Ask Rút tiền về thẻ VCB bị hold tiền

Ninja

Newbie
Reactions
22
MR
0.000
Hôm nay mình đã nhận được tiền rồi. Nhờ Mod đóng hoặc xoá topic này giúp mình. Xin cảm ơn mọi người nhiều! :)

Last edited:
ngồi chờ bạn à. nó làm mấy khoản tiền nhỏ trước rồi sẽ về hết trong nay hoặc mai thôi. yên tâm nhé

Sáng mới ra Vietcom ngồi chém gió, lúc về đc lì xì 100k lấy lộc đầu năm :v :v...
Bạn thớt thử ra chém gió xem đc quà ko :))

ngồi chờ bạn à. nó làm mấy khoản tiền nhỏ trước rồi sẽ về hết trong nay hoặc mai thôi. yên tâm nhé

Nãy giờ ko thấy ai trả lời nên cứ lo. Vậy mình cũng yên tâm phần nào. Ráng chờ thêm mấy ngày nữa. Hi vọng không vấn đề gì. Cảm ơn bạn nhiều nha!

em vào vietin ngồi nộp 1 củ cũng được 50k bác ạ. hehe

Nãy giờ ko thấy ai trả lời nên cứ lo. Vậy mình cũng yên tâm phần nào. Ráng chờ thêm mấy ngày nữa. Hi vọng không vấn đề gì. Cảm ơn bạn nhiều nha!
Ukm hehe nếu mấy ngày nữa ko về inbox tớ. tớ support hộ cho

em vào vietin ngồi nộp 1 củ cũng được 50k bác ạ. hehe
Năm ngoái có hiện tượng đi 1 vòng chục banks kiếm 500k~ 1 củ ngon :v :v .. Năm nay ko rõ dân tình thế nào.
Mình thì chỉ cần lấy lì xì của Vietcom lấy may thôi, ngân hàng nó làm ăn phát đạt nhất.

Tiền mình thì cứ mạnh dạng mà hỏi . Chờ đợi làm gì ? Sợ gì ?
Chứ cứ thấp thỏm lo âu làm gì cho mệt xác . Để time còn làm việc khác

Tiền mình thì cứ mạnh dạng mà hỏi . Chờ đợi làm gì ? Sợ gì ?
Chứ cứ thấp thỏm lo âu làm gì cho mệt xác . Để time còn làm việc khác

Tiền nạp vào tk forex nên mới ngại hỏi đó bạn. Gọi hỏi xong nó hỏi lại giải trình nguồn gốc thì ko biết trả lời sao, rõ là mình ko làm gì phạm pháp nhưng VN mà...

Tiền nạp vào tk forex nên mới ngại hỏi đó bạn. Gọi hỏi xong nó hỏi lại giải trình nguồn gốc thì ko biết trả lời sao, rõ là mình ko làm gì phạm pháp nhưng VN mà...
Đầu tư làm ăn, cần gì giải trình kỹ từng cm.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,985
Latest member
minhhop22

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week