Matrix S-coin - Coinspace.biz

Status
Not open for further replies.
sao dep 1k5 mà tới 41tr250
tính ra 1e tới 27.5k :confused:
Mới đầu mình cũng thấy thắc mắc vậy. và ai vào cũng thắc mắc nhưng đây là quy định chung cho cả tập đoàn việt nam rồi. từ thời ông cố, xuống ông nội,cha, con cháu chắc trong hệ thống phải theo hết. nên ko vấn đề gì nữa

Đây là group telegram. các bạn nào chưa có phần mềm chát telegram thì tải về sau đó click vào link dưới sẽ vào nhóm:
https://telegram.me/joinchat/Dl5ZLAcuQQkzFYiTA_YVdg

Mới đầu mình cũng thấy thắc mắc vậy. và ai vào cũng thắc mắc nhưng đây là quy định chung cho cả tập đoàn việt nam rồi. từ thời ông cố, xuống ông nội,cha, con cháu chắc trong hệ thống phải theo hết. nên ko vấn đề gì nữa

Đây là group telegram. các bạn nào chưa có phần mềm chát telegram thì tải về sau đó click vào link dưới sẽ vào nhóm:
https://telegram.me/joinchat/Dl5ZLAcuQQkzFYiTA_YVdg
rồi khi nó trả mình có tính 27.5 ko bạn?
bác dự hội thảo về mới bắt đầu chiến hả?

bác dự hội thảo về mới bắt đầu chiến hả?

Không có đâu nhé. Ngày xưa có hội đa cấp cũng yêu cầu người chơi tham gia mua $ giá 25k/$. Thực tế là bọn nó đem tiền người chơi mua PM và tham gia ACX. Sau đó trả lại tiền cho người chơi với rate như $ tại ngân hàng ;)

Đa cấp là thế. chấp nhận thôi

Khi bán ra giá euro như thị trường từ tiền lãi của gói đó. đây là mình mua gói 1500e để đào coin chứ ko phải mua 1500e. gióng như bên RC thì có tiền mua công cụ vậy mà. dep trêm 1000 là phải tốn tiền mua công cụ rồi.

Không có đâu nhé. Ngày xưa có hội đa cấp cũng yêu cầu người chơi tham gia mua $ giá 25k/$. Thực tế là bọn nó đem tiền người chơi mua PM và tham gia ACX. Sau đó trả lại tiền cho người chơi với rate như $ tại ngân hàng ;)

Ở đây là đồng euro chứ ko phải đô mỹ

:eek::confused:
nghe bác nói thấy ghê thế :(

:eek::confused:
nghe bác nói thấy ghê thế :(
Chỗ nào có đa cấp Việt nam đều thế hết bác..người ta vẫn phải chấp nhận đó mà...Dù sao thì Scoin vào thì đa cấp sẽ chơi mạnh rồi..nên chấp nhận theo quy luật chung thôi..D:

Nếu ai đã từng theo sát chân một coin nào đó trong hệ thống thì sẽ nắm bắt đc tình hình cũng như ưu và nhược của các loại coin. còn nếu chưa tham gia thì cũng chỉ là đứng bên ngoài ném đá vào thôi. cũng như có một bạn nào hôm rồi nhắc đến coin stellar. Coin này đúng là rác luôn và ko có gì để so sánh đc với scoin vậy mà cũng đem ra phân bua ở đây. coin đó mình chụp nằm trong bảng đây. đây là mộtntrong những sàn giao dịch lớn về các loại coin. trong đây chứa 700 dạng coin khác nhau. Nhưng đa số là coin rác ăn theo BTC. Nó chỉ hình thành theo phong trào kiểu như một site hyip ra đời chứ ko có một điểm tựa nào rõ ràng để tin theo sự phát triển bền vững của nó. Vậy mà có bạn cũng lấy ra so sánh với scoin.

Nếu ai đã từng tham gia coin rác nào đó mà thất bại thì hãy làm một bản so sánh xem coin đó với, btc, eth, lite ,scoin, thậm chí onecoin thử khác nhau chổ nào thì biết. rồi từ đó mới kết luận đúng

Ở đây là đồng euro chứ ko phải đô mỹ

Ai chẳng biết đây là đồng euro. Chỉ là 1 ví dụ tương tự thôi mà ????
$ rate 22.x thì nó bán 25k
euro rate tầm 25 thì nó bán 27.5k.

Không phải đấy là cách tính của đa cấp a???

Ai chẳng biết đây là đồng euro. Chỉ là 1 ví dụ tương tự thôi mà ????
$ rate 22.x thì nó bán 25k
euro rate tầm 25 thì nó bán 27.5k.

Không phải đấy là cách tính của đa cấp a???
Thì là đa cấp mà. hyip còn dám chơi huống chi đ cấp.:D
Box matrix investment cho thảo luận kinh doanh đa cấp nên cứ thoả mái thông thả thư giản nhẹ nhàn giao lưu nhé

Thì là đa cấp mà. hyip còn dám chơi huống chi đ cấp.:D
Box matrix investment cho thảo luận kinh doanh đa cấp nên cứ thoả mái thông thả thư giản nhẹ nhàn giao lưu nhé

Thì em rất nhẹ nhàng nói cho bác kia biết là nó sẽ ko trả lại với rate cao thế đâu ;) mà chỉ theo rate ngân hàng.

Bác là người tự dưng quote lại rồi nói như là đồng euro thì sẽ khác đồng $ vậy. :rolleyes:.

Onecoin là 100% đa cấp mà người ta còn chiến ầm ầm. có ai than lỗ đâu. chỉ có máy ông nhà báo và anh hùng bàn phiến kêu ầm lên đó thôi.
Còn scoin kết hợp đa cấp để phát triển mà cái chính là coin của nó vì có server đào coin công bố minh bạch, khảo xác thực tế, tuyên bó rõ ràng. đa cấp là gì là nhiều cấp hoa hồng thôi. Recyclix cũng trên 3 cấp hoa hồng chứ ít gì.
Hyip cũng nhiều cấp hoa hồng chứ ít gì. Cái nào đa cấp 100% thì mới đáng nói. đáng nói thôi chứ chưa đáng để phải nghiền rủa nó. vì thức thời là thành công mà. Nếu ai chơi sớm và về sớm thì an toàn. Còn dại thì chịu.

Còn scoin là coin thật, có giá trị tăng trưởng thật. Còn onecoin chỉ là điểm coin thôi, nen chỉ hoạt động nội bộ là cao.

Xin thưa với các bạn , ở đây tôi ko phải nâng bi với PR , ko dìm hàng topic này , chỉ là 1 nhận xét nhỏ của cá nhân tôi , đúc kết từ khi chơi mmo đếngiờ , nhưng với 1 loại coin tự phong tự biên tự diễn xem sau buổi hội thảo này ra sao , xưa kia onecoin cũng vãi lắm , hay và thiết thực nhiều hơn thằng coin này , thằng cha quailan tuyển ref trên các group facebook cũng khủng , nó ăn được khá nhiều từ boss-auto , zengwang , ACX , mình chỉ cay nó là site ngon ko sao , còn mà scam là nó chối bỏ ref xù trách nhiệm, ko nhiệt tình và bảo hiểm như chủ bài này , chưa kể có cả site onecoin việt nam cùng nhau PR , số phận onecoin bây giờ vật vờ như thằng stellar , hết BTC bơm vào là hết HOT , còn các bạn hãy thử đi biết đâu coin này phát triển vượt bậc và có lãi cao thì sao ?

Đầy các coin có tiềm lực và sống lâu đời cũng chỉ vật vờ trên các sàn , ko mạnh và đú được BTC , xin đừng ném đá nhé , có sao nói vậy

Onecoin là 100% đa cấp mà người ta còn chiến ầm ầm. có ai than lỗ đâu. chỉ có máy ông nhà báo và anh hùng bàn phiến kêu ầm lên đó thôi.
Còn scoin kết hợp đa cấp để phát triển mà cái chính là coin của nó vì có server đào coin công bố minh bạch, khảo xác thực tế, tuyên bó rõ ràng. đa cấp là gì là nhiều cấp hoa hồng thôi. Recyclix cũng trên 3 cấp hoa hồng chứ ít gì.
Hyip cũng nhiều cấp hoa hồng chứ ít gì. Cái nào đa cấp 100% thì mới đáng nói. đáng nói thôi chứ chưa đáng để phải nghiền rủa nó. vì thức thời là thành công mà. Nếu ai chơi sớm và về sớm thì an toàn. Còn dại thì chịu.

Còn scoin là coin thật, có giá trị tăng trưởng thật. Còn onecoin chỉ là điểm coin thôi, nen chỉ hoạt động nội bộ là cao.

Của người trong cuộc này.

Thằng vào đầu khi nào chả hô hào, kêu gọi người khác đi theo để hưởng lợi :D Bạn cũng thông cảm cho nồi cơm của họ :D

Mình không có ý làm hỏng nồi cơm của ai cả, vì phía sau mỗi nồi cơm còn có cả gia đình của họ. Nhưng ít nhất cũng nên đưa thông tìn trung thực để anh em đỡ rối.

Của người trong cuộc này.

View attachment 80560
Cha nội này tham thì chịu thôi. đã nói là thức thời là thành công kia mà. giờ này mà nhảy vao onecoin chỉ có ăn trái đắng. Mình đã nói máy trang đầu rồi. theo từ sơ khai thì ngon, giờ coi như là thảm hoạ. dại là chịu

Mình không có ý làm hỏng nồi cơm của ai cả, vì phía sau mỗi nồi cơm còn có cả gia đình của họ. Nhưng ít nhất cũng nên đưa thông tìn trung thực để anh em đỡ rối.
Nồi cơm của người này nhưng ảnh hưởng đến nồi cơm của nhiều người khác thì có ý kiến như bạn mình rất ủng hộ :D

Không hiểu sao với một coin như onecoin không có server đào coin, không có thanh khoản, ko giao dịch nội bộ,ko có kỳ hạn đầu tư, không có kết nối liên doanh với các tập đoàn để thanh khoản đầu ra, giá lại lên trên 6$ vậy mà giờ còn bu theo.

Mọi người đợi mình chiều về rồi hướng dẫn thêm nhé. chiều nay phải đi học lái xe rầu. để chuẩn bị có xe coinspace chạy chứ:D
chụp luôn cái áo cho nó máu.
Tự sướng ghê :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,287
170,413
Latest member
muhaha92