Sàn TradeFort BONUS 5$ mới xuất xưởng !!

MrGonNT

Senior
Reactions
195
MR
0.074
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Mình mới kiếm đc thêm 1 trang BONUS 5$ Veri giống trang INCONEON mình đã share :D( Veri tài khoản mới nhận đc BONUS từ 3-24h)

Trang này mới kiếm , chưa pay lần nào, các bác tham khảo test dùm ^^

Link đăng ký : Đăng ký ref dùm ít nick nhá :D

Cách đăng ký và VERI tài khoản nhận BONUS như trong hình dưới đây

Đã xong, giờ chỉ cần DOWNLOAD soft về trade thui
Chúc các bác trade mát tay ^^

Last edited by a moderator:
update là thằng này nếu ko đầu tư vào thì pải đạt 1.5lot với rút đc tiền .hix trade 0.01lot thì bao giờ mới rút đc nó :d

Cái rule này mình chưa thật sự hiểu rõ
Vì nó ghi là muốn with đc tiền BONUS về tài khoản thì phải trade 1.5 lot
hay muôn lấy đc 5$ BONUS từ nó về làm của riêng thì phải trade 1.5 lot

Còn thực sự thì tiền lời kiếm đc từ nó ,ko bik có with ngay đc hay ko??? Nên mới nhờ các bác test dùm xem sao

niceday

Hero
Verified
Reactions
1,332
MR
141.016
Điệu kiện trang này dễ hiểu thôi các bạn đăng kí verified xong rồi thì get bonus từ nó cụ thể là 5$. Để rút được số tiền đó thì mình cần trade 1.5 lot trong vòng 10 ngày thôi ! :D Cái này mới chết người mình chả có thời gian hay kể cả có thời gian thì việc đặt 150 lệnh trong vòng 10 ngày đối với mình là không thể :D....Kết luận là lấy về nhìn thôi làm gì cho mệt, nó cho cái bonus như thế này rõ ràng là chỉ luyện tập thôi, bằng chi các cậu lập cái demo mà chơi vừa luyện kĩ năng chứ 10 ngày làm 150 lệnh thì chả khác gì trâu cả :| Nói thế thôi ai thích thì lấy và làm được thì cứ post proof lên để mọi người thán phục kĩ năng của mình ! Mình còn có một site tặng 20$ và cho điều kiện là 2 tuần tức 14 ngày để hoàn thành 1.5lot nhưng mà nghĩ đến cùng muốn vứt cái tài khoản đó luôn :D

Điệu kiện trang này dễ hiểu thôi các bạn đăng kí verified xong rồi thì get bonus từ nó cụ thể là 5$. Để rút được số tiền đó thì mình cần trade 1.5 lot trong vòng 10 ngày thôi ! :D Cái này mới chết người mình chả có thời gian hay kể cả có thời gian thì việc đặt 150 lệnh trong vòng 10 ngày đối với mình là không thể :D....Kết luận là lấy về nhìn thôi làm gì cho mệt, nó cho cái bonus như thế này rõ ràng là chỉ luyện tập thôi, bằng chi các cậu lập cái demo mà chơi vừa luyện kĩ năng chứ 10 ngày làm 150 lệnh thì chả khác gì trâu cả :| Nói thế thôi ai thích thì lấy và làm được thì cứ post proof lên để mọi người thán phục kĩ năng của mình ! Mình còn có một site tặng 20$ và cho điều kiện là 2 tuần tức 14 ngày để hoàn thành 1.5lot nhưng mà nghĩ đến cùng muốn vứt cái tài khoản đó luôn :D
nó nói là get bonus trong vòng 10 ngày sau khi đk ,nếu sau 10 ngày mà ko get bonus sẽ ko đc bonus :d

nó nói là get bonus trong vòng 10 ngày sau khi đk ,nếu sau 10 ngày mà ko get bonus sẽ ko đc bonus :d
UHm đúng rồi ah ! Đọc nhầm vì còn ấn tượng của site kia ....nếu không giới hạn thời gian thì 1.5lot đâu là gì rồi các bạn cũng đạt được thôi chúc mọi người may mắn nhá ;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,781
176,234
Latest member
vuicode

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week