Spotlight Sai box

Status
Not open for further replies.

RockMen

Banned
Reactions
0
MR
0.000
Mình vừa cập nhật hình nhận 5usd về paypal bên dưới đó nha , nhận ngày 16/10/2015

Kiếm tiền từ khảo sát trực tuyến trên viewfruit Việt Nam

Khảo sát trực tuyến viewfruit Việt Nam - đơn giản, nhanh chóng nhưng kiếm tiền hiệu quả.

Viewfruit Việt Nam

Viewfruit là một website khảo sát trực tuyến uy tín tại Việt Nam. Mặc dù mới chỉ xuất hiện trong vài năm gần đây nhưng viewfruit đã thu hút được rất nhiều quan tâm từ cộng đồng mạng, nhất là những người thường xuyên online.

Nguyên tắc khảo sát trực tuyến :
1. Trả lời câu hỏi (đương nhiên ^.^)
2. Đợi hệ thống xác nhận : sau khi hoàn tất quá trình khảo sát, bạn sẽ nhận được một số điểm thưởng tạm thời. Chỉ khi nào hệ thống xác nhận việc khảo sát của bạn là hợp lệ, điểm thưởng này mới được chuyển sang trạng thái có thể rút.
3. Nhận tiền thưởng : 500 điểm tương ứng 1$, rút tiền khi tài khoản có ít nhất 3$.

Đăng ký tài khoản viewfruit Việt Nam

Bước 1 : Truy cập trang đăng ký tài khoản Viewfruit,
http://vn.viewfruit.com/Register/NzUxMzM6SkZCUFlRU1lCTkFFTVZRNk0xOU0=/OQ==

Bước 2 : Kích hoạt tài khoản viewfruit

Bước 3 : Hoàn thiện thông tin tài khoản tại trang hướng dẫn.
- Thư khảo sát sẽ được gửi thường xuyên vào địa chỉ email hoặc tham gia khảo sát trực tiếp trên trang chủ viewfruit Việt Nam.
- Viewfruit sẽ tiến hành thanh toán bằng dịch vụ paypal, nếu bạn chưa có tài khoản, hãy đọc qua bài viết hướng dẫn đăng ký tạo tài khoản Paypal nhé.

Kinh nghiệm trả lời khảo sát trên viewfruit

Trước khi khảo sát - Tinh ý : Viewfruit sẽ tiến hành thanh lọc đối tượng tham gia bằng cách đưa ra các câu hỏi về giới tính, vị trí địa lý hoặc tuổi tác ... Đây là giai đoạn quan trọng quyết định việc bạn có được tham gia khảo sát trực tuyến hay không. Do đó, phải thật khéo, dựa vào chủ đề khảo sát mà trả lời sao cho phù hợp.

Ví dụ : Với khảo sát về chủ đề "Bóng đá", thường thì đối tượng được hướng tới sẽ là nam giới. Do đó, khi hệ thống hỏi về giới tính của bạn. Nếu thật thà chọn Nữ, chắc chắn bạn sẽ bị loại luôn :))

Thậm chí có trường hợp, câu đầu tiên hỏi về độ tuổi, câu thứ 5 lại hỏi một lần nữa về độ tuổi, nếu bạn lỡ tay chọn 2 kết quả khác nhau thì hệ thống phát hiện bạn gian lận ngay. Tóm lại là phải Tinh Ý

Trong khi khảo sát - Nghiêm túc : Mỗi bộ câu hỏi đều được tính toán trả lời trong một khoảng thời gian nhất định, nếu bạn trả lời quá nhanh hoặc quá chậm, chất lượng khảo sát sẽ bị giảm xuống và kết quả của bạn có thể bị hệ thống loại bỏ.

Sau khi khảo sát - Cẩn thận : Khi hoàn tất toàn bộ câu hỏi, đừng vội vàng thoát luôn khỏi trang web, thay vào đó hãy chịu khó đợi một lát để hệ thống cập nhật dữ liệu. Việc này sẽ đảm bảo an toàn cho quá trình khảo sát kiếm tiền của bạn.

Viewfruit không thiết lập thời gian nên bạn có thể tham gia khảo sát trực tuyến bất cứ lúc nào, nhất là khi rảnh rỗi. Với số lượng khảo sát như hiện nay, làm giàu từ Viewfruit chắc chắn là điều không thể nhưng ít nhất nó cũng giúp chúng ta kiếm tiền online một cách hiệu quả. Chúc các bạn sớm gặt hái được những thành công đầu tiên :)

Thanh toán đầu tiền của mình từ hệ thống Viewfruit

Thanh toán tính đến ngày 16/0/2015 của mình

hinh%2Bdep.bmp

mỗi ngày mình kiếm được khoảng bao nhiu điểm v bác?:)

đã đọc xong, cười rồi đi ra

Hay đến mấy mà nghe sặc mùi đa cấp dụ dỗ là cũng óe muốn xem nội dung rồi :D

HỌ CƯỜI MÌNH VÌ MÌNH KO GIỐNG HỌ - MÌNH CƯỜI HỌ VÌ HỌ QUÁ GIỐNG NHAU
căn bản là cái tit của bác .....^^

Mấy cái trang này mà nghe theo thớt chắc có 28k mỗi tháng mua trà đá đấy :D

HỌ CƯỜI TÔI VÌ TÔI KO GIỐNG HỌ - TÔI CƯỜI HỌ THÌ HỌ ĐÁNH TÔI
=))

Làm giàu không khó

Làm giàu ko khó
Họ cuời tôi vì tôi ko giống họ. Tôi cuời họ thì họ lại cuời to hơn

cái trang này cũ quá r bạn khảo sát thì lèo tèo làm đến bao giờ mới đủ rút. Mình khuyên bạn nên tìm hiểu offer trong forum có đấy. Kiếm tốt hơn nhiều.

móa cái này mà kiếm ngon vậy nát cmnr , đừng mơ hão huyền nữa đi trời đang lạnh lắm , ko có mặt trời đâu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,376
170,496
Latest member
bk8139

Most viewed of week

Most viewed of week