Help Seosprin - seosprint.net

gần 100 rúp chưa kịp rút , hu hu

chắc không sao đâu mọi người, nó là chỉ là trung gian,hưởng hoa hồng giữa người thuê và người được thuê nên sẽ không scam, mọi người cứ bình tĩnh, rồi sẽ lại vào được thôi :m003:

chắc không sao đâu mọi người, nó là chỉ là trung gian,hưởng hoa hồng giữa người thuê và người được thuê nên sẽ không scam, mọi người cứ bình tĩnh, rồi sẽ lại vào được thôi :m003:
tất nhiên k scam. vấn đề là bị hack. k bit có die hết dữ liệu k

Sáng nay vẫn vào dc SEO nhưng dis ra ngay. Tiền vẫn còn như cũ. h thì lại k vào dc:(

2. Bạn nguyenvanphuc

có còn bonus k vậy thớt, chả thấy bonus + online gì cả?!

Vẫn bn bình thường mà bạn. Bạn cần gì cứ để lại tin nhắn, sẽ có ng tl? nguyenvanphuc dạo này bận lên k online.

Bạn này tuyển ref rồi đem con bỏ chợ thế à, cả tháng không thấy onl, pm YH thì ko trả lời. Thôi bạn del quách acc ref của mình giúp nhé, chả muốn làm ko công cho người khác hưởng đâu.
Mình thấy có bạn sanjj đấy, bạn ý support nhiệt tình lắm mà, vs hay share job cho referral nữa, bạn sang đấy làm ref cũng ok lắm. Topic của bạn ý cũng trong box other này này.

Bạn này tuyển ref rồi đem con bỏ chợ thế à, cả tháng không thấy onl, pm YH thì ko trả lời. Thôi bạn del quách acc ref của mình giúp nhé, chả muốn làm ko công cho người khác hưởng đâu.

Sr. Máy tính đang hỏng ổ. Đi bảo hành mãi k dc. mình đâu có để k công. Vẫn bonus bình thường. Vẫn hỗ trợ đó thôi.List vẫn share. Chỉ có điều it on,Vì máy hỏng. VỚi lại ref của mình có vài ng.chỉ có bạn Dao Hai Long la làm chăm chỉ nhất thôi.Minh bonus+ share list job r.

Last edited by a moderator:
Sr. Máy tính đang hỏng ổ. Đi bảo hành mãi k dc. mình đâu có để k công. Vẫn bonus bình thường. Vẫn hỗ trợ đó thôi.List vẫn share. Chỉ có điều it on,Vì máy hỏng. VỚi lại ref của mình có vài ng.chỉ có bạn Dao Hai Long la làm chăm chỉ nhất thôi.Minh bonus+ share list job r.
minh` cung~ cham ma` :((

đã vào đc seosprint rồi bà con nhé!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,289
170,416
Latest member
suanhasaigon
Back
Top Bottom