Help Seosprin - seosprint.net

nguyenvanphuc

Senior
Reactions
230
MR
0.000
Khi nào SEO nó mới nạp LR vậy mọi người

Cái này bạn phải hỏi thằng admin seo ;)).
Bạn cứ zô lịch sử pay của nó, nếu thấy nhiều người đc pay qua lr với số tiền lớn lớn thì lúc đó là nó có tiền LR.

Ui! WM lập 1 cái thì dễ! Chứ tận 3 cái lận thì lấy đâu ra sim điện thoại! Mà dù có đủ thì lúc nào cũng phải kè kè bên người! Híc! Khổ thế ko biết!
Mọi người ai mà rút Lr về dc làm ơn buzz yahoo dùm nhé! [email protected]! Thank mọi người!

Ui! WM lập 1 cái thì dễ! Chứ tận 3 cái lận thì lấy đâu ra sim điện thoại! Mà dù có đủ thì lúc nào cũng phải kè kè bên người! Híc! Khổ thế ko biết!
Mọi người ai mà rút Lr về dc làm ơn buzz yahoo dùm nhé! [email protected]! Thank mọi người!

Không cần sđt cũng lập được. Nếu có sđt thì bảo mật cao hơn thôi.
Đăng nhập WM = FB, Gmail, VK, YandexMail, Yahoo, Twitter, một số trang khác cũng được nhé......

irishwhisky

Junior
Reactions
23
MR
0.000
mịa thằng HMA này, 2 ngày hôm nay ko làm tý nào rồi, quá chậm.
chậm thì còn đỡ qua nay mình connect mà còn lúc đc lúc ko, có ai dùng vpn nào khác ổn ko nhỉ HMA chắc đang nát dần, mỗi lần connect mình đều lưu IP lại, tỷ lệ trùng IP gần đây tăng lên rồi

bogia94

Junior
Reactions
44
MR
0.001
mịa cái bọn Nga ngố này chơi mình vãi :binhsua38: ... chả có cái Job 1 rub click GA và Tak ... làm xong vào thấy nó gửi báo cáo bảo mình làm lại với lý do không có link Google Ads ... mình click vào làm lại luôn ... lúc làm job nó lần đầu mình nghĩ mình click trùng link Ads rồi ... thôi làm lại vậy :binhsua144: ... lần này máy mới bật chưa làm job nào làm job nó luôn ... làm xong ghi hẳn chú thích đâu là link Google Ads đâu là link Tak.ru bởi nghĩ thằng này chắc khó tính ... thế mà bà mịa nó vẫn gửi bảo thiếu link Google Ads :binhsua35: ... bà già mấy thằng ăn quịt muốn mình làm không công cho nó ... mình nghĩ chắc lần đầu mình làm job nó cũng đúng rồi nó vẫn cố tình bảo sai ... bà già cái bọn Nga chơi kiểu khó chịu vãi :binhsua49: ...

Link job cho các bác làm thử nè http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=162255&cnt=a157fec16bf22d2438d2c7eb1b983e41

Ngu tiếng anh mà cũng chẳng biết tiếng Nga nên chả biết chửi nó thế nào :binhsua46: ...

Last edited by a moderator:
mịa cái bọn Nga ngố này chơi mình vãi :binhsua38: ... chả có cái Job 1 rub click GA và Tak ... làm xong vào thấy nó gửi báo cáo bảo mình làm lại với lý do không có link Google Ads ... mình click vào làm lại luôn ... lúc làm job nó lần đầu mình nghĩ mình click trùng link Ads rồi ... thôi làm lại vậy :binhsua144: ... lần này máy mới bật chưa làm job nào làm job nó luôn ... làm xong ghi hẳn chú thích đâu là link Google Ads đâu là link Tak.ru ... thế mà mịa nó vẫn gửi bảo thiếu link Google Ads :binhsua35: ... bà già mầy thằng ăn quịt muốn mình làm không công cho nó ... mình nghĩ chắc lần đầu mình làm job nó cũng đúng rồi nó vẫn cố tình bảo sai ... bà già cái bọn Nga chơi kiểu khó chịu vãi :binhsua49: ...

Link job cho các bác làm thử nè http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=162255&cnt=a157fec16bf22d2438d2c7eb1b983e41

Ngu tiếng anh mà cũng chẳng biết tiếng Nga nên chả biết chửi nó thế nào :binhsua46: ...

Nhiều thằng chủ job nó cũng khắm lắm..... Mà rating của b là bao nhiêu.... Thường thì những ai có rating dưới 49 thì nó hay chơi kiểu này lắm.... Khựa bứa:binhsua45:

Nhiều thằng chủ job nó cũng khắm lắm..... Mà rating của b là bao nhiêu.... Thường thì những ai có rating dưới 49 thì nó hay chơi kiểu này lắm.... Khựa bứa:binhsua45:

Rating mình có 16 ... trước cũng thấy mấy thằng nó gửi bảo làm lại ... lúc đó không để ý cứ làm lại ... từ h để ý tí không làm không công cho mấy thằng Nga ngố củ chuối kiểu này thấy ức chế :binhsua46: ...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,781
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week