Help Rút tiền về VN complete hơn 1 tuần chưa có tiền

Hoanthien2608

Junior
Reactions
20
MR
0.001
Mình rút ít tiền về bank ăn tết và trạng thái complete từ 23 tới nay chưa có tiền trong bank. Anh em có ai bị dính trường hợp thế này không?
Đã gọi lên bank và họ nói ko có lệnh chuyển tiền nào cả. Bank như cũ đã từng rút nhiều lần nên sẽ ko thể sai thông tin, trước đây cứ tầm 2 ngày sau complete là có. À tài khoản mới lên business không biết có ảnh hưởng gì không?
holder name vẫn như cũ chỉ có business name là tên cửa hàng. anh em tư vấn với, hoang mang quá. Có khi nào mất tết ko đây

Mình rút ít tiền về bank ăn tết và trạng thái complete từ 23 tới nay chưa có tiền trong bank. Anh em có ai bị dính trường hợp thế này không?
Đã gọi lên bank và họ nói ko có lệnh chuyển tiền nào cả. Bank như cũ đã từng rút nhiều lần nên sẽ ko thể sai thông tin, trước đây cứ tầm 2 ngày sau complete là có. À tài khoản mới lên business không biết có ảnh hưởng gì không?
holder name vẫn như cũ chỉ có business name là tên cửa hàng. anh em tư vấn với, hoang mang quá. Có khi nào mất tết ko đây
Tên bussiness name phải là tên chủ tài khoản bank thì mới được nha bạn, bussiness rút nó ko lấy tên của chủ tài khoản đâu

Phụ thuộc vào bạn add bank trước hay sau khi up/đổi tên business nữa. Nếu là add sau thì nó sẽ theo tên business.

Phụ thuộc vào bạn add bank trước hay sau khi up/đổi tên business nữa. Nếu là add sau thì nó sẽ theo tên business.
Mình add trước. Dùng từ lâu. Mới lên business gần đây. Số ít chắc bán cho họn. Gần 10k bán thấy hao hụt quá nên rút. Giờ khổ :(

hóng với bác. mình rút từ hôm 26 và giờ chưa thấy về ngân hàng. mình rút qua VCB. tk đã rút nhiều lần rồi

Kinh nghiệm mình là rút vào thứ 2 hàng tuần, chỉ thứ 4 là về bank, lần nào cũng vậy

Yeah. Thử lần tới. Mình thường tích vài k rút 1 lần. Có lẽ 2 tháng nữa mới rút. Sẽ thử theo cách của bạn
Check lại xem , khả năng lên business bị đổi holder name rồi , đợi 2 tuần để nhận refund

Cho mình hỏi với, mình tk business, completed hôm 29/01 (tầm 5h chiều), đến hnay (02/02) vẫn ko thấy đâu, mình rút lần đầu và khá nhiều, ở phần account holder mình là Linh Pham, thiếu đệm với ngược ko biết có rút đc ko :(( hay bị refund ạ :(( mình dùng ACB

Cho mình hỏi với, mình tk business, completed hôm 29/01 (tầm 5h chiều), đến hnay (02/02) vẫn ko thấy đâu, mình rút lần đầu và khá nhiều, ở phần account holder mình là Linh Pham, thiếu đệm với ngược ko biết có rút đc ko :(( hay bị refund ạ :(( mình dùng ACB
Chờ 2 tuần và nhận refund nhé ..mất tết rồi =]]]]

nếu thế thì không được nhé . phải đủ cả họ lẫn tên nếu là tài khoản business . tầm ít nhất 2 tuần tiền sẽ trả lại lúc đó bạn đổi name cho đầy đủ nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,376
170,496
Latest member
bk8139

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom