Sell paypal mà còn Bị Scam - yahoo: nguyencieviet

mmokiemtin

Newbie
Reactions
0
MR
0.000

ức chế với con dog này quá cho mình chữi vài câu nhen mod!
nó giả nich chát nguyencieviet:( thangquynho) cách nói chuyen 2 thàng như một vậy
nich chát khong lưu còn cái proof chuyển tiền. cố gắng dispute mà thất bại vì chuyển tiền dang personal dạng gift nên
paypal nó ko giải quyet.

[email protected] con dog là đây

mãi mà vẫn ko khôn lên dc... chụi khó vào mục report scam đọc hàng ngày nhé ku ...
chúc may mắn lần sau ...

chia bùn cùng bạn
lần sau cẩn thận hơn

sao lại để dạng gift vậy bạn @@!

mẹ bà nó giả nich chát nguyencieviet:( thangquynho) cách nói chuyen 2 thàng như một vậy
nich chát khong lưu còn cái proof chuyển tiền. cố gắng dispute mà thất bại vì chuyển tiền dang personal dạng gift nên
paypal nó ko giải quyet.

chia buồn cùng bạn, cũng thắc mắc sao lại định dạng gift thế, ko thì mở dispute là ok rồi!!! hay tại nó thấy bạn để dạng gift nên nảy lòng tham vì biết ko mở dispute được!!!

Chả có gì là không dispute được cả, bạn contact với nó là bạn bị hack pass account, và không biết giao dịch đó. À chuyển sang Report Scam nhé. :)

đm ...... tổ tiên nhà nó chắc là việt gian . Giờ đến đời nó đi lừa người ta đây mà ............Ghét bọn này .........

Lai dinh scam nua roi.nhieu the

nó giả nich chát nguyencieviet:( thangquynho) cách nói chuyen 2 thàng như một vậy
paypal nó ko giải quyet.

quả báo cả thôi ,scam 70$ bị mất 60 $ vẫn còn lãi 10$ còn kêu ai =)) .Mọi người vào đây để biết bộ mặt em nó nhé http://mmo4you.net/showthread.php?5689-yahoo-tld1911-username-sacmano930/page4&p=29087#post29087

cũng ko kém đâu ,là 1 pro đó =))

thay chua, hom trc ko bán cho mình, dem ban cho thang khac

Announcements

Forum statistics

Threads
418,691
170,790
Latest member
leeweixiao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week