Help Rút tiền về paypal hôm nay

functionone

Junior
Reactions
41
MR
0.000
Hôm nay tớ có rút tiền từ paypal về acb. bình thường thì 2 mail báo processing cách nhau 15p. hôm nay rút thì hơn 30p rồi mà vẫn chỉ nhận được 1 mail báo processing. k biết paypal đang có lỗi gì không. trước đây rút nhiều lần thì vẫn ok .! Có bro nào gặp trường hợp này thì tư vấn giúp tớ với !!

Login vào xem complete chưa

thường giờ 48h sau mới complete mà , trước cũng chưa đầy 30' là complete , giờ phải 48h mới complete

thường giờ 48h sau mới complete mà , trước cũng chưa đầy 30' là complete , giờ phải 48h mới complete
mail báo processing khi vừa with xong ấy c. bt thì có 2 mail mỗi mail cách nhau 15p. mà h chỉ nhận đc 1 mail. 1h rồi mà chưa nhận đc mail thứ 2

Có j phải lo chứ, cứ đặt lệnh và đợi. Tầm 7 ngày mà ko thấy thì mới cần tham khảo ý kiến anh em. Ko biết bác chủ topic withdraw bao nhiêu mà hồi hộp thế :v
Em là e cứ mặc kệ, đặt lệnh xong là quên luôn! E được biết một lưu ý là mỗi lần withdr chỉ nên withdr dưới 999$ cho đỡ bị để ý :)

không sao đâu, mình rút thứ 6 cũng chỉ có 1 mail , xong thứ 7 có 2 mail luôn
cứ yên tâm đi nhé
trước h chưa gặp như vậy lần nào nên hơi lo lắng :D tks c nhé, đợi đến mai xem sao

Có j phải lo chứ, cứ đặt lệnh và đợi. Tầm 7 ngày mà ko thấy thì mới cần tham khảo ý kiến anh em. Ko biết bác chủ topic withdraw bao nhiêu mà hồi hộp thế :v
Em là e cứ mặc kệ, đặt lệnh xong là quên luôn! E được biết một lưu ý là mỗi lần withdr chỉ nên withdr dưới 999$ cho đỡ bị để ý :)
cũng ít thôi c :D, mà đang cần tiền nên hơi lo :D

không sao đâu đủ 24h là có 2 mail complete và thứ 6 có tiền trong bank

ít nhất là 2 ngày nhé pro. mình mới rút đầu tuần trước mà thứ 2 tuần này tiền mới về

ít nhất là 2 ngày nhé pro. mình mới rút đầu tuần trước mà thứ 2 tuần này tiền mới về
c nhận mail processing như bt hay sao c, tớ rút hôm qua đến h` hơn 24h rồi mà mới nhận đc 1 mail processing thôi

1 ngày rồi mà vẫn chưa đc thêm email nào hết :( trong paypal vẫn pending, lo quá :(
Tuỳ acc cậu 1 số acc thì phải 2 ngày mới complete acc mềnh lần trước 2 ngày nhưng lần này 1 ngày nên có gì mà lo
Bao giờ quá 1 tuần mới lo

1 ngày rồi mà vẫn chưa đc thêm email nào hết :( trong paypal vẫn pending, lo quá :(
trời ơi có khi hơn 48h nó mới complted mà. nhưng cứ đúng 5 ngày là về bank....sao phải cứ lo vậy. cứ đúng tên tk, swift code là ok rồi

Announcements

Forum statistics

Threads
418,596
170,689
Latest member
math34
Back
Top Bottom