New Săn coin rác XXX tài khoản nó là đam mê của tôi .

Akizo9x

Junior
Reactions
140
MR
0.908
Vốn bé , nên mình chỉ thích những sàn có những kèo dễ XNXX tài sản thôi ..
Mình húp được 3 kèo trên đây rồi ..
Có AE nào chung thuyền với mình hôm trước không ..
https://bitly.com.vn/mmot62

cùng sở thích mong bác chia sẽ cho em với :)

trơi ơi , giờ mà xài cốc cốc, qua chrome đi ông ơi , cốc cốc công an nó có mật khẩu hết đó

Sàn này mà mới à cụ :v
Nói mới thì không hẳn mới lắm . nhưng nó ít được các Bro chia sẻ vì vẫn lắm kèo ngon ..
Nó chưa đến thời kỳ phổ biến như Binace , huobit ... bây giờ thôi .

Nói mới thì không hẳn mới lắm . nhưng nó ít được các Bro chia sẻ vì vẫn lắm kèo ngon ..
Sàn này lâu rồi..Tên cũ là sàn MXC, không hiểu sao tự dưng đổi tên mới

trơi ơi , giờ mà xài cốc cốc, qua chrome đi ông ơi , cốc cốc công an nó có mật khẩu hết đó
Haahha..Tưởng khuyên qua xài trình duyệt nàochứ Chorme thì công an k biết pass nhưng FBI biết pass á..
Đến cái trình duyệt Tor chúng nó còn hack đc và lộ tùm lum thì Cốc Cốc vs Chorme tuổi gì

Đã ref rùi nhé bác. Xin kèo :D

Theo thông tin nội bộ mình được biết , nó cơ cấu lại hệ thống , kiểu như sàn VNDC bây giờ đó , nhưng ở tầm cao hơn
Trc mình có mua ít coin sàn của nó mà thấy chuối quá ..Đem đi stake mà APY của coin sàn còn thấp hơn các coin khác mới bó tay ..Nên bán sạch ..
Giờ chơi ở sàn ByBIT hi vọng kiếm ăn đc

Ủa ủa, thật luôn sao bác?
cái đó mà k biết luôn hả , k thấy lúc chạy nó chiếm ram hả , chắc máy có xài anti đúng ko , chứ dân chuyên nghiệp chả ai xài antinvirus cả mà thấy bất thường là biết ngay

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,785
Latest member
Scoopy

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom