Matrix S-coin - Coinspace.biz

Status
Not open for further replies.
Sao link web ref của cậu là vanut.coinspace.biz nhỉ. cậu tự đặt vậy à, hay đăng ký sai nên vào acc của anh út rồi
mỗi người chỉ có 2 f1 phải ko bạn,hay n f1?
bác xếp mọi người vào hệ thống dc hả?
sao bac bít mọi người dep nhiêu mà bác cân nhánh?
hỏi ngu tí:oops:
phần held coin của bác chừng nào mới bán dc?

mỗi người chỉ có 2 f1 phải ko bạn,hay n f1?
bác xếp mọi người vào hệ thống dc hả?
sao bac bít mọi người dep nhiêu mà bác cân nhánh?
hỏi ngu tí:oops:
nf1 luôn nhé. Xếp đc vì mình thấy trong cây hệ thống mình mà. mọi người dep bao nhiêu tiền thì nó hiện báy nhiêu tiền ở mỗi người và tổng nhánh

Nó cho mở dep bằng bitcoin luôn thì hay :D

nf1 luôn nhé. Xếp đc vì mình thấy trong cây hệ thống mình mà. mọi người dep bao nhiêu tiền thì nó hiện báy nhiêu tiền mở mỗi người và tổng nhánh
vậy bác xếp ai là f1,ai là f2 đều dc hả?,rồi nhánh dep nhiều,nhánh dep ít rồi sao bác cân dc(bác đã xếp họ vào nhánh)

vậy bác xếp ai là f1,ai là f2 đều dc hả?,rồi nhánh dep nhiều,nhánh dep ít rồi sao bác cân dc(bác đã xếp họ vào nhánh)
Cây hệ thống bên nhánh phải của mình.

Ai dep gói nào thì nó ra gói đó. Muốn xem thông tin số tiền dep nhánh trai hay nhánh phải thì vào SHOW INFO phía tay trai màn hình

ko có thẻ VISA cậu có thể mua
Gift Certificate Code
rồi bán lại cho mình để mình dep được ko?

ko có thẻ VISA cậu có thể mua
Gift Certificate Code
rồi bán lại cho mình để mình dep được ko?
Hiện tại hết sạch luôn rồi cậu. vì nhiều người muốn dep qua nên ko còn nữa.Các leader tay to ưu tiên cho những người dep 12k trở lên hết rồi. ai cũng chịu chung là chờ thôi.

sao mỗi lần mình vào xem ref củam ình đều out ra bắt login lại vậy nhỉ. Ko xem dc

Hiện tại hết sạch luôn rồi cậu. vì nhiều người muốn dep qua nên ko còn nữa.Các leader tay to ưu tiên cho những người dep 12k trở lên hết rồi. ai cũng chịu chung là chờ thôi.
tôi dep 24k :D

sao mỗi lần mình vào xem ref củam ình đều out ra bắt login lại vậy nhỉ. Ko xem dc
cậu đăng nhập vào rồi chụp cái wallet back office của cậu xem acc có ổn ko đã

cậu đăng nhập vào rồi chụp cái wallet back office của cậu xem acc có ổn ko đã
đưa cái link trỏ đến chổ đó khỏi mò lâu quá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,348
170,470
Latest member