Matrix S-coin - Coinspace.biz

Status
Not open for further replies.
Coin này ko lên sàn đc đâu
Các leader đang reo hò đó mà. cứ giữ đó làm của hồi môn. once chắc cũng còn lâu mới sập vì người theo nó qua đông

Giờ cậu chiến thêm coin này đi. tuyệt cú mèo luôn. Đang phát triển rất mạnh.

Các leader đang reo hò đó mà. cứ giữ đó làm của hồi môn. once chắc cũng còn lâu mới sập vì người theo nó qua đông

Giờ cậu chiến thêm coin này đi. tuyệt cú mèo luôn. Đang phát triển rất mạnh.
uhm mình cũng đang nghiên cứ, sẽ theo cậu :D

cái trang này là trang mấy bữa nay bác tung trailer đó hả bác :v hay là thứ 5 có trang khác nữa

Chúng ta đã bỏ lỡ một sự kiện cách đây 1 ngày
Thông báo
Ngày mai, (15/08) vào lúc 8h - 11h30 chúng ta sẽ có Sự Kiện Coinspace New Star, tổ chức tại 27 Quốc Tử Giám, Đống Đa, Hà Nội.
Sự kiện có sự góp mặt của Đại Diện của Coinspace Việt Nam!
Cả nhà chúng ta tận dụng tối đa Sự Kiện & đưa tối đa khách mời đến tham dự nhé!
Những thông tin & chiến lược mới nhất sẽ được công bố!
Trân Trọng!

TB: Lịch họp Leader Miền Bắc.
Thân mời các Leader đến dự lịch họp định kỳ Miền Bắc vào sáng thứ 2 hàng tuần nhằm mục đích đưa ra các chiến lược, kế hoạch thị trường và củng cố vững mạnh tổ chức điều hành.
Thời gian: 9h sáng thứ 2 ngày 15/8/2016
Địa điểm: Nhà hàng đào viên 275 Nguyễn Trãi
Vì tính chất quan trọng và sự phát triển vững mạnh yêu cầu các Leader tham dự đúng giờ, trang phục lịch sự, chuyển nghiệp để tạo hình ảnh tốt cho thị trường.
Tran trọng!

Hình ảnh ngày 15/08

Tuy mưa lớn song hội trường vẫn chật kín, một số khách hàng đến muộn phải đứng hết chương trình

cái trang này là trang mấy bữa nay bác tung trailer đó hả bác :v hay là thứ 5 có trang khác nữa
Nó đó bác. tung sớm một ngày test site.:D:D:D

Thật là bảo hiểm coin này 100% ấy hả :D

Thật là bảo hiểm coin này 100% ấy hả :D
Site này rất an toàn. Mình nên nói trước các bạn thế này. Mình sẽ bảo hiểm 100% cho a e newbie khoảng 10 người. vì newbie mới tham gia mmo nên còn yếu tim. còn những bạn tham gia lâu rồi thì sẽ biết cách đánh giá site hơn nên mình khuyên các bạn cứ chơi vì cơ hội lớn của chính mình thôi.

E hỏi chút. Gói 300$ kia sẽ đc 30 coin nhận mỗi tháng 2.4 coin trong vòng 1 năm phải ko? Sau đó mình muốn bán coin lúc nào cũng đc? Vậy còn 36$ mỗi tháng là như nào ạ

Thông báo là bạn nào muốn đăng ký trong hệ thống của mình thì báo danh trước nhé. để upline đăng ký mới vào trong hệ thống đc. Không thì minh đưa đường link các bạn đăng ký xong vào xác nhận mình đưa đường link khác mới đc nhé. ai đăng ký tiếp theo vào link dưới
http://lamgiauto.coinspace.biz/en-U...00000-0000-0000-0000-000000000000&pitm=100492
Mình reg nick Tranphu cậu xem có trong hệ thống của cậu ko. khi sáng ko nhớ có click đúng đường ref của cậu hay ko. ko để ý :D. mà có RB gì ko cậu

hỏi phát vào ngày 14 - 28 thì đc bán all coin đang sở hữu phải ko :oops:

Bán số coin lãi mỗi tháng cũng như từ rè hoa hồng

vd em đc 10 coin 1 ngày 1 tháng >>> 300 coin nhưng rate hiện tại quá thấp em ôm 3 tháng >>> tích đc 900 coin vậy lúc này em sell hết 900 coin or sell theo 1 tỉ lệ nào đó :oops:

Giá bán
vd em đc 10 coin 1 ngày 1 tháng >>> 300 coin nhưng rate hiện tại quá thấp em ôm 3 tháng >>> tích đc 900 coin vậy lúc này em sell hết 900 coin or sell theo 1 tỉ lệ nào đó :oops:
sell nó thu về với giá 0.5 cậu

Đồng tiền đa cấp, chưa thấy đồng nào phát triển :v ! Cũng chỉ là hình thức Ponzi mà thôi !

Đa cấp thì vẫn là đa cấp. Chẳng có thằng nào join đa cấp rồi mà nói nó xấu cả.
Box Matrix investment cho phép thảo luận kinh doanh đa cấp mà cậu. cứ để mọi ngươif tìm hiểu xem

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,541
170,633
Latest member
pst
Back
Top Bottom