỏi là cài đặt tăng danh vọng khi làm job kiểu gì nhỉ ?
Để mình cho cái nv của mình là tăng danh vọng :D

cậu tạo job là loại làm một lần thì mọi người làm job của cậu nếu được cậu duyệt sẽ được cộng điểm danh tiếng, :m003:

Coingo cho hỏi là mình có thể hủy nhiệm vụ để thu tiền về được không nhỉ ?
Hoặc làm 1 nv khác rồi chuyển tiền về nv đấy ?

hình như là ko thu được tiền về, nhưng có thể chuyển tiền từ nhiệm vụ đó sang nhiệm vụ khác và có mất phí :m003:

:binhsua36::binhsua36::binhsua36::binhsua36::binhsua36::binhsua36::binhsua36::binhsua36::binhsua36::binhsua36::binhsua36::binhsua36::binhsua36::binhsua36::binhsua36::binhsua36::binhsua36::binhsua36::binhsua36:

hình như là ko thu được tiền về, nhưng có thể chuyển tiền từ nhiệm vụ đó sang nhiệm vụ khác và có mất phí :m003:

k mất phí đâu bạn ak

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,359
170,484
Latest member
socaltreecareinc

Most viewed of week

Most viewed of week

Back