Sao cái wp-admin của mình lại ko có dòng plugin nhỉ?

Reactions
44
MR
0.045
Đây các bạn xem. tại sao nó ko có dòng plugin :rolleyes:
với cả mình đăng kí popcash rồi. lấy code quảng cáo rồi. nhưng khi copy đoạn code vào widget thì nó chả hiện gì hết :))
nhân tiện cho mình hỏi cách đặt quảng cáo vào blog wp
có cần phải mua plan của wp ko hả các bạn. vì mình dùng plan free mà :eek:

Dùng lại theme của người khác ah :(
Chắc là nó disabled rồi :D

Thím sử dụng dịch vụ free thì làm gì có plugin, ngoài ra theme còn bị hạn chế nữa.
cũng biết là dùng free se xbị hạn chế. nhưng t chả biết gì về web cả. đang trong quá trình mày mò. sao dám vung tay tiêu tiền bừa bãi được :(

thực ra bác muốn làm web gì. nếu cần plugin chỉ để graber video con heo từ trang ai cũng biết là trang gì . thì ko cần đâu. kiếm ông nào có cái trang như vậy rồi xin ông export data ra. rồi mang về import vào.
-- Đơn giản vì ở wỏrdpress.com nó đa tối ưu tất cả nên nó ko có cho cài plugin

Nếu muốn vọc từ cái cơ bản....thì sài hàng free....sài host free, domain free....chừng nào thấy an tâm rồi hẵn đầu tư cũng được...

với cả mình đăng kí popcash rồi. lấy code quảng cáo rồi. nhưng khi copy đoạn code vào widget thì nó chả hiện gì hết :))
có cần phải mua plan của wp ko hả các bạn. vì mình dùng plan free mà :eek:View attachment 63492
cái này bạn dùng wp free mà. bạn phải mua domain. host. rồi cài wp trên host thì mới full chức năng wp chứ

có cần phải mua plan của wp ko hả các bạn. vì mình dùng plan free mà :eek:View attachment 63492
bạn phải setup site bằng domain + host mới có đủ chức năng nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,366
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week

Most viewed of week

Back