Event SanTienAo.com trao tặng đến 150 BTCE cho bạn nào may mắn

Status
Not open for further replies.

santienao

Hero
Reactions
285
MR
0.312
Insuree Balance
88167|2500
Service Details
1||Exchange|https://mmo4me.com/threads/buy-btc-425-8t-eth-12-1t-usdt-22-85-sell-btc-449-1t-eth-13-1t-usdt-23-65_vcb.289766/|0||0|5
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Chào mọi người,

Hôm nay là đúng 6 tháng website SanTienAo.com chính thức hoạt động tại forum MMO4ME (topic đầu tiên của mình vào ngày 23/03/2015 - https://mmo4me.com/threads/235246/) và số lượng đơn hàng cũng đạt mốc hơn 5000.

Thật sự mà nói, đều này hết sức bất ngờ với nhóm mình, và mình cũng chân thành cảm ơn các bạn đã ủng hộ website trong suốt thời gian qua. Cũng chả biết làm gì hơn, nay mình xin phép mở event nho nhỏ để chia vui và cảm ơn cộng đồng.

Mời các bạn tham gia event bốc thăm của sàn tiển ảo chấm cơm với quà tặng như sau:

- 1 Giải nhất: trị giá 100 BTCE
- 1 Giải nhì: trị giá 50 BTCE

Thể lệ tham dự như sau:

Mỗi người sẽ thu thập 1 hoặc nhiều phiếu theo các cách sau:
1. Comment tại topic này. Điều kiện: nick đăng kí từ 23/8/2015 trở về trước. Mỗi người chỉ được tính 1 phiếu từ comment.
2. Đăng kí tài khoản tại santienao.com rồi thực hiện thành công 1 đơn hàng (mua hoặc bán) với trị giá $20 trở lên. Mỗi order là 1 phiếu
3. Giới thiệu bạn bè (link giới thiệu xem trong Hồ sơ của bạn tại SanTienAo.com). Cứ mỗi order phát ra từ link giới thiệu của bạn bạn được 1 phiếu.

Khi có đủ 500 phiếu mình sẽ tiến hành bốc thăm. Kết quả bốc thăm dựa vào giải đặc biệt của sổ xố miền Bắc của ngày hôm đó. Ai có số phiếu bốc thăm gần nhất với giải đặc biệt sẽ giành giải nhất là 100 BTCE. Ai có số phiếu bốc thăm gần thứ 2 sẽ giành giải nhì là 50 BTCE. Trường hợp 2 phiếu cùng có số gần kết quả nhất, giải thưởng sẽ được chia đều cho 2 người đó. Số phiếu sẽ được gửi cho bạn hàng ngày trước khi xổ số.

Giải thưởng sẽ được công bố và trao thưởng thông qua email đối với các bạn là thành viên tại website SanTienAo.com hoặc inbox trên forum MMO đối với các bạn không phải là thành viên của website SanTienAo.com. BTCE CODE sẽ được gửi trực tiếp đến các bạn.

Thân chào, chúc các bạn may mắn ở event này nha :D

Chúc thớt làm ăn phát đạt !!

khác nào bắt xài dịch vụ này, mà lận 500 mem mới chịu quay tay :D

Xin 1 vé luôn :D

xin 1 phiếu :D

Xin 1 phiếu xem sao ^^

khác nào bắt xài dịch vụ này, mà lận 500 mem mới chịu quay tay :D
À, đâu bắt đâu bạn, nên các bạn chỉ cần comment là được tính rồi mà, nói 500 chứ khoảng 1 tuần là thấy gần đủ rồi, lẹ lắm :D

chủ thớt làm event thông mình nhỉ :D Theo cái ĐK 2 trước giờ ai chưa tham gia thì sẽ vào MUA - rồi BÁN lại liền 20$ thì web lời đc 1$, 500 người web lời 500$ :D. Thôi chúc chủ thớt may mắn em không tham gia

dạo này ảm đạm quá, ké phát. chúc bác phát tài

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,566
170,657
Latest member
fi88kiwi1
Back
Top Bottom