• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Warning sellvisa vô trách nhiệm

Status
Not open for further replies.

muabanggia

Junior
Reactions
89
MR
0.000
@tuyensellvisa là seller mà không có trách nhiệm hướng dẫn khách hàng, mua thẻ pp veri pp giá 75k mà cuối cùng chả veri được cái gì
nhờ các mod giải quyết dùm, mình cũng không cần lấy lại tiền hay gì mà chỉ đăng lên đây cho các bạn biết, sáng sớm mà đã gặp xui, đưa info card cho em nó rồi, coi như cho không em nó vậy mà em nó vẫn bảo thủ, chán thế đấy :(

P/S: Đang có cái info visa ko ver dc pp, ai cần thì pm mình cho nhé, chứ cho cậu ta hơi phí
ace vào xem đừng gd trang này nhé: http://sellvisa.trustshop.vn/trustshop/dang-ky-the/11/the-visa-shinycard
cái thẻ veri pp gì mà 130k bó giò :(

Last edited:
ns chung là chả đáng bao nhiêu, nhưng đúng lúc đang hết tiền, vs lại bên sell chối bỏ hết trách nhiệm. mình cam chịu mất rồi, còn cho c ấy info thẻ. sau cùng c ấy cứ khăng khăng là mình đúng. chán thế chứ :(

http://friendlycard.vn/ vô đây mua vừa rẻ vừa tiện.Cái ông đó treo topic là thấy treo đầu dê bán thịt dog cho newbie r =]
PS:ko PA j nhé ^^
oh newbie mới bị vậy c à, mình tin tưởng người ta cuối cùng mất tiền mà lại vớ cục tức. Đang cần ver gấp vậy mà, còn mấy xu lẻ trong thẻ lấy ra mua hết, cuối cùng vậy là không đủ tiền để mua thẻ khác luôn :( . trong khi đó mình trả lại info thẻ cho c ta rồi :(

doithay0903

Junior
Reactions
167
MR
0.182
nãy cũng vào trang này tính book mà ko thấy admin onl đang cần gấp, sợ mail về chậm nên thấy nghi can onl nên vào hỏi luôn, đâm ra thành như thế này đây :(
Dục tốc bất đạt nhé, hơn nữa bên này có chức năng nhận code tự động hoạt động 24/7 mà :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,888
176,350
Latest member
e2betvnpro01

Most viewed of week

Most discussed of week