SAU 1 HỒI XIN TUT :))

hungzany

Banned
Reactions
93
MR
0.000
EM CÓ THẤY PRO NÀY ĐỂ LÀ SHARE 1 SỐ TUT
MÚN PM HỎI XEM CÓ GÌ HAY HỌC HỎI
VÀ NHẬN ĐC THẾ NÀY Ạ
GIỜ E MỚI BIT SHARE TUT PHẢI YÊU CẦU CAO THẾ

tomchris998

Banned
Reactions
917
MR
0.000
Troll nhau ak, biết giả gà rồi mà :p:p:p

Nếu tìm người để lừa thì nhầm người rồi nhé. Một ngày có bao nhiêu người như cậu tớ đâu có sợ gì đâu. Lên 4rum vào chém bình luận ghê lắm mà. Cuối cùng giả gà ak, còn khuya mới lừa được mình nhé cậu

monkey247

Banned
Reactions
1,477
MR
0.000
Chat with me via Skype
chơi YTB thì phải hiểu chả ai lại pub channel mình cho ng khác biết cả, share tut mà đoài xem channel thì ko ổn

Share cũng tùy người nhé, có đảm bảo là cậu cần thật sự hay lại đem đi bán lại :p:p:p
làm sao cậu biết ai cần thật sự ai ko cần ? ai send channel bạn xem thì cần thật sự sao ?
đã nói là share tut thì đừng đk nhìu quá bạn ah, bạn lại yêu cầu cái nhạy cảm nữa

làm sao cậu biết ai cần thật sự ai ko cần ? ai send channel bạn xem thì cần thật sự sao ?
đã nói là share tut thì đừng đk nhìu quá bạn ah, bạn lại yêu cầu cái nhạy cảm nữa
Bạn nói cũng đúng, tất nhiên cẩn thận khi share kênh cho người khac là tốt nhưng mình chưa bao giờ được ng ta cho xem kênh rồi mình lại thực sự chơi xấu họ cả. Nếu họ thực sự muốn học hỏi thì chuyện đó cũng đâu gì khó, sau khi mình nói xem báo cáo thì cậu ta lặn mất tiêu và lên đây để dìm hàng. Vớ vẩn thật!

YouAndIVN

Hero
Verified
Trusted 3
Reactions
1,789
MR
2.688
$740.00
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
muốn share thì share , ko xin đc thì thôi

Kinh nghiệm của em là éo tin mấy cái tut trong forum này, toàn tut gì đâu. Trước giờ xin cả chục TUT mà toàn là RÁC ko :)

muốn share thì share , ko xin đc thì thôi

Kinh nghiệm của em là éo tin mấy cái tut trong forum này, toàn tut gì đâu. Trước giờ xin cả chục TUT mà toàn là RÁC ko :)
Bạn nói cũng đúng một phần thôi, có thể bạn dùng không được nhưng với người đang cần hoặc đùn lúc bạn cần đến nó thì nó lại có giá trị với bạn!

badboy10a8

Hero
Reactions
330
MR
0.000
Bạn nói cũng đúng, tất nhiên cẩn thận khi share kênh cho người khac là tốt nhưng mình chưa bao giờ được ng ta cho xem kênh rồi mình lại thực sự chơi xấu họ cả. Nếu họ thực sự muốn học hỏi thì chuyện đó cũng đâu gì khó, sau khi mình nói xem báo cáo thì cậu ta lặn mất tiêu và lên đây để dìm hàng. Vớ vẩn thật!

lòng của bác thì tốt thật, nhưng mình nói đôi khi người khác ko tin và ko thể lấy j chứng minh cho họ tin mình đc. giờ người thì ít, chơi kiểu chó thì nhiều. Bác kia cũng đúng, giữ bí mật cho channel của mình cũng là giữ miếng cơm của mình mà, đâu thể mạo hiểm đc. :p

lòng của bác thì tốt thật, nhưng mình nói đôi khi người khác ko tin và ko thể lấy j chứng minh cho họ tin mình đc. giờ người thì ít, chơi kiểu chó thì nhiều. Bác kia cũng đúng, giữ bí mật cho channel của mình cũng là giữ miếng cơm của mình mà, đâu thể mạo hiểm đc. :p
uhm, sau đó mình nói bạn ấy là cut cái báo cáo cho mình xem. Thực sự thì 10 người tìm đến mình thì 9 người có nhu cầu học hỏi thật sự nên họ share kênh. Share cũng đc ko share cũng đâu có sao mình đâu có ép người ta

cho xin cái tut với cậu :(:(
Ví dụ như bạn xin mình đây, đôi khi mình tìm hiểu ngta ko phải với mục đích xấu mà để tìm hiểu xem khả năng của họ đến đâu, chứ share mấy cái chung chung thì ai cũng share được nhưng quan trọng là share dùng đc hay không

Ví dụ như bạn xin mình đây, đôi khi mình tìm hiểu ngta ko phải với mục đích xấu mà để tìm hiểu xem khả năng của họ đến đâu, chứ share mấy cái chung chung thì ai cũng share được nhưng quan trọng là share dùng đc hay không
mình mới tham gia kiếm tiền với yt,nhưng chưa làm đc gì cả,cậu share tớ tham khảo với:oops::oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,888
176,350
Latest member
e2betvnpro01

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week