[Sách PDF] [free] ONLYFANS Mastery - Phương pháp kiếm nhiều tiền mà không cần show mặt!

em toàn coi onlyfans để làm ấy... mà công nhận 1 tháng em đổ 10$ để coi luôn. khoảng 1k người giống em :popo_oh:
Hihi. Onlyfans là mỏ vàng cho nhiều người ở phương tây ấy. Trong tips của phương pháp này có nói vài ý tưởng cũng khá hay ho, nếu biết tận dụng triệt để thì VN mình cũng kiếm tiền được như họ.

Mới reg thử, thấy có vẻ giống Bigo của châu Á mình nhỉ :D. Cám ơn chủ thread về tinh thần chia sẻ. Đúng là 1 kênh kiếm $ khá ngon đấy :popo_sweet_kiss:

Tóm tắt quyển sách 30$: Vào trang onlyfans, lập tài khoản, kyc, đăng ảnh hở hang, áo tắm, hoặc nude rồi chờ các simp chúa đút tiền vào xem :rolleyes: 30$ được cái kiến thức cơ bản, vãi chưởng

Rảnh đá phát lên cao cho các bạn xem.

mà nghe nói nó sắp cấm nội dung +18 rồi

uh, e cũng có nghe như thế, nhưng đọc theo hướng dẫn này thì không cần phải làm gì liên quan đến 18+ cả.

Quan trọng nhất là sáng tạo cái nội dung hấp dẫn, lôi cuốn người xem, được ví dụ như trong sách là gym, thể dục, các khóa kỹ năng hay dạy 1 môn nào đó!

uh, e cũng có nghe như thế, nhưng đọc theo hướng dẫn này thì không cần phải làm gì liên quan đến 18+ cả.

Quan trọng nhất là sáng tạo cái nội dung hấp dẫn, lôi cuốn người xem, được ví dụ như trong sách là gym, thể dục, các khóa kỹ năng hay dạy 1 môn nào đó!
Quan trọng nhất là tạo 2 loại account mới là ý chính cần lưu ý!

1 loại free, 1 loại là có supcription.

em toàn coi onlyfans để làm ấy... mà công nhận 1 tháng em đổ 10$ để coi luôn. khoảng 1k người giống em :popo_oh:
bác đăng ký kênh onlyfans nào thế ? nếu kênh hay đẹp chắc em cũng xem xem sup cái cho biết ^^

Sau khi ngâm cứu được giú đỡ về mật mã...trong topic, đọc sơ lược, mình tạo account đang nhập thấy toàn ảnh tươi mát khác với trao đổi trong diễn đàn! Để ngâm thêm xem có gì khác!

shinaryen a bac
Model này có streaming về game không bạn? Mình thấy có nhiều gamer vừa chơi game vừa chat và action theo yêu cầu của khách

Đá 1 phát lên cao trước khi đi ngủ. Anh em tham khảo rồi sáng tạo kiếm tiền nha, mang ngoại tệ về cho đất nước… ;):)

Đá buổi trưa lên phát nào! Nay hoặc mai mình up sách pdf học tiếng anh hay thiết thực cho các bạn tự ôn tại nhà offline.

Account mình là account vip premium ở site lưu trữ này, không có chuyện link die đâu bạn. :):):):popo_adore:

Đếm được tổng có gần 160ng đã chính thức mở được link thông qua mã PIN, ae nào còn không mở được thì cứ inbox hỏi trực tiếp mình nhé. Số lượt mở và tải được vẫn còn ít quá so với lượng thành viên diễn đàn.

Chúc các bạn kiếm được nhiều tiền hơn. :popo_ah::popo_ah::popo_ah::popo_ah::popo_ah:

Đá cú chót cho lên nóc nhà rồi đi ngủ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,425
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week

Back