Ask seoprint lỗi thanh toán qua LR

suzuki9690

Junior
Reactions
78
MR
0.000
hjx.em là mem mới.
seoprint có 2$ mà thanh toán qua LR 3 ngày nay đều ko được.nó toàn báo lỗi thanh toán 10p sau thử lại.
Ошибка платёжной системы. Выплата не произведена.
Повторите попытку минут через 10
lần nào login vô là cũng nhấn thanh toán mà lúc nào cũng báo vậy.em có tìm kiếm treenn 4rum thì có người nói canh tầm sáng để thanh toán nhưng đã thử 3 ngày nay sáng trưa tối đêm đều ko được. em ko biết mọi người có ai bị vậy ko.tình trạng chung hay mỗi em bị vậy.hjx

chi có lr

chuyển sang WZ xem sao

do LR của nó hết tiền đó bạn. Phải canh lúc nó nạp tiền cho LR mà rút. Chuyển qua WMZ là rút được ngay

co 5$ trong lr rồi lên cũng ko muốn chuyển qua wmz. lần trước thanh toán 1 lần seoprint rồi ok liền. giờ nản.
mà mọi người cho em hỏi luôn.có ai giao dịch lr chuyển tiền vào agribank không ?chỉ em với.cố kiếm 10$ rồi bán. mấy trang giao dịch mua bán ko có agiranbak mà em chỉ có mỗi thẻ agribank.hjx.
cám ơn mọi người.

Reactions
304
MR
1.965
@suzuki cậu vào hienlr.com mà ex từ LR sang tài khoản ngân hàng nha

p/s : ai dùng nhiều wmz rồi cho mình hoi WMZ có khó dùng không. nghĩa là có bị limit như pp ko ý. mình định rút $ từ seo về WMZ nhưng mà chưa dùng wmz khi nào nên lo :(

p/s : ai dùng nhiều wmz rồi cho mình hoi WMZ có khó dùng không. nghĩa là có bị limit như pp ko ý. mình định rút $ từ seo về WMZ nhưng mà chưa dùng wmz khi nào nên lo :(

ok.thank.để bookmark hienlr lại.cám ơn cậu nhé.
mà sao 4rum ko có nút thanks nhỉ

rainnyday92

Junior
Reactions
147
MR
0.000

WMZ chẳng bị limit như PP đâu bác, xài vô tư, cơ mà WMZ của nó bảo mật hơi bị khoai, mỗi lần làm gì đều gửi tin nhắn xác nhận , có khi chờ hoài mà chả thấy tn nữa :binhsua146:

tuyenhy01

Junior
Reactions
10
MR
0.000
mình cũng bị như thế này, đã 2 ngày nay không rút rề lr được rồi.
mình canh nó suốt, vào phần thanh toán xem thấy có thằng được nó pay qua lr rồi, mình vào rút phát vẫn không được, toàn lỗi 10 phút

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,781
176,234
Latest member
vuicode

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week