Rút Tiền Về Bank ( Bank Wire)

quanyenngoc

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Insuree Balance
0
Mình có rút 1171 euro Về bank , Và đã có Email ( Your withdrawal transaction by bank transfer is now complete. ) Từ hôm 11 giờ là 21 rồi , nhưng vẫn không thấy tiền về , ra ngân hàng thì cũng bảo không thấy có tiền .... minh rút 3 lân đêu về sau 4 ngày báo thanh công ...
Bác nào giúp e với ...
Nhưng lân này hơn 10 ngày rồi vân chưa thấy gì , hay ngân hang acb đang giữ tiền của minh vậy mọi người ...

bền nà check bác , acb à , 11 ngày rồi bác

Đúng số tk + swift code ko bác + tên chủ tài khoản ko? Đúng thì 4 ngày là về rồi

Email cho PP để check nhé. còn ko call lên ACB để hỏi....

Đúng số tk + swift code ko bác + tên chủ tài khoản ko? Đúng thì 4 ngày là về rồi

e rút lân này 3 lân rồi , đêu về vào ngày thứ 4 , sau khi có email của pâyza báo thanh công ...

Chừng ấy thời gian mà chưa về thì khả năng là rf
đã có email báo Your withdrawal transaction by bank transfer is now complete rồi bác

rút từ nét về bank từ ngày 2-7 mà giờ vẫn chưa về nè, acb ko biết bị gì nữa

Mình có rút 1171 euro Về bank , Và đã có Email ( Your withdrawal transaction by bank transfer is now complete. ) Từ hôm 11 giờ là 21 rồi , nhưng vẫn không thấy tiền về , ra ngân hàng thì cũng bảo không thấy có tiền .... minh rút 3 lân đêu về sau 4 ngày báo thanh công ...
Bác nào giúp e với ...
Nhưng lân này hơn 10 ngày rồi vân chưa thấy gì , hay ngân hang acb đang giữ tiền của minh vậy mọi người ...
Bạn nhận tiền = Euro hay là nhận = USD rồi convert sang E rồi rút vậy ?
Giờ nó không cho rút USD, Withdraw về thẻ thì bị lỗi. hix

Bạn nhận tiền = Euro hay là nhận = USD rồi convert sang E rồi rút vậy ?
Giờ nó không cho rút USD, Withdraw về thẻ thì bị lỗi. hix
e có chuyển từ usd sang euro mà bác , rút 3,4 lần đều ngon , môi lân này nó báo thanh công rồi , mà 11 ngày ko có $

e có chuyển từ usd sang euro mà bác , rút 3,4 lần đều ngon , môi lân này nó báo thanh công rồi , mà 11 ngày ko có $
lần gần nhất là bạn rút khi nào.
T thấy đổi USD sang E rồi rút, phí cao lắm mà. Bạn đổi bao USD thì đc 1171E vậy
Thanks.

lần gần nhất là bạn rút khi nào.
T thấy đổi USD sang E rồi rút, phí cao lắm mà. Bạn đổi bao USD thì đc 1171E vậy
Thanks.
1320 úsd

Đang hỏi vể PZ ông lại cho PP vào :D. PZ acb nó hay Hold 30 ngày.

có thể rút $ từ pp về bank vn đc ko ạ

Đang hỏi vể PZ ông lại cho PP vào :D. PZ acb nó hay Hold 30 ngày.
bác nói thế nào chứ , em rút thì 5 ngày đợi payza báo thành công , tầm 4 ngày nữa là có $ trong tài khoản ...

bác nói thế nào chứ , em rút thì 5 ngày đợi payza báo thành công , tầm 4 ngày nữa là có $ trong tài khoản ...
T chưa rút E bao giờ chưa rõ. Nhưng rút về thẻ và wire USD. nó có về tài khoản acb, nhưng mình không rút được, ra hỏi thì họ bảo hold 30 ngày.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,591
170,686
Latest member
dungnv40581
Back
Top Bottom