Got Paid [SAMEorDIFF-200%]-Bet BAT LR - Luật cũ của thằng sameordiff đang có bonus

FFFFFFFF

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
LR còn tý tiền vào bem cho vui ăn đc mấy $ post cho anh em vào giải trí:

Giống hệt thằng Sameordiff cũ nhưng đang có bonus 10%
http://www.difforsame.com/?ref=U....

Đoạn cuối kiếm được ít $ ref :D

Đề nghị mod move mấy thể loại này vào toàn clone nick đi lừa người :m020:

Lừa gì cậu, pay instantly mà, Bat LR la công bằng nhất rồi, ai hứng thì chiến thôi ^^

Hại người thì đâu đến lượt mình đâu, các site bet thì nhiều vô kể, ai muốn chơi là quyền của mỗi người. Cuộc sống cũng phải có tý... liều mới vui :binhsua122:

Hại người thì đâu đến lượt mình đâu, các site bet thì nhiều vô kể, ai muốn chơi là quyền của mỗi người. Cuộc sống cũng phải có tý... liều mới vui :binhsua122:

Bạn nói rứa mềnh cũng pó tay lun:binhsua115:

có tí liều thì tự chơi đi bạn việc gì phải clone rồi chèn cái link ref làm gì :m131:

Vào mấy site bet coi đi cậu người chơi có lúc nào ít đâu, mình post lên cho ai chơi thì có thêm sự lựa chọn site và cũng để kiếm thêm ít ref :binhsua113:

Vào mấy site bet coi đi cậu người chơi có lúc nào ít đâu, mình post lên cho ai chơi thì có thêm sự lựa chọn site và cũng để kiếm thêm ít ref :binhsua113:

Đừng vì 1 vài bạc lẻ mà làm nhiều người khác phá sản bạn,làm ơn xóa bài viết ko bổ ích này,please!!!

Có vẻ có nhiều người gà mà tỏ ra nguy hiểm lắm tất cả mọi người à.....

Toàn dân hại người................................:binhsua122:

Thắng thì im im, còn thua thì chửi. Ai chơi vui vẻ còn đc chứ đừng có kay kú rồi đổ lỗi cho người khác hại mình. Cùng được đẻ ra làm người có thằng giàu xụ thằng nghèo rớt rãi ra, xã hội này làm ó gì có cái gì là công bằng đâu mà kêu ca
Ai chơi thì ủng hộ mình nhé kiếm ít ref :binhsua105:

Transfer In: $11667.1, Transfer Out: $12058.31, Transfer Fee: $135.19, Referral: $166.56,
Player: 367 , Profit: $-420.57, Hold: $0.00, Reserve: $ 1104.73 site no dang thua =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,369
170,492
Latest member
tomolan

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom