• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Sell acc Fanbox 90 ngày - 35$

Status
Not open for further replies.
úp cho bạn, với cho hỏi acc chơi gần 1 tháng rưỡi balance 100$ thì giá ntn nhỉ

úp cho bạn, với cho hỏi acc chơi gần 1 tháng rưỡi balance 100$ thì giá ntn nhỉ

Không biết nữa bạn,tại 100$ của bạn phải mấy tháng nữa mới rút được mà còn bạn có xài IPL hay không nữa

Nếu bạn bán thì lập topic như mình để mấy pro vô trả giá là biết liền :)

hỏi xem giá cả thế nào thôi đc đc thì cho nó đi luôn chứ cũng chưa định bán, IPL còn 990$ :D:D

Dùng IPL dưới 120$ không tính fee đúng không anh em?

Xài trên $120 được hơn 2 tháng rồi mà chả thấy nó tính fee để trả...

báo cáo đó của tháng 8, báo cáo hiện nay được 0,1$ 1 ngày hok bác :)

haha,đã nói mình không up hình nữa thi dc 0,0$/ngày thui.Lên PU trắng + up hình thì 2,3$/ngày là bt. Mà phải đợi 90 ngày sau mới dc rút nhé. Rule thế :D

haha,đã nói mình không up hình nữa thi dc 0,0$/ngày thui.Lên PU trắng + up hình thì 2,3$/ngày là bt. Mà phải đợi 90 ngày sau mới dc rút nhé. Rule thế :D
Basic 1 ngày up hình 2-3$ mà bình thường hả bạn =)) Cày hết công suất may ra được như vậy :D

Basic 1 ngày up hình 2-3$ mà bình thường hả bạn =)) Cày hết công suất may ra được như vậy :D

Lạ zậy,tháng này mình không up nên kg biết thế nào chứ tháng 1+2 mỗi ngày mình up cỡ 15 pic là dc 2,3$ rùi. Chia làm 2,3 đợt gì đấy ,tốn khoảng 15phut/ngày là 2,3$ rùi,cày thì chắc phải 4,5$ chứ :p

120 ngày chứ ko fai 90 ngày nhé bạn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,323
170,451
Latest member
bietthuquan2hcm

Most viewed of week