SEO Sprint Surfer v1.2

Status
Not open for further replies.
đúng là không biết gì hết. namit không còn hỗ trợ cho các tool đó nữa. nên đã ngắt active của các bạn hết rồi. nên khôn thể dùng tool chơi được nữa. vì không cho chúng ta dùng và cũng không hổ trợ nên mới chờ pro crack để dùng tiếp. nếu chủ thớt muốn cho chơi tiếp thì đã vào active cho mấy bạn đã đăng ký mấy bữa nay và cũng không ngắt active của chúng ta vô cớ.

nếu không đúng thì namit vào nói cho mấy bạn biết lý do đi

25c3c37cfc457599a4b648afb2d0654e của tớ cũng lỗi ative rồi kich hoat lai giúp

Mình đã close server nên tất cả các tool có active online đều không dùng được nữa...

Tiếc cái autosuft , sắp được rút thì bác lại close, thôi mong bác thớt nguôi giận, bình tĩnh cho a e được nhờ tí :binhsua123:

giờ mình muốn dùng tool để chơi. zậy giờ namit thu phí đi anh em sẽ ủng hộ namit mà. 0.1LR/tháng.

kêu tui cracker nó vít giúp cho kìa:m131: đây là hậu quả của việc crack đó.Giờ bác ấy tắt host rùi thì crack củng hết xài dc.Rùi củng ko ai vit phần mêm cho luôn.PTC lick tay thui

e821cd0f4decc9db1842097804a8b0cc Active dùm vs bác Nam oi....đã thank

Sao nhiều ng ko biết thế nhỉ! Bác ấy tắt host đi nghỉ rồi mong pác ấy quay lại ko clik tay buxhost nhá! tool seo này cũng như vô dụng luôn :binhsua04:

Theo mình nếu đã ko hỗ trợ nữa thì mình nghĩ bạn namit nên close luôn topic đi cho mem mới đỡ phải vào xin active nữa , dù sao cũng cảm ơn bạn namit đã hỗ trợ tool cho anh em trong thời gian qua .

0a336adb4641b788bd98f2376ac45a50
active hộ mình vs

đúng rồi. đã không còn hổ trợ member nữa thì close top đi chứ để các bạn vào nhờ Active hoài giống như spam vậy. Thấy cũng uổng cho công sức namit đã bỏ ra viết tool rồi chưa sử dụng được bao lâu lại đem vào viện bảo tàng để ngắm rồi. mặc dù tool vẫn sử dụng tốt.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week