Ask Sẵn content cho site, cần người hợp tác kiếm tiền

ruanling

Newbie
Reactions
2
MR
0.095
Mình có 2 site amthucgiadinhviet.com, blog.wikilady.vn sẵn lượng content lớn nhưng vứt đấy lâu không động đến, ngoài ra cũng có 1 lượng content tiếng anh nhưng chưa dựng site, có cả GA lâu năm pin pay. Bác nào có kinh nghiệm hợp tác cùng kiếm tiền không ạ?

Tớ ké phát. Mới lập cái website mà không có traffic, vừa đăng ký G.A mà chưa Pin do chưa đủ ngưỡng. Xin ae lời khuyên. Website: tongdanchung.com ->Nhờ ae chỉ giáo. Cám ơn ae

Mình có 2 site amthucgiadinhviet.com, blog.wikilady.vn sẵn lượng content lớn nhưng vứt đấy lâu không động đến, ngoài ra cũng có 1 lượng content tiếng anh nhưng chưa dựng site, có cả GA lâu năm pin pay. Bác nào có kinh nghiệm hợp tác cùng kiếm tiền không ạ?
Cái này bạn có một nửa thành công rồi. Nếu content thuộc về bạn 100% mà chưa từng đăng ở đâu. Thì việc còn lại là đăng lên website và mua backlink.

Tớ ké phát. Mới lập cái website mà không có traffic, vừa đăng ký G.A mà chưa Pin do chưa đủ ngưỡng. Xin ae lời khuyên. Website: tongdanchung.com ->Nhờ ae chỉ giáo. Cám ơn ae
Web này của bạn nên viết 1-2 bài mỗi ngày. Bạn am hiểu thị trường ngách thì viết hay sẽ có traffic. Rồi sẽ có quảng cáo và đủ tiền nhận PIN thôi.

web amthuc die rồi kìa bạn, chỉ hiển thị mỗi trang chủ, click vào các post báo lõi rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,289
170,417
Latest member
pvctrader
Back
Top Bottom