SCAMER GIỜ BIẾN CHẤT "ĐÃ BÈO LẠI CÒN BỰA"

russian

Banned
Reactions
6
MR
0.007
(chuyện cảnh giác)

Mọi người nếu để ý thì qua giờ giá hosting,vps tụt rất tụt
Mấy bố scam nay hết trò để ăn à đi scam từng cái domain từng cái hosting, cách đây hơn tháng mình bỏ $0.9 ra mua cái domain .cho hosting dùng thử (.cloud)
Giao tiền nó méo giao hàng mình cũng chả để ý lắm khoảng vài tiếng sau kiểm tra lại thì DM nó hostinbg trên trang chủ của nó là hàng free của ifash :mad:

Siêu nhân bán hosting bựa vãi đái ra mà mình thì dùng nhiều vps hosting nên có để ý méo đâu SCAM $0.9 o_O BÈO BỌT QUÁ

Thêm tầm 2 tuần sau nửa đêm gà gáy thì cần cái vps windows nhắm mắt nhảy bừa vào thằng "win-vps.com" thằng này trc có mua 1 lần mình đã biết nó là dân mmo ra resell mà thôi mặc kệ tại nó lấy tiền BTC. Lần này thì Đinh công mạnh nó chơi mặt dày thu thập thông tin thật. trong khi mình mua hàng bằn g tiền Perfectmoney rồi nó phán là éo hợp lệ rồi block acc :p mất luôn $4.9

Scam thời nay đấy các bố ạ bèo vãi chưởng ăn từng xu một, mình làm nhiều bên máy chủ nên trang chủ nó thế nào máy chủ ở đâu mình rõ lắm. Thà nó bán bình thuong cho bị chia ra nhiều cũng éo ai thènm nói gì , chơi cái trò thu thập thông tin để nó cashout lại thẻ hặoc paypal của mình thì vkl ra. Khổ lắm có cái thẻ ảo MB bank còn chưa đủ $1 mà cứ 3 4 ngày nó đem ra cào lại làm VT gửi sms suốt.

Làm bên chuyên môn nên mấy cái trò này mình tởm lợm hơn các bạn rất nhiều, bán hosting bằng cách chia nhỏ máy chủ ra cũng là một cái nghề đấy nhưng chơi kiểu mặt dày quá thì *** ai mà ưa được. Như qua giờ vps free dùng thử quá trời là do có anh lớn free nhé, vớ vét đem về bán đc thì bán ko bán đc thì free hoặc selll $0.9 để hack một ai đó. DM càng ngày càng thấy vãi ra vps $0.9 cấu hình mạnh như con bò, tỉnh lại thì nó tuổi tôm gì free dc như mấy anh lớn, SCAM SCAM SCAM

Hacker ở đâu ra hacker ở đó chứ đâu cũng khá lâu rồi thời cáci thời dùng ControlPanel.Locked đóng mở sever để lấy quyền quy cập xin thưa mấy bác là hồi đó trên mạng truy quét sạch ko còn 1 móng nhé sex siếc hoàng ttuỳ linh cũng đi luôn. cứ 1 bé tầm 7 8 cuốn, hình như ra trại cả đám hay sao. Đừng tưởng ăn ít hoặc chơi kiểu nửa thật nửa giả thì trôi nhé toàn người VN cả ip dò ra tới xã luôn, đã gà còn chơi liều cộng thêm lì.

Ngoài đường đâm chém mình mặc kệ, còn hàng ngày mở máy lên các bác còn đc xem phim chat chít, mình thì đập vào mắt toàn chiêu trò gian manh, mình éo phiền đâu chỉ thấy chối mắt vãi nồi ra. Loại công ty máy chủ gì mà đi xài whcsm nuller hả ? loại công ty gì đem hàng free của người ra về bán lại $0.9 ....BÈO VỪA THÔI CHỨ

Announcements

Forum statistics

Threads
418,596
170,689
Latest member
math34
Back
Top Bottom