Airdrop Sàn Coinmark - Nhận 1300 COM = 13$

Các bác cho em hỏi. Time duyệt KYC ( xác minh danh tính) tầm bao lâu các bác. Em KYC ( xác minh danh tính) bằng hộ chiếu ạ .

Các bác cho em hỏi. Time duyệt KYC ( xác minh danh tính) tầm bao lâu các bác. Em KYC ( xác minh danh tính) bằng hộ chiếu ạ .
Kyc Application Notice: Please upload photo using a capacity smaller than 1mb.Please allow up to 7 days for approval after application.Please apply the random date for the expiration date.

Thông báo về kyc: Vui lòng tải lên ảnh bằng dung lượng nhỏ hơn 1MB. Vui lòng đợi tối đa 7 ngày sau khi đăng tải. Vui lòng áp dụng ngày ngẫu nhiên cho ngày hết hạn.

ref phải confirm mail, sau đó login vào website thì chính mới đc cộng
em còfim rồi chứ chưa login thôi để tối login

THÔNG BÁO: TẤT CẢ KYC ĐƯỢC PHÊ DUYỆT.
1. Nếu bạn có thông báo phê duyệt, bạn đã được nâng cấp thành thành viên Cấp 2.

2. Bảng điều khiển cấp 2 chưa được hiển thị.

3. Giao dịch mã thông báo Airdrop 1300 có thể bắt đầu vào ngày đầu tiên của năm mới. Vào ngày đầu tiên của năm mới, giao dịch này được cung cấp dưới dạng số dư tài khoản.

4. Chúng tôi không chấp nhận rút tiền và gửi tiền qua tài khoản ngân hàng. Do đó, rút tiền mặt thông qua công ty là không thể với bồi thường Airdrop.

5. Cho đến nay 170 thành viên đã tham gia SuperNode. 10% x 1/170 doanh thu hàng ngày của công ty (dựa trên đóng góp đầu tư) sẽ được phân phối.

Đăng ký ko cần kyc được ko
Để nhận Airdrop thì KYC là bắt buộc

nó gui qua mail hay sao bac có thấy gì đâu ta kyc ấy
THÔNG BÁO: TẤT CẢ KYC ĐƯỢC PHÊ DUYỆT.
1. Nếu bạn có thông báo phê duyệt, bạn đã được nâng cấp thành thành viên Cấp 2.

2. Bảng điều khiển cấp 2 chưa được hiển thị.

3. Giao dịch mã thông báo Airdrop 1300 có thể bắt đầu vào ngày đầu tiên của năm mới. Vào ngày đầu tiên của năm mới, giao dịch này được cung cấp dưới dạng số dư tài khoản.

4. Chúng tôi không chấp nhận rút tiền và gửi tiền qua tài khoản ngân hàng. Do đó, rút tiền mặt thông qua công ty là không thể với bồi thường Airdrop.

5. Cho đến nay 170 thành viên đã tham gia SuperNode. 10% x 1/170 doanh thu hàng ngày của công ty (dựa trên đóng góp đầu tư) sẽ được phân phối.

Theo thông báo từ phía admin, hiện nay đã có khoảng 15.000 tài khoản hoàn thành KYC
Chương trình Airdrop sẽ kết thúc vào 31/12 hoặc đạt 30.000 thành viên KYC
Các tài khoản không KYC sẽ không được nhận airdrop

kyc thành công là như nào bác chụp ảnh xem, sao mình kyc nó báo mail oke rồi mà đăng nhập không có gì thay đổi, chỉ thấy + thêm 200 COM

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,287
170,411
Latest member
contentseo24
Back
Top Bottom