Report Sáng sớm vào đã ăn mít!!!

Các bạn cho tớ hỏi tớ có acc limit sáng nay. Và năm trước có reg 1 acc cũng info đó. Tớ vừa quên login thử acc năm trước mà ko change IP liệu có bị sao ko các bạn?

:D trời lạnh nông dân thiên địa hội vs MMO hội trồng trọt chăn rau thu hoạch nhiều vờ lờ

Mình chỉ có duy nhất 1 acc dùng từ gần 1 năm nay, vẫn chưa ăn mít phát nào, nghe mấy bác bị mà mình cũng run quá >"<

Em chỉ dám vào check mail...ko dám vào paypal luôn..mỗi khi bão về là lại run hết cả người..

mấy cậu này bị sau mình , cũng limit kiểu thế này, đến bây giờ vẫn không hiểu vì sao bị limit vì mình không thấy vi phạm gì rule của nó cả!

nói sai vl, có thể tạo 2 acc 3 acc cùng 1 info nhá:mad:
mình chỉ sử dụng 2 cách đó để dùng 2acc pp/1 info veryy thôi chứ chưa thử như cậu

Các bạn cho tớ hỏi tớ có acc limit sáng nay. Và năm trước có reg 1 acc cũng info đó. Tớ vừa quên login thử acc năm trước mà ko change IP liệu có bị sao ko các bạn? Và 2 acc đều là Prime liệu có verify được cùng 1 thẻ Ngân hàng ko các bạn

With bank cũng bị limit bả bác?? Đùa hay thật đó.. @@
Cái này thật 100%, mình vừa bị hôm kia, with 303$, nó limit luôn,đảo ngược thanh toán, refun lại còn có 282$. Nó định giết VN à

Vâng và như tít sáng sớm vào em đã ăn 1 quả mít rất lớn!!! em nó rất lạnh lùng và chỉ thông báo!!!

Code:
We recently noticed an issue with your account. To see what you can and can't do while your account is limited, go to the Resolution Center.

Why is my account access limited?

Your account access has been limited for the following reason(s):

Dec 28, 2013 : We need a bit more information about some money you recently received or withdrew.

(Your case ID for this reason is )
This limitation cannot be appealed.

chả biết nói làm sao cho hợp đạo thôi thì để anh em cùng chia vui vậy!!! :D
Cũng như cậu, nó gửi mail báo limit lúc 6h sáng nay, trong khi mấy ngày nay ko có gd nào cả mà nó cũng nói "Dec 28, 2013 : We need a bit more information about some money you recently received or withdrew." vào mục "trung tâm giải quyết" thì chẳng có tranh chấp gì cả. bực bội thật nó điên à.
Bác nào chỉ đường gửi ticket gỡ mit với. Thank!

mình cũng vừa bị hôm nay :(

Cái này thật 100%, mình vừa bị hôm kia, with 303$, nó limit luôn,đảo ngược thanh toán, refun lại còn có 282$. Nó định giết VN à

Cậu refun lại có hết limit ko?

may qua thoat may dot bao lien .. PP chi nhan tien tu NET , thanh toan host và domain mua linh tinh vai thu , Khong giao dich va chua bi limit lan nao. SR may ko co unikey ngai cai qua.

vâng topic lập từ 7-8h sáng mà giờ vẫn hot!!! chứng tỏ 1 điều rằng bão này ko hề nhỏ!!! dự là chắc cũng chẳng thua Hải Yến đâu!!! :D

:D cái cảm giác bị xử tử - khộng qua sét xử nó sướng ko :D viết dc tool đó thì nghỉ sell vps luôn, tự thủ dâm luôn :D

mình bị mit 3 acc mà sao chưa bao giờ phải ngỡ mit nhể!!! cứ mit là 180 ngày!!! sướng thế cơ chứ!!! :D

:) 3 hôm nay chưa dám log. chưa thấy mail limit nên cứ ngâm nó khi nào hết hot ta lại vào :)

tình hình là nên đóng cửa chờ bão qua. ai ra đường nên cẩn thận

bác nào gỡ đc thì báo cho anh em mừng nhé :(

same too :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,438
169,778
Latest member
0966203838

Most viewed of week