Bounty Sapien - Phương tiện truyền thông xã hội thay thế với các tính năng tốt hơn

dangan9a4

Banned
Reactions
0
MR
0.000

Website
Discord

Bắt đầu với Sapien
Sapien là một mạng xã hội riêng, phi tập trung được xây dựng trên blockchain Ethereum. Điều này có nghĩa là một vài điều tách Sapien khỏi các mạng xã hội mà bạn có thể quen thuộc:
Sapien sẽ không thu thập thông tin cá nhân của bạn mà không có sự đồng ý của bạn - chính sách bảo mật (liên kết)
Các nhóm Sapien - chúng tôi gọi họ là Bộ lạc - hoạt động độc lập với nhau bằng các quy tắc riêng của họ
Nền tảng Sapien sườn chạy trên mã thông báo tiện ích SPN, đây là cơ chế chính để thưởng cho những đóng góp chất lượng từ những người dùng Sapien đồng nghiệp của bạn
Thay vì cho đi lượt thích hoặc lượt ủng hộ, bạn có thể thưởng cho các bài đăng và nhận xét bằng các khoản phí, giúp tăng bài đăng / bình luận và được SPN hỗ trợ
Trên Sapien, bạn có thể chia sẻ các loại nội dung khác nhau, từ các cuộc thăm dò và phương tiện truyền thông đến các liên kết và bài viết gốc. Bạn sẽ tìm thấy những người chia sẻ tất cả mọi thứ, vì vậy xin vui lòng chia sẻ bất cứ điều gì bạn muốn, miễn là nó nằm trong hướng dẫn của chúng tôi (liên kết đến chính sách nội dung).
SPAN là gì?
Mã thông báo tiện ích SPN là nền tảng của nền kinh tế mã thông báo Sapien. SPN hiện có thể được sử dụng để mua các khoản phí bổ sung để thưởng và tăng các bài đăng và nhận xét bạn thích trên nền tảng Sapien. Người dùng có thể kiếm SPN bằng cách đóng góp nội dung chất lượng cho Bộ tộc của họ và nhận các khoản phí từ người dùng Sapien đồng nghiệp của họ.

Phí là gì?

Phí là một yếu tố cốt lõi của trải nghiệm nền tảng Sapien. Không giống như 'like' hay 'heart' trên các nền tảng truyền thông xã hội khác, các khoản phí mang trọng lượng lớn hơn rất nhiều. Về cơ bản với các khoản phí:

bạn có thể cung cấp các bài đăng và nhận xét mà bạn thích hoặc thích 'Phí', giúp tăng sự hiện diện của các bài đăng và nhận xét đó trên nền tảng Sapien.

Đưa ra các khoản phí cung cấp cho người tạo nội dung mà bạn đã tính phí với 100 SPN được đặt làm phần thưởng cho mỗi khoản phí nhận được (trừ phí nền tảng áp dụng) trong vòng 24 giờ.
Các khoản phí bạn nhận được cho nội dung của mình từ những người dùng khác sẽ cung cấp cho bạn 100 SPN được đặt làm phần thưởng cho mỗi khoản phí bạn đã nhận được (trừ phí nền tảng áp dụng) trong vòng 24 giờ.
Các khoản phí bạn nhận được cho nội dung của mình từ những người dùng khác sẽ cung cấp cho bạn 100 SPN được đặt làm phần thưởng cho mỗi khoản phí bạn đã nhận được (trừ phí nền tảng áp dụng) trong vòng 24 giờ.

Staking và xếp hạng staking

staking SPN mang lại lợi ích cho Sapien vì nó cho thấy một dấu hiệu mạnh mẽ về cam kết của cộng đồng đối với tầm nhìn và sứ mệnh và nó nói lên sự mạnh mẽ của nền kinh tế mã thông báo Sapien

staking à một quá trình bạn khóa mã thông báo tiện ích SPN của mình trong hệ sinh thái Sapien, giúp giảm phí Sạc và Thưởng từ nền tảng Sapien dựa trên Xếp hạng Cổ phần của bạn. Các khoản phí này là cách Sapien thu thập doanh thu, trái ngược với việc bán quảng cáo được nhắm mục tiêu và chúng tôi thưởng cho việc đặt cược bằng cách hạ thấp các khoản phí này vì đó là dấu hiệu của cam kết của bạn đối với hệ sinh thái Sapien và là một chỉ số cho thấy chúng tôi sẽ cần xử lý ít giao dịch hơn trong tương lai.

Để đặt cược SPN, nhấp vào ‘Ví tiền ở góc trên bên phải và sau đó nhấp vào tiêu đề‘ SPN. Tại đây, bạn cũng có thể thấy bạn có bao nhiêu SPN trong ví của mình, cả tiền cược và tiền cược. Để đặt cược SPN, hãy nhập số tiền bạn muốn khóa, sau đó nhấp vào ‘Đặt cược SPN và xử lý giao dịch qua ví của bạn. SPN mà bạn đặt cược sẽ được rút ra từ SPN chưa được đặt trong ví của bạn.
KyberSwap Widget

Nhờ sự hợp tác của chúng tôi với Kyber Network, người dùng Sapien có thể trao đổi liên tục SPN lấy ETH hoặc mã thông báo ERC20 được hỗ trợ khác mà không cần rời khỏi nền tảng. Để sử dụng tiện ích KyberSwap, nhấp vào ‘Ví tiền ở góc trên bên phải'.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,475
Latest member
game33win

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom