SCAM scam VCB 0801000277372 Nguyen Van Tuan

đọc được ở trên xem.vn vui vui gửi các bác xả stress

Đầu tiên, topic mình đăng sell 500 AMZ, bạn này lại đi hỏi mình gd ppus. Mình đã nói là mình rao amz ko sell ppus (xem hình đính kèm), từ việc này đã chứng tỏ bạn này đã biết nick skype mình là "loadthing"

Nhưng tại sao mấy giờ đồng hồ sau, bạn này lại đi gd ppus với thằng nick scam skype mình???

Attachments

• phuongbridalvn_1 - 2.png
    phuongbridalvn_1 - 2.png
    27.3 KB · Views: 186
    30.5 KB · Views: 187
lại thêm tết ấm chăng ? :D

Mình đã gỡi đơn tố cáo rồi, ngày mai thứ 2 mình ra Bank với C.A và điều tra IP số tiền nó chuyển đi
lại là sóng to gió lớn nhể.hóng xem mấy chú áo xanh làm việc..:D mà cũng lạ nhể theo ngu ý của em thì những vụ scam abc 80% có liên quan đến người đóng bảo hiểm,ngu ý nghĩ của em là vậy mí bác có ném gạch em nhận sự thật thì mích lòng thôi

Sau khi mình và @eloading teamview xem log chat , sao kê bank bên @phuongmt125 để giải quyết các điểm nghi vấn xác nhận @phuongmt125 bị scam 53,700,000
Theo rule forum @eloading phải đền 100% vì xác nhận không rõ ràng .
@phuongmt125@eloading đã thỏa thuận sẽ bồi thường 20.000.000 .
Qua đây các chủ dịch vụ xem phải có trách nhiệm với các xác nhận của mình để tránh xảy ra thêm những việc như này .

Xin cảm ơn và chúc anh em Forum bước sang năm mới nhiều Sức Khỏe và Vạn Sư Như Ý :)

dăm ba chục chịu vì xác nhận :D

Mình check stk nó trên GG thấy nó bị báo scam lâu r mà, chủ thớt ẩu quá. Mấy chục triệu mà nhẹ tựa lông hồng.

ấm mỗi thằng scam :D

Tết này ăn to cmnl - scammer said

Eloading đã verified có bảo hiểm ? Đã k đọc chỉ thấy title xong vô spam
ồ man , đương nhiên Eloading có bảo hiểm rồi , vấn đề là stk vcb không phải của Eloading kìa, mình giao dịch lúc nào stk cũng phải giống trên forum mới ck.

ồ man , đương nhiên Eloading có bảo hiểm rồi , vấn đề là stk vcb không phải của Eloading kìa, mình giao dịch lúc nào stk cũng phải giống trên forum mới ck.
đâu phải ai cũng post stk trên 4rum đâu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,787
Latest member
ngovanhungload

Most viewed of week

Most viewed of week

Back