Waiting for Answer saolamiu + MOD gmb409 - Scam, Lợi dụng chức quyền gây hậu quả nghiêm trọng

Status
Not open for further replies.
@vo-_-danh cùng teamview cho nó công bằng nhé! @saolamiu@gmb409 cho mình thời gian cụ thể để teamview, xem toàn bộ log chat, account paypal bị limit!

@vo-_-danh cùng teamview cho nó công bằng nhé! @saolamiu@gmb409 cho mình thời gian cụ thể để teamview, xem toàn bộ log chat, account paypal bị limit!
Chuẩn Lê Duẩn. Proof thì PHOTOSHOP, DEL được chứ teamviwer thì :rolleyes:

bạn @gmb409 vui lòng up full log chat từ lúc bắt đầu làm site với admin ko che chắn gì hết, cũng không phải trích từng đoạn rời rạc như vừa rồi. Bây giờ ai cũng biết thằng admin là ai rồi ko cần phải giữ cái lời hứa ghê tởm nào đó.
chưa nói jì vê vụ việc, chứ bác nói lời hứa B gê tởm, thì nói thật là B chẳng cần tôn trọng bác OK. B chịu tới đây là đủ rồi

B cần cái điều kiện ở đây, vì còn nhìu thông tin cá nhân không tiện show, cho nên chỉ 1 mình bác dc team, và team xong thì chứng thực có đúng hay không ( nghĩa là tất cả ở trên không wa chính sửa ) không đc tiết lộ jì thêm

chưa nói jì vê vụ việc, chứ bác nói lời hứa B gê tởm, thì nói thật là B chẳng cần tôn trọng bác OK. B chịu tới đây là đủ rồi

B cần cái điều kiện ở đây, vì còn nhìu thông tin cá nhân không tiện show, cho nên chỉ 1 mình bác dc team, và team xong thì chứng thực có đúng hay không ( nghĩa là tất cả ở trên không wa chính sửa ) không đc tiết lộ jì thêm
Ông này vòng vo chối tội rồi.

smod teamview kiểm tra xác thực mà nói B chối tội :v like like =))
Sao không cho Vo Danh team cùng, thấy mấy điểm bạn Vo Danh hỏi cần trả lời mà toàn vòng vo đâu đâu. Vào thẳng vấn đề đi!

OK. Cũng hợp lý nhưng 1 MOD là không đủ, muốn khách quan nhất phải teamview từ 2 MOD, đơn giản vì MOD chỉ nắm được thông tin mà không trải qua (chi tiết). Đối tượng thích hợp nhất là bác vo_danh bị loại ( vì thông tin cá nhân). Yêu cầu check history đầy đủ nội dung, ngày tháng năm và các thông tin cặn kẽ trên từng mục của đầu TOPIC. Như thế là phù hợp và dễ có quyết định chính xác.
Hi vọng bác B không thấy phiền toái về yêu cầu trên ......!
Riêng Bác nếu bác vô can thì tôi sẽ xin lỗi bác công khai tuy nhiên bác cũng không thể phủ nhận trách nhiệm khi bác nói " không quan tâm" mà lại PR rất hoành tráng.
Xin hết .

Sao không cho Vo Danh team cùng, thấy mấy điểm bạn Vo Danh hỏi cần trả lời mà toàn vòng vo đâu đâu. Vào thẳng vấn đề đi!
xem hết comment ở topic này chưa thím ?
nhìu thông tin không thể show, chỉ show cái cần cho việc này là đủ rồi, smod teamviewer còn không tin à

OK. Cũng hợp lý nhưng 1 MOD là không đủ, muốn khách quan nhất phải teamview từ 2 MOD, đơn giản vì MOD chỉ nắm được thông tin mà không trải qua.
chậc
chậc thế thì 2 smod, những người trên quyền hạn B để đảm bảo ngoài thông tin cần thiết ra, những thông tin khác ko được tiết lộ

xem hết comment ở topic này chưa thím ?

nhìu thông tin không thể show, chỉ show cái cần cho việc này là đủ rồi, smod teamviewer còn không tin à
Đồng ý cho smod teamview. Mình cũng rất tin tưởng @legialoc vì SMOD này ko có làm ăn gì trên mmo4me cả. Tuy nhiên bạn cũng nên show full log chat lên. Chỉ bôi đen những thông tin cá nhân ko thể show của bạn. Cho mọi người dễ kiểm chứng.

Đồng ý cho smod teamview. Mình cũng rất tin tưởng @legialoc vì SMOD này ko có làm ăn gì trên mmo4me cả. Tuy nhiên bạn cũng nên show full log chat lên. Chỉ bôi đen những thông tin cá nhân ko thể show của bạn. Cho mọi người dễ kiểm chứng.
full log là từ đâu tới đâu, B đang lục lại hơn 7200 mess cũ từ lúc B và saolamiu thảo luận build web để chứng minh B ko quyền jì trong trang web cả, chỉ góp ý build site ... done

Smod sẽ check thông tin này, còn về proof bán site thì team bên máy saolamiu chứ

em định bỏ qua không nói tiếp nhưng khi đọc câu này không chịu được
Bác là mod bên bõ PTC, vậy @gmb409 đã nghe gì về vụ SCRclix chưa, vậy mà bác còn phán như vậy thì em chịu
saolamiu cũng theo B 1 thời gian dài ở box PTC, tin người wá cũng không tốt à :vVấn đề này không thể giải thích kiểu như vì sao B lại tin người :v
Em không đồng tình với câu cuối của bác

em định bỏ qua không nói tiếp nhưng khi đọc câu này không chịu được
saolamiu cũng theo B 1 thời gian dài ở box PTC, tin người wá cũng không tốt à :vVấn đề này không thể giải thích kiểu như vì sao B lại tin người :v
Em không đồng tình với câu cuối của bác
B có trốn đâu mà xem chừng bức xúc gê, B sẽ làm miễn sao hợp tình hợp lý là được, có gì không hài lòng post lên chứ, B không biết câu cuối ở đây là câu nào
----- bổ sung mess
Thì đúng là zậy mà, B tin bác saolamiu, tin bác phát triển site PTC tầm cỡ, và h ko tin là bác ý đã bán site =)) .. còn bắt B giải thích vì sao lại tin giống hỏi sao bác tại sao lại iu vk bác thôi, nhìu khi nó không có câu trả lời

Last edited:

nếu nó liên quan đến vụ án thì phải đc public hết . Ko lẽ có đoạn chat thỏa thuận ăn chia cũng ko đc public vì ...B ko cho phép?

Đề nghị cho bên liên quan cùng teamview (lí do: Vì chỉ có họ mới có thể nhìn rõ ràng vấn đề nhất, đôi khi MOD ko thể hiểu đc tất cả)

nếu nó liên quan đến vụ án thì phải đc public hết . Ko lẽ có đoạn chat thỏa thuận ăn chia cũng ko đc public vì ...B ko cho phép?

Đề nghị cho bên liên quan cùng teamview (lí do: Vì chỉ có họ mới có thể nhìn rõ ràng vấn đề nhất, đôi khi MOD ko thể hiểu đc tất cả)
Smod không có "yếu" đến thế nên bác không phải lo, nếu có 1 đoạn nào chứng tỏ B có liên wan tới vụ Scam site ( như chia tiền hay lợi nhuận jì đó ) ... smod có thể public thông tin này

GIẢ SỬ ... B có ăn chia wa điện thoại, or wa phương tiện liên lạc khác thì teamview cũng ko biết được đâu, B đưa ra tất cả bằng chứng, chứng tỏ B ko dính tới website kể từ khi nó build xong là đủ hiểu rồi, ko wan tâm tới nó phát triển thế nào đồng nghĩa với B ko wan tâm lợi nhuận của site, bác hểu đc chỗ này không thế ?

full log là từ đâu tới đâu, B đang lục lại hơn 7200 mess cũ từ lúc B và saolamiu thảo luận build web để chứng minh B ko quyền jì trong trang web cả, chỉ góp ý build site ... done

Smod sẽ check thông tin này, còn về proof bán site thì team bên máy saolamiu chứ
Bạn có thời gian thống kê được có hơn 7200 mess thì thời gian đó có lẽ chụp xong log chat và up lên rồi.

Bạn có thời gian thống kê được có hơn 7200 mess thì thời gian đó có lẽ chụp xong log chat và up lên rồi.
Ngủ thôi Bác. Nếu B trả lời thẳng vào vấn đề thì đã xong cũng không đến mức như thế này. Chờ kết quả cuối cùng thôi :)

mess fb nó hiện còn bao nhiu mess cũ mà ... ai rảnh mà xem hết 7200 mess, B "tua" tới phần mess tháng 1 là nội dung B góp ý build site cho ad, khi site xong thì ko nói về site nữa, mà nói về cuộc sống cá nhân khá nhìu

Nếu như B là một phần hay ad của site, hoặc được chia hoa hồng từ site thì phải có một số cái cần wan tâm, ví dụ tổng deposit , lợi nhuận, memb cash bao nhiu ..... để có thể chia lợi nhuận chứ phải không, và 1 vài thông tin như IP đăng nhập máy chủ, hoặc admincp của site

Nếu đoạn líst chat không có những thông tin này, tức là B không wan tâm tới site sau khi build xong và không có lợi nhuận hay jì ở đây, ai còn có góp ý jì trước khi teamview ko, khoanh vùng để smod check

B cần câu trả lời sớm, mai B đi học nữa, B onl từ hôm wa tới h cho vụ này rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,580
170,674
Latest member
dinhkarate
Back
Top Bottom