• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Sell ACC EBAY US 2017 rate 800k - pay for VCB

Status
Not open for further replies.

okso1

Hero
Kindness
Reactions
643
MR
0.762
Phone Number
Call me! Call me!
như tiêu đề mình đang cần Sell ACC EBAY US 2017 để tránh

mất thời gian của nhau mình xin nói luôn về tình trạng acc .

1. acc live mail domains ( hỗ trợ changer email . ver code chứ không giao email vì đây là mail domains mình quản lý all acc . giá 800k 1 acc . chưa active seller
2. acc live gmail + kèm theo paypal - giá 1 triệu 3 1 acc . chưa active seller
3. acc live mail domains ( có limit sell 500$) - giá 1 triệu 5
4. acc live mail domains ( có limit sell 750$) - giá 1 triệu 8

với những anh em đang tập tành làm ebay . mình sẽ hướng dẫn tận tình . nếu anh em có thắc mắc gì !

về bảo hành : anh em mua thì nên để 1 time rồi mới active seller . còn anh em mua về để mua hàng thì thoải mái . trường hợp anh em active seler bị suppen thì mình không chịu trách nhiệm . còn login thì mình sẽ bảo hành thoải mái . anh em mua 3 - 4 tháng không login . mình cũng bảo hành . miễn anh em đừng làm sai quy định mình ghi là được !

chú ý : mình bảo hành changer acc chứ ko refund tiền khi anh em mua không list được nên anh em cân nhắc kĩ trước khi mua

mình sẽ bảo hành thoải mái cho anh em và mình chỉ sell 1 số lượng nhất định chứ không sell nhiều nên anh em đừng trả giá mua sll giảm hay không nhé . thanks

Sell ACC EBAY US 2017 rate 800k - pay for VCB

như tiêu đề mình đang cần Sell ACC EBAY US 2017 để tránh

mất thời gian của nhau mình xin nói luôn về tình trạng acc .

1. acc live mail domains ( hỗ trợ changer email . ver code chứ không giao email vì đây là mail domains mình quản lý all acc . giá 800k 1 acc . chưa active seller
2. acc live gmail + kèm theo paypal - giá 1 triệu 3 1 acc . chưa active seller
3. acc live mail domains ( có limit sell 500$) - giá 1 triệu 5
4. acc live mail domains ( có limit sell 750$) - giá 1 triệu 8

với những anh em đang tập tành làm ebay . mình sẽ hướng dẫn tận tình . nếu anh em có thắc mắc gì !

về bảo hành :
anh em mua thì nên để 1 time rồi mới active seller . còn anh em mua về để mua hàng thì thoải mái . trường hợp anh em active seler bị suppen thì mình không chịu trách nhiệm . còn login thì mình sẽ bảo hành thoải mái . anh em mua 3 - 4 tháng không login . mình cũng bảo hành . miễn anh em đừng làm sai quy định mình ghi là được !

chú ý : mình bảo hành changer acc chứ ko refund tiền khi anh em mua không list được nên anh em cân nhắc kĩ trước khi mua

mình sẽ bảo hành thoải mái cho anh em và mình chỉ sell 1 số lượng nhất định chứ không sell nhiều nên anh em đừng trả giá mua sll giảm hay không nhé . thanks
mua về mà ko sus thì đưa đầu chém .làm ăn có tâm chút đi

mua về mà ko sus thì đưa đầu chém .làm ăn có tâm chút đi
mua về login mua sài bình thường sus bảo hành trọn đời .. còn bạn list sus thì bạn tự chịu .. ai bảo hành cho bạn vấn đề đó nếu có thì giá không có vậy đâu nhé . !

Mua về khoảng bao lâu thì list hàng được bác?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,475
Latest member
game33win

Most viewed of week