Report Sao thread của mình bị xóa ?

Status
Not open for further replies.

mkcvnvn

Senior
Reactions
907
MR
0.000
Insuree Balance
0
Thread của mình bị mod truongtn7187 xóa với lý do

mkcvnvn,

Your message (mkcvnvn) contains inappropriate advertising or spam. This does not follow our rules. Your message may have been removed or altered.

Your account's access may be limited based on these actions. Please keep this in mind when posting or using our site.

Your message (mkcvnvn) contains inappropriate advertising or spam

Bài của mình quảng cáo và spam lúc nào ?

Mod hay Admin cho mình xin link luật với ???

Thanks

:p. Mình mua hàng fake, không phải hàng real. Trong khi bro này chơi nguyên cái thread to vkl từ 22/04/2017, nghĩa là hơn 1 năm trước mà chả thấy mod hay admin xoá bài :p

https://mmo4me.com/threads/dich-vu-scan-document-id-invoice-bill-ssn-proof-address.334356/

Chắc có sự nhầm lẫn ???
cam mua ban.jpg

Upvote 0
Upvote 0
Ông mod này kỳ ghê, đã nhận sai rồi thì restore bài viết cho mình đi, sao cứ để mình phải chờ lâu vậy ?

Mình yêu cầu MOD phải restore bài của mình vì đã xóa bài sai, làm ăn phải có trách nhiệm chứ
cam mua ban 3.jpg

cam mua ban 4.jpg

Upvote 0
Mình đã nói rỏ với bạn ,

Thứ 1 : Trong topic của bạn không nêu bạn mua hàng nào ??
Thứ 2 : Bạn có thể inbox link mà bạn đã cung cấp để mua hàng không cần phải mở lại topic ?
Thứ 3 : Bạn nói mình xóa bài của bạn không lý do vậy mình với bạn nói chuyện về vấn đề gì ???
Thứ 4 : Bạn nên edit hình avata tránh nhầm lẫn cho các new member là bạn đang làm trung gian !

Hello anh em

Ai có PASSPORT ÚC đã xài rồi, mình cần mua :p.

PM mình nha.

Thanks

===> bài của bạn đăng là đây ! Vậy cho mình hỏi có vi phạm rule khi đọc bài viết của bạn về việc mua bán thông tin cá nhân hay không ?

Upvote 0
Mình đã nói rỏ với bạn ,

Thứ 2 : Bạn có thể inbox link mà bạn đã cung cấp để mua hàng không cần phải mở lại topic ?
Thứ 3 : Bạn nói mình xóa bài của bạn không lý do vậy mình với bạn nói chuyện về vấn đề gì ???

===> bài của bạn đăng là đây ! Vậy cho mình hỏi có vi phạm rule khi đọc bài viết của bạn về việc mua bán thông tin cá nhân hay không ?

Thứ 1: Mình nói rõ mình cần mua PASSPORT ÚC SCANNED
Thứ 2: Mình đã contact với mấy supplier rồi, có bạn có, có bạn ko, có ông có mà đòi giá trên trời, mình ko được phép tạo thread ?
Thứ 3: Bạn xóa bài và cho 1 lý do vớ vẩn

Your message (mkcvnvn) contains inappropriate advertising or spam

Bài của mình quảng cáo và spam lúc nào ?

Upvote 0
Mình đã nói rỏ với bạn ,

Thứ 4 : Bạn nên edit hình avata tránh nhầm lẫn cho các new member là bạn đang làm trung gian !

Bạn có biết tiếng Anh ko thế ?

Trong cảnh báo, bạn ghi bài của mình vi phạm quảng cáo và spam. Mình mới thắc mắc, sau đấy bạn có nói do mình mua thông tin cá nhân. Mình nói mình chỉ mua hàng fake, ko phải hàng real, hàng đã xài rồi. OK ?

Do bạn xóa bài của mình nên mình ko thể nhớ chính xác bài đã đăng, do vậy trong PM của mình, mình đã nói là hãy khôi phục bài của mình, và mình sẽ edit những đoạn ko phù hợp. OK ?

Upvote 0
Bạn có biết tiếng Anh ko thế ?

Trong cảnh báo, bạn ghi bài của mình vi phạm quảng cáo và spam. Mình mới thắc mắc, sau đấy bạn có nói do mình mua thông tin cá nhân. Mình nói mình chỉ mua hàng fake, ko phải hàng real, hàng đã xài rồi. OK ?

Do bạn xóa bài của mình nên mình ko thể nhớ chính xác bài đã đăng, do vậy trong PM của mình, mình đã nói là hãy khôi phục bài của mình, và mình sẽ edit những đoạn ko phù hợp. OK ?
Bạn thông cảm đó chỉ là cảnh cáo point chứ ko liên quan gì đến lỗi của bạn !

Đây là thông tin bài viết của bạn : Từ nào bạn đang nói về mua hàng fake ?

===> Nếu bạn chấp nhận đúng lỗi vi phạm mình sẽ nâng mức phạt của bạn lên !

Attachments

122.1 KB · Views: 142
Upvote 0
Upvote 0
Mình đã nói rỏ với bạn ,

Thứ 4 : Bạn chưa đủ tuổi để yêu cầu mình thay đổi avatar, đây là quyền tự do cá nhân :). Về độ uy tín thì mình ko dám nhận số 1, nhưng chưa ai ở cái 4rum này bị mình scam cả :). CHƯA BAO GIỜ

Upvote 0
Thứ 4 : Bạn chưa đủ tuổi để yêu cầu mình thay đổi avatar, đây là quyền tự do cá nhân :). Về độ uy tín thì mình ko dám nhận số 1, nhưng chưa ai ở cái 4rum này bị mình scam cả :). CHƯA BAO GIỜ
Mấy cái trên mình ko ý kiến . Nhưng câu chưa bao giờ nghe hơi ngứa bạn ơi . Chưa bao giờ ko có nghĩa là không bao giờ . Bạn ko đóng bảo hiểm ko làm trung gian ở mmo4 nên việc yêu cầu bạn đổi avatar là hoàn toàn hợp lý , ko có gì là sai cả . Mình đề nghị mod baned vĩnh viền bác này nếu ko đổi avatar

Upvote 0
Mấy cái trên mình ko ý kiến . Nhưng câu chưa bao giờ nghe hơi ngứa bạn ơi . Chưa bao giờ ko có nghĩa là không bao giờ . Bạn ko đóng bảo hiểm ko làm trung gian ở mmo4 nên việc yêu cầu bạn đổi avatar là hoàn toàn hợp lý , ko có gì là sai cả . Mình đề nghị mod baned vĩnh viền bác này nếu ko đổi avatar

Bạn biết cái gì mà nói ?. Trước tôi có đóng bảo hiểm đầy đủ ở 4rum, mà SHIN nói ko cho dùng VND nữa, nên đã refund lại cho tôi. Hỏi đã ai bị tôi scam chưa ?. Còn avatar là của tôi, miễn ko vi phạm thuần phong mỹ tục thì việc gì phải đổi.

MOD này kém, ko tranh luận được rồi đòi ban nick linh tinh. TÔI ĐÃ EMAIL CHO BQT (SHIN) ĐỂ SHIN GIẢI QUYẾT .

Ông MOD này hình như ko hiểu, ông đang đại diện là ban quản trị của 4rum, giống như là chính quyền ở ngoài đời. Tôi là member tức là người dân. Vì vậy, nếu ông muốn phạt tôi, ông phải là người chứng minh tôi đang làm sai chứ ko phải tôi đi chứng minh là tôi làm đúng. Tôi yêu cầu ông chứng minh là tôi đang mua thông tin cá nhân là hàng thật, điều luật mà ko 1 4rum nào chấp nhận. Ông đừng cố cãi cùn với tôi ở đây.

Upvote 0
Bạn biết cái gì mà nói ?. Trước tôi có đóng bảo hiểm đầy đủ ở 4rum, mà SHIN nói ko cho dùng VND nữa, nên đã refund lại cho tôi. Hỏi đã ai bị tôi scam chưa ?. Còn avatar là của tôi, miễn ko vi phạm thuần phong mỹ tục thì việc gì phải đổi.

MOD này kém, ko tranh luận được rồi đòi ban nick linh tinh. TÔI ĐÃ EMAIL CHO BQT (SHIN) ĐỂ SHIN GIẢI QUYẾT .

Ông MOD này hình như ko hiểu, ông đang đại diện là ban quản trị của 4rum, giống như là chính quyền ở ngoài đời. Tôi là member tức là người dân. Vì vậy, nếu ông muốn phạt tôi, ông phải là người chứng minh tôi đang làm sai chứ ko phải tôi đi chứng minh là tôi làm đúng. Tôi yêu cầu ông chứng minh là tôi đang mua thông tin cá nhân là hàng thật, điều luật mà ko 1 4rum nào chấp nhận. Ông đừng cố cãi cùn với tôi ở đây.
Lại còn cãi cùn
1 . Hết bảo hiểm auto dừng dịch vụ tại forum , treo avatar = quảng cáo site trá hính , dễ gây nhầm lẫn vs newbie . Còn vụ mua hàng thì nói thẳng đã ăn cắp còn la làng
2 .Mua hàng ko có hậu tố FAKE đằng sau tức auto mua hàng thật => sai luật forum => xóa bài . Chứng minh làm cmgn , thấy ai ra chợ đến hàng thịt kêu bán cho tôi miếng thịt lợn thật bao giờ chưa

Upvote 0
Việc lạm quyền như bạn MOD ở trên là rất nguy hiểm, vì nó sẽ triệt tiêu những tiếng nói đối lập, khi ko còn sự phản biện thì lấy đâu ra sự phát triển, sự sáng tạo ?.

VD cụ thể ở đây, bạn MOD ko chứng minh được việc mình đang mua thông tin cá nhân là hàng thật hay hàng fake, 2 bên đang tranh luận thì bạn sử dụng quyền làm MOD để ban nick mình 7 ngày, bạn muốn chứng tỏ gì ở đây ?. Bạn chẳng chứng minh được gì, trái lại điều này khiến hình ảnh của bạn trong mắt member là 1 MOD yếu đuối, ko có kiến thức dẫn đến ko có khả năng tranh luận :), chỉ biết dùng quyền lực để ban nick người khác.

Bạn ban nick mình, ok thôi, mình đợi 7 ngày, :), mình nghĩ ở diễn đàn sẽ có những MOD khác hay SHIN công tâm để xử lý vụ này.

Upvote 0
Lại còn cãi cùn
1 . Hết bảo hiểm auto dừng dịch vụ tại forum , treo avatar = quảng cáo site trá hính , dễ gây nhầm lẫn vs newbie . Còn vụ mua hàng thì nói thẳng đã ăn cắp còn la làng
2 .Mua hàng ko có hậu tố FAKE đằng sau tức auto mua hàng thật => sai luật forum => xóa bài . Chứng minh làm cmgn , thấy ai ra chợ đến hàng thịt kêu bán cho tôi miếng thịt lợn thật bao giờ chưa

1. Ông vào lại cái website xem nó còn hoạt động không ? Tôi đã ko gia hạn rồi, vì ít người dùng, vì vậy tôi scam thế nào được ?
2. Ông MOD phải có nghĩa vụ chứng minh tôi muốn mua hàng thật, tức là tôi phải có từ real.

:)) =))

Upvote 0
1. Ông vào lại cái website xem nó còn hoạt động không ? Tôi đã ko gia hạn rồi, vì ít người dùng, vì vậy tôi scam thế nào được ?
2. Ông MOD phải có nghĩa vụ chứng minh tôi muốn mua hàng thật, tức là tôi phải có từ real.

:)) =))
1 . Hoạt động hay ko ko cần biết , lừa hay ko lừa ko cần biết . Treo avatar quảng cáo site trung gian khi ko hề làm dịch vụ tại forum => quảng cáo trá hình => auto ban ko quan tâm lý do .
2. Có biết đọc ko ? . Đi mua hàng mà ko ghi chữ FAKE đằng sau tức là mua hàng thật . Chứng minh cái cmgn ? đầu óc Có vấn đề ah
Tôi thấy hoàn toàn ủng hộ hành động của MOD . Xét về tình về lý đều phù hợp với nội quy forum

Upvote 0
1 . Hoạt động hay ko ko cần biết , lừa hay ko lừa ko cần biết . Treo avatar quảng cáo site trung gian khi ko hề làm dịch vụ tại forum => quảng cáo trá hình => auto ban ko quan tâm lý do .
2. Có biết đọc ko ? . Đi mua hàng mà ko ghi chữ FAKE đằng sau tức là mua hàng thật . Chứng minh cái cmgn ? đầu óc Có vấn đề ah
Tôi thấy hoàn toàn ủng hộ hành động của MOD . Xét về tình về lý đều phù hợp với nội quy forum
Mình không thích cãi tay đôi với người đọc mà không hiểu và cứ cho mình là đúng ! Quyền và nghĩa vụ mình làm thì phải làm thôi ! @thaikhanghn có ý kiến gì ko

Upvote 0
Khôn hết phần của người khác, VD như trên của bạn, mua thịt lợn thì cũng có đùi, nạc vai...

Đúng là khôn như lợn :D

Upvote 0
Mình không thích cãi tay đôi với người đọc mà không hiểu và cứ cho mình là đúng ! Quyền và nghĩa vụ mình làm thì phải làm thôi ! @thaikhanghn có ý kiến gì ko

Ông và tôi đang cố chứng minh mỗi người có lý của mình, tuy nhiên ông đang đại diện cho BQT, vì vậy ông phải chứng minh tôi đang vi phạm luật của 4rum :).

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,427
169,772
Latest member
dataanalyticsvsb

Most viewed of week