• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Scam By Gugubux

gugubux

Banned
Reactions
359
MR
0.000
Các bác ợ gugubux tuyên bố chủ quyền scam ở mmo rùi nhá . ai buôn cam bán quýt thì tránh chỗ khác cho tớ làm ăn nhá

Và để cam thêm chất lượng đồng thời thuê thêm người trồng cam . tớ xin hoàn lại lương trong đợt vừa qua để các bạn tiếp tục vun đắp vườn cam tớ tươi tốt và ngon hơn

Yêu cầu reply đầy đủ thông tin sau . Mọi reply ko chuẩn và thêm bớt sẽ bái bai trực tiếp nhé

- Tên của bạn
- Số tiền đã bị refund
- ngày giờ nhận $ bị refun
- Tài khoản paypal của bạn

Tất cả thông tin phải gửi trực tiếp vào inbox của gugubux . ko sử lý tại topic này nhé , ko cần chụp ảnh nhìn đau mắt mà ko đc cái gì

Thanks all cả nhà đã tin tưởng và cùng vun trồng vườn cam với gugubux sau hơn 60h mà vẫn chả thấy ai hỏi han gì

Vì paypal vẫn chưa gỡ xong nên gugubux sẽ pay cho một số bạn trước và hoàn thành paid cho các bạn còn lại trong vòng 24h tiếp theo

m0ns00n

Hero
Reactions
246
MR
0.008
Chat with me via Skype
gù ơi gù , tớ êu gù nớm , cam gù mắn , mà lại mắn như heo , tớ êu gù tớ biết gù vui , khi có cam rầu tớ biết gù share :"> =))

hiep9x

Newbie
Reactions
24
MR
0.000
tớ trúng thưởng 5$ bên event tpbux mà gugu chưa sent tiền cho tớ, tớ đã sent PP vào inbox của gugu bên trieuphu rồi gugu xem lại sent tiền cho tớ đi nào

Move vào Report Scam cho nó đúng chủ đề :-s

ác ....tớ có scam đâu mà cho vô đây . chán mod này quá

Hiện pp khác của tớ lại bị limit . chả hiểu paypal làm ăn kiểu gì chán thế ko biết

Các bạn dưới 5$ cập nhật tớ cả tài khoản ap nhé , nếu từ giờ đến tối pp ko gỡ đc tớ pay cho các bạn qua ap . còn các bạn 5$ trở lên cố gắng chờ đợi 1 chút nhé

tội pác gugubux quá nhỉ,vừa phải ra sức lên tiếng khẳng định uy tín của mình vừa phải cong lưng ra gỡ limit của paypal...hajzzz...thấy cũng tội :binhsua58:

Mod nhìn cái tiêu đề nên nhầm =)) , a có lập thông báo bên Tp ko? dạo này vào trang trieuphu khó quá gugu ạ

bên đó vps chặn nhiều quá ...chống dos nên hơi khó vào chút ...đang chỉnh lại cậu

yêu cầu mấy xếp mod mang cái chủ đề này về đúng nơi quy định

Reactions
529
MR
0.442
đã nhận được tiền refun của gugu :

Thanks !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,787