Waiting for Answer Closed !

Status
Not open for further replies.

bachpool

Senior
Reactions
244
MR
0.000
Hi BQT, mình có giao dịch TA31357611E, thực hiện giao dịch này khoảng 3h rưỡi chiều nay, hình như bên dưới.

Đây là hóa đơn chuyển tiền

YkgMX

Đã chuyển tiền qua VCB, ngồi đợi một lúc chưa thấy tiền thì pm bộ phận hỗ trợ, nội dung chat như bên dưới.

Đến giờ gần 6h rưỡi rồi nên mình mới lập thread này

Bạn Admin ở trang này chuyển 10PM giúp mình nhe, không thì chuyển VCB lại cho mình cũng được.

(có 10PM, số tiền không nhiều, nên lập thread này cũng ngại, bạn Admin ở trang này giúp mình rồi BQT close thread nhe)

Last edited:
Có nhiều ng lầm tưởng STA là thuộc mmo4me nhỉ. lên bắt đền BQT @@

Có nhiều ng lầm tưởng STA là thuộc mmo4me nhỉ. lên bắt đền BQT @@

ừ, mình là một trong nhiều ng đó

chẳng phải bắt đền, đâu phải bị scam đâu, giao dịch chậm hơn bình thường thì mình thúc đốc cho nhanh hơn thôi

ừ, mình là một trong nhiều ng đó

chẳng phải bắt đền, đâu phải bị scam đâu, giao dịch chậm hơn bình thường thì mình thúc đốc cho nhanh hơn thôi
bạn k hiểu sao, San Tien Ao chỉ là 1 member trong 4r thôi, bạn giao dịch vs 1 mem trong 4r rồi bạn bảo BQT gửi PM or refund VCB k thấy có gì đó sai sai sao bạn?

bạn k hiểu sao, San Tien Ao chỉ là 1 member trong 4r thôi, bạn giao dịch vs 1 mem trong 4r rồi bạn bảo BQT gửi PM or refund VCB k thấy có gì đó sai sai sao bạn?

ừ, lâu rồi mình không hoạt động trên này, nên kiến thức về quy tắc hoạt động sút giảm khá nhiều, nên lúc làm thế này mình không thấy có gì sai cả.

Vậy cho mình hỏi ở trường hợp này mình nên post ở box nào, mình sẽ move nội dung bài viết qua box đó ngay?

ừ, lâu rồi mình không hoạt động trên này, nên kiến thức về quy tắc hoạt động sút giảm khá nhiều, nên lúc làm thế này mình không thấy có gì sai cả.

Vậy cho mình hỏi ở trường hợp này mình nên post ở box nào, mình sẽ move nội dung bài viết qua box đó ngay?
ngó sơ qua profile thì bạn k những hoạt động mà còn hđ rất đều. nếu đã dùng lý lẽ như vậy thì thôi nhé, thấy post sai thì góp ý thế thôi chứ đây cũng k rảnh

ngó sơ qua profile thì bạn k những hoạt động mà còn hđ rất đều. nếu đã dùng lý lẽ như vậy thì thôi nhé, thấy post sai thì góp ý thế thôi chứ đây cũng k rảnh
ừ, cảm ơn bạn.

2 -3 hôm lại 1 cái, rồi lại xl rồi close rồi lại 2 -3 hôm lại 1 cái, rồi lại xl rồi close 2 -3 hôm lại 1 cái, rồi lại xl rồi close 2 -3 hôm lại 1 cái, rồi lại xl rồi close 2 -3 hôm lại 1 cái, rồi lại xl rồi close :D:D:D

Tôi chưa thấy cái trang trao đổi tiền ảo nào lằng nhằng như cái trang này . Để nó trên baner làm mấy ông newbie thi nhau lao đầu vào . Rip mấy ông nâng bi gà nhà =))

2 -3 hôm lại 1 cái, rồi lại xl rồi close rồi lại 2 -3 hôm lại 1 cái, rồi lại xl rồi close 2 -3 hôm lại 1 cái, rồi lại xl rồi close 2 -3 hôm lại 1 cái, rồi lại xl rồi close 2 -3 hôm lại 1 cái, rồi lại xl rồi close :D:D:D
Tôi chưa thấy cái trang trao đổi tiền ảo nào lằng nhằng như cái trang này . Để nó trên baner làm mấy ông newbie thi nhau lao đầu vào . Rip mấy ông nâng bi gà nhà =))

Ừ, thường mấy vụ này thì lỗi sẽ được cho là do người mua không cẩn thận, phải thế này thế kia thì site mới hoạt động bình thường được =))

Nhưng nhờ vậy mà mình biết, lần sau ko lao đầu vào banner này nữa.

Cũng giao dịch nhiều với số lượng nhỏ lẻ mà chưa dính lần nào ngoại trừ đúng 1 lần hết hạn mức giao dịch nên đợi qua 12h đêm rồi có luôn.Thấy mọi ng than ghê ta :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,229
170,371
Latest member
hoainamdasd
Back
Top Bottom